தண்ணீர் பிடிப்பதில் ஏற்பட்ட தகராறில் பக்கத்து வீட்டை கத்தியால் வெட்டிய சம்பவம் பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தியது.

ராணிபெட்ய மாவட்டம் அரக்கோணம் அஸ்வர் மேலபக்ஷம் ஈஸ்வரன் கோவில் தெருவா பிரை.4 வேலை செய்கிறது. அதே வீட்டில் வசிக்கும் கருணாகரன் (55) என்பவருக்கு வீட்டின் வெளியே உள்ள கழிவுநீர் கால்வாய் மற்றும் வெந்நீர் தொடர்பாக குடும்பத்தினருக்கு இடையே முன்விரோதம் இருந்ததாக கூறப்படுகிறது.

இந்த நிலையில், அரக்காணம் துந்து பைலில்டிலியில் புகார் அளிக்கப்பட்டது. இந்த புக்கு முவாயை வுப்பு பாட்டை ஆனால் பக்கத்து வீட்டில் வசிக்கும் கருணாகரன், புகாரை வாபஸ் பெற மாட்டேன் என கூறியுள்ளார்.

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(அரிப்பைத்தை)

ராணிப்பேட்டை

ராணிப்பேட்டை

இது தொடர்பாக மீண்டும் தகராறு ஏற்பட்டது. அத்து அத்திரத்தில் நில் மாயையார் அருள், குக்து கயைய்க்குக்கு கருநாககனின் மனைவி ருடங். கருணாகரன் (55), அவரது மனைவி துஷியம் (48) ஆகியோர் அரக்கோணம் அரசு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

மேலும், அருள் மற்றும் அவரது மனைவி ஓவியா இருவரும் அரக்கோணம் அரசு மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர். நில அளவையர் அருள் மீது ஏற்கனவே டவுன் டவுன் பக்கத்து வீட்டாரிடம் சண்டை போட்டது தொடர்பாக வழக்கு வழக்கு பதிவு பதிவு அருள் பக்கத்து கத்தியால் கத்தியால் வெட்டிய சம்பவம் அரக்கோணத்தில் பெரும் பரப்பரப்பை பரப்பரப்பை பரப்பரப்பை

செய்தி நிருபர்: சிவ கருணாகரன்

அக்குக்கு தியு தில்கை குக்குக்கு மாட்டை காட்டை காட்டிக்கு (Top Tamil News, Breaking News), அன்மிசிச்சிக்கல் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நுயான்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் காணலாம்.
News18 தமிழ்நாட்டு டிவியியியை, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 772, 29 TV can be on this சேனல்கள்.Source link