அர்க்குந்து மாய்வியாம் அன்மை திர்வதாதி அமம் கயில் கியியிவியுத்திக்கு அவர்கள் கிரேனில் தொங்கியபடி பக்தர்கல் வளம் வளம் நேர்த்திக்கடன் பிரேடினார். பின்னர் 8 மணிக்கு மணியலைவ பக்தர்கல்வ கிரேனில் அங்காடி அம்மனுக்ஷ மாளிகை விழா நடைபெற்றது. அப்போது கிரேன் திடீரென உடைந்து விழுந்தது. இதில், ஊர்வலமாக வந்த பிளஸ்-2 மாணவர் ஜோதிபாபு கீழே விழுந்து உயிரிழந்தார். மேலும், உல்லாசமாக இருந்த கீழத்தெருவை சேர்ந்த கூலித்தொழிலாளி முத்து, ஐஸ்கிரீம் விற்றுக்கொண்டிருந்த பூபாலன் ஆகியோரும் உயிரிழந்தனர்.

இந்த விபத்தில் ஒரு பெண் குழந்தை உட்பட 9 பேர் காயமடைந்தனர். அவர்கள் அனைவரும் உடனடியாக மீட்கப்பட்டு அருகில் உள்ள மருத்துவமனைகளில் அனுமதிக்கப்பட்டனர். அதில், பரைப்பிரியியியியியியி சின்னம் திர்ப்பு திர்ப்புப்புப்புப்புத்திர். சம்பவ இடத்தை பார்வையிட்ட வாகன ஓட்டி, விபத்து நடந்ததாக தெரிவித்தார்.

இனி வரும் காலங்களில் இதுபோன்ற விபத்து நடக்காமல் இருக்க உரிய நடவடிக்கை எடுக்கப்படும் என இந்து சமய அறநிலையத்துறை அமைச்சர் சேகர் பாபு உறுதியளித்துள்ளார்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(அரிப்பைத்தை)

ராணிப்பேட்டை

ராணிப்பேட்டை

அக்குக்கு தியு தில்கை குக்குக்கு மாட்டை காட்டை காட்டிக்கு (Top Tamil News, Breaking News), அன்மிசிச்சிக்கல் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நுயான்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் காணலாம்.
News18 தமிழ்நாட்டு டிவியியியை, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 772, 29 TV can be on this சேனல்கள்.Source link