எல் சால்வடாரின் ஊழல் எதிர்ப்பு சட்ட ஆலோசனை மையம் (ALAC), ஊழல் தொடர்பான நடைமுறைகளுக்கு அரசாங்கத்தை பொறுப்புக்கூற வைக்கும் அமைப்பாகும். அறிவிக்க வெளியே வாருங்கள் பிட்காயின் பற்றிய விவரங்களுக்கான அதன் கோரிக்கை (BTC) நாட்டின் வளர்ச்சி வங்கியான BANDESAL மூலம் அரசாங்கம் செய்த முதலீடுகள் இரண்டு முறை நிராகரிக்கப்பட்டது.

EL2.jpg

ALAC ஏன் விவரங்களைக் கோருகிறது என்பது உடனடியாகத் தெரியவில்லை, ஆனால் அதன் சித்தாந்தங்களின்படி, பிட்காயினின் தொடர்ச்சியான கொள்முதல் கணக்கிற்கு ஜனாதிபதி நயீப் புக்கேலை அழைக்கத் தயாராக இருப்பதாகத் தெரிகிறது. பிராந்தியம்.

எல் சல்வடோர் முதல் நாடாக வந்தது உலகில் பிட்காயினை சட்டப்பூர்வமாக்கவும், செப்டம்பர் 2021 இல் அதை அதிகாரப்பூர்வ சட்டப்பூர்வ டெண்டராக மாற்றவும். ஜனாதிபதி புகேலே சர்வாதிகாரி போல் செயல்பட்டதாக விமர்சகர்களால் குற்றம் சாட்டப்பட்ட நிலையில், அந்நாட்டின் நாடாளுமன்றம் குறிப்பிடத்தக்கது $150 மில்லியன் பிட்காயின் அறக்கட்டளையை சட்டமாக்கியது செப்டம்பர் தொடக்கத்தில், சற்று முன் கிரிப்டோகரன்சி ஒரு வாரத்திற்குள் சட்டப்பூர்வ டெண்டர் செய்யப்பட்டது.

சட்டப்பூர்வ டெண்டர் அறிவிக்கப்பட்டதில் இருந்து, அமெரிக்க டாலருக்கு நிகரான அந்தஸ்தைப் பெற்று, அரசு வெறித்தனமாகச் சென்றது. ஒவ்வொரு “டிப்பும்” மாநில நிதியில் பிட்காயின் வாங்குதல்,” Bitcoin அல்லது எந்த ஒரு சொத்தின் விலையும் போதுமான அளவு மந்தமாக இருக்கும் நேரம், இது வாங்குவதற்கு நல்ல நேரத்தை அளிக்கிறது.

பொதுவாக, முதலீட்டாளர்கள் விலைச் சரிவைச் சாதகமாகப் பயன்படுத்திக் கொள்ளும்போது, ​​காலப்போக்கில் நல்ல வளர்ச்சியைப் பட்டியலிடுவதற்கான எதிர்பார்ப்பில் இது பொதுவாக லாபத்தில் முடிவடைகிறது.

எல் சால்வடார் அதன் பிட்காயின் வாங்குதல்களில் குறிப்பிடத்தக்க அபாயங்களை எடுத்துள்ளது, இருப்பினும், கடந்த ஆண்டு நவம்பரில் கிரிப்டோகரன்சி அதன் ஆல்-டைம் ஹை (ATH) விலையான $68,000 இலிருந்து சரியத் தொடங்கியதிலிருந்து விலைகள் 70% க்கும் அதிகமாக வீழ்ச்சியடைந்ததால் அதன் எதிர்பார்ப்புகள் விளையாடியிருக்காது. . இந்த சரிவு, எல் சால்வடாரின் பங்குகளை நஷ்டத்துடன் பாதித்தது சுமார் $11 மில்லியன் வருகிறது இந்த ஆண்டு ஜனவரி வரை.

Bitcoin City, கால்நடை மருத்துவ மையம் மற்றும் திட்டமிடப்பட்ட பிற முயற்சிகள் சந்தை மீட்பு விரைவாக இருக்கும் என்ற நம்பிக்கையில் தற்போது நிறுத்தி வைக்கப்பட்டுள்ளன.

பட ஆதாரம்: ஷட்டர்ஸ்டாக்

Source link