ராணிப்பேட்டை இட்டிம் சுல்கிரில் இருந்து அரக்காங்கு நார்க்கு முர்குக்கு அரசு பேருந்து ஒன்று சென்று கொண்டிருந்தது. பாலாஜி பஸ்சை ஓட்டி வந்தார். பாண்டியநல்லூர் பஞ்சாயத்து போடப்பாறை அருகே வந்தபோது, ​​பேருந்தில் 11ம் வகுப்பு மாணவன் ஒருவன் படியில் தொங்கியவாறு தொங்கியவாறு. இதை பார்த்த டிரைவர் பாலாஜி, மாணவியை கண்டித்ததால் ஆத்திரமடைந்த மாணவன், டிரைவரை திடீரென கண்மூடித்தனமாக தாக்கினார்.

বুসু উ্টিকিক ক্র্তা বান্তাতাতা கையில் எதையோ வைத்து அடித்ததில் டிரைவரின் நெற்றி உடைந்தது. அத்து தியாசா சால் பிர்க்குக்குந்து அப்போது பஸ்சை நிறுத்திய டிரைவர் பாலாஜி, போலீசாருக்கு தகவல் கொடுத்தார். போலீசார் வரும் வரை மாணவனை ஓடவிடாமல் தடுக்க டிரைவர் பாலாஜி அவரது சட்டையை பிடித்தார்.

‘ isDesktop=”true” id=”892106″ youtubeid=”Dy9L6IRbHpU” category=”ranipet”>

உங்கள் நகரத்திலிருந்து(அரிப்பைட்டை)

ராணிப்பேட்டை

ராணிப்பேட்டை

রত্ত্ম সুট্ট্তা সুত্ত্তামায়া বুসু. மேலும், இந்த வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் பரவி, மாணவி படித்த பள்ளியிலும், அந்த பகுதியிலும் அதிர்ச்சியை ஏற்படுத்தியது.

சம்பவ இடத்திற்கு வந்த சோளிங்கர் போலீசார் மாணவனை பிடித்து அழைத்து சென்றனர். விபத்து ஏற்பட்டு ரத்த வெள்ளத்தில் கிடக்கும் அரசு பேருந்து ஓட்டுநரின் காணொளி, அரசு பேருந்து ஊழியர்களிடையே பெரும் பரபரப்பை ஏற்படுத்தி வருகிறது.

அக்குக்கு தியு தில்கை குக்குக்கு மாட்டை காட்டை காட்டிக்கு (Top Tamil News, Breaking News), அன்மிசிச்சிக்கல் (Latest Tamil News), அனைத்தையும் நுயான்18 தமிழ் (News18Tamil.com) இணையதளத்தில் காணலாம்.
News18 தமிழ்நாட்டு டிவியியியை, ARASU CABLE – 50, TCCL – 57, SCV – 28, VK Digital – 30, SUN DIRECT DTH: 71, TATA PLAY: 1562, D2H: 2977, AIRTEL: 772, 29 TV can be on this சேனல்கள்.Source link