நண்பனின் வீடு கேட்பது போல் நடித்து சைக்கிளில் சென்ற 13 வயது சிறுமியை பாலியல் வன்கொடுமை செய்த வாலிபர் போக்சோ சட்டத்தின் கீழ் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

র্নিক্ত্তাত্ট্ট্যাদ্লা দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম ঵াজাপ্তাত্তাত্ত্ক্ক্কাক্কাক্কাক্কল্কা দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম দিস্লাম ঵াজাপ্তাত্তাত্ত্ক্ক্কাক্কাক্কাক্কল্কা ঵াজাপ্তাত্তাত্ত্ক্ক্কাক্কাক্কাক্কল্কা ঵াজাপ্তাত্তাত্ত্ক্ক্কাক্কাক্কাক্কল্কা ঵াজাপ্তাত্তাত্ত্ক্ক্কাক্কাক্কাক্কল্কা ঵াজাপ্তাত্তাত্ত্ক্ক্কাক্কাক্কাক্কল্কা দিস্লাম ঵াজাপ্তাত্তাত্ত্ক্ক্কাক্কাক্কাক্কল্কা ঵াজাপ্তাত্তাত্ত্ক্ক্কাক্কাক্কাক্কল্কা ஐச் சேர்ந்த ஒரு இளைஞன். இவர் பள்ளமுல்லு வாடி கிராமத்தில் உள்ள தனது நண்பரின் வீட்டிற்கு இருசக்கர வாகனத்தில் சென்றுள்ளார். இந்நிலையில், அதே பகுதியை சேர்ந்த 13 வயது சிறுமி பணம் வாங்குவதற்காக சைக்கிளில் கடைக்கு சென்றார்.

அப்போது சாலையோரத்தில் சாலையில் சைக்கிளில் வருவதைப் பார்த்த மணிகண்டன், அவரை நிறுத்திவிட்டு தோழியின் வீட்டுக்குச் செல்லும்படி கூறினார். பைக்கை நிறுத்திவிட்டு கீழே இறங்கிய சிறுமி, திடீரென சிறுமியை மணிகண்டன் பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக விலாசம் தெரிவித்தார். இதனால் சிறுமி அலறியதும் அந்த வாலிபர் தனது இருசக்கர வாகனத்தில் தப்ப முயன்றார், அந்த பெண் வாகனத்தின் பதிவு எண்ணை பதிவு செய்துள்ளார்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(அரிப்பைத்தை)

ராணிப்பேட்டை

ராணிப்பேட்டை

இதுகுறித்து தகவலறிந்த பெற்றோர், இளைஞரிடம் புகார் தெரிவிக்க வந்தபோது சாலையில் அதே வாகனம் வருவதைக் கண்டு இளைஞனை நிறுத்துமாறு கூறியுள்ளனர்.ஆனால் அவர்களைக் கண்ட இளைஞன் மின்னல் வேகத்தில் வாகனத்தை ஓட்டிச் சென்றுள்ளார். சுமார் 3 கிலோமீற்றர் தூரம் அதிவேகமாக பெற்றோர் துரத்திச் சென்ற இளைஞன் பத்திரமாக தப்பிச் சென்றுள்ளார்.

இதை வீடியோவாக பதிவு செய்த சிறுமியின் பெற்றோர், ராணிப்பேட்டை அனைத்து மகளிர் போலீசில் புகார் அளித்ததையடுத்து, அவர் மீது வழக்குப் பதிவு செய்து, இருக்காரா வாஹானத்தின் அன்ட்வான் அன்ட்வாட் யூடுஓசி, வழக்குப் பதிவு செய்து, அவரை கைது செய்தனர்.

செய்தி

அக்குக்கு தியு தில்கை குக்குக்கு மாட்டை காட்டை காட்டிக்கு (Top Tamil News, Breaking News), அன்மிசிச்சிக்கல் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நுயான்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் காணலாம்.
News18 தமிழ்நாட்டு டிவியியியை, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 772, 29 TV can be on this சேனல்கள்.Source link