• பலகோணம் பலகோண ஐடியை அறிமுகப்படுத்தியுள்ளது, இது பூஜ்ஜிய அறிவு சான்றுகளால் இயக்கப்படும் பரவலாக்கப்பட்ட அடையாள தீர்வாகும்.
  • டிஜிட்டல் ஐடி தீர்வுகளை பயன்பாடுகளில் ஒருங்கிணைக்க டெவலப்பர்களுக்கு உதவ தனியுரிமை சார்ந்த சேவை 4 கருவிகளை வழங்குகிறது.
  • KYC, இ-காமர்ஸ் மற்றும் கடவுச்சொல் இல்லாத உள்நுழைவு ஆகியவற்றில் உள்ள பலகோண ஐடிக்கான வழக்குகளைப் பயன்படுத்துகிறது.

பலகோணம்Ethereum க்கான அடுக்கு-2 அளவிடுதல் தீர்வு, அதன் பரவலாக்கப்பட்ட அடையாள சேவையின் திறந்த மூலத்தை அறிவித்தது.

இந்த சமீபத்திய பலகோணச் செய்திகள், Web3 இல் டிஜிட்டல் நம்பிக்கையை யதார்த்தத்திற்கு ஒரு படி நெருக்கமாகக் கொண்டு வருவதை நோக்கமாகக் கொண்ட வளர்ச்சியில் கவனம் செலுத்துகிறது என்று Polygon Labs குழு தெரிவித்துள்ளது.

A இல் சிறப்பிக்கப்பட்டுள்ளது வலைதளப்பதிவுபூஜ்ஜிய-அறிவு (ZK) ஆதாரங்கள்-இயங்கும் தீர்வு, “அதிக சமமான இணையத்தை” உறுதிப்படுத்த உதவும்.

Web3 க்கான ஜீரோ-அறிவு சான்றுகள் டிஜிட்டல் ஐடி

Polygon ID என்பது Iden3 நெறிமுறை மற்றும் Circom ZK கருவித்தொகுப்பின் பின்னால் உள்ள தொழில்நுட்பத்தை மேம்படுத்தும் தனியுரிமையை மையமாகக் கொண்ட தீர்வாகும், Polygon Labs குறிப்பிட்டது.

தளத்தைப் பொறுத்தவரை, பரவலாக்கப்பட்ட ஐடி சேவை உள்கட்டமைப்பு நான்கு கருவிகளுடன் வருகிறது, இது டெவலப்பர்களுக்கு சிறந்த சுய-இறையாண்மை, பரவலாக்கப்பட்ட மற்றும் தனியார் ஐடி தீர்வுகளை உருவாக்கவும் பயன்படுத்தவும் உதவும். பலகோண ஆய்வகங்கள் என்று ட்வீட் செய்துள்ளார்:

இந்த அடையாள உள்கட்டமைப்பு, Web3 அடையாளத்தை வழங்குபவர், சரிபார்ப்பவர் அல்லது வைத்திருப்பவர் ஆக யாரையும் அனுமதிக்கிறது. சரிபார்க்கப்பட்ட நற்சான்றிதழ் வடிவத்தில் நம்பிக்கையற்ற, ஆன்-செயின் சரிபார்ப்புகளுக்கு ஆஃப்-செயின் தரவை இப்போது பயன்படுத்தலாம்.”

Polygon ID ஆனது Iden3 நெறிமுறை மற்றும் Circom ZK கருவித்தொகுப்புகளைப் பயன்படுத்துகிறது, Web3 பயனர்கள் தங்களின் மற்ற முக்கியத் தகவல்களைப் பணயம் வைக்காமல் அடையாளங்களைச் சரிபார்க்க முடியும்.

பலகோண ஐடி கருவித்தொகுப்பில் சரிபார்ப்பு SDK, Wallet SDK, வழங்குபவர் முனை மற்றும் Wallet ஆப் ஆகியவை அடங்கும். பல்கோணத்தில் உள்ள எந்தவொரு டெவலப்பர் கட்டிடமும் டிஜிட்டல் ஐடிகளை பயன்பாடுகளில் ஒருங்கிணைக்க இந்தக் கருவிகளைத் தட்டலாம். KYC செயல்படுத்தல், கடவுச்சொல் இல்லாத உள்நுழைவுகள் மற்றும் ஈ-காமர்ஸ் ஆன்போர்டிங் போன்ற பயன்பாட்டு நிகழ்வுகளில் ஒருங்கிணைப்பு பயன்படுத்தப்படலாம்.

IoT மற்றும் பிளாக்செயின் நிறுவனமான பிளாக்செயின் லாக், டிஜிட்டல் பாஸ்போர்ட் பிளாட்ஃபார்ம் க்ளிக், Web3 கேம் தி சாண்ட்பாக்ஸ், P2P பேமெண்ட்ஸ் வழங்குநர் DePay, Web3 இன்ஃப்ராஸ்ட்ரக்சர் பிளாட்ஃபார்ம் கேலிடோ மற்றும் NFT வாலட் மற்றும் அக்ரிகேட்டர் கோமெட் உட்பட பல திட்டங்கள் ஏற்கனவே ஐடி தீர்வை ஒருங்கிணைத்துள்ளன.

பலகோண ஐடி அறிமுகப்படுத்தப்பட்டு கிட்டத்தட்ட ஒரு வருடத்திற்குப் பிறகு பொதுமக்களுக்குக் கிடைக்கிறது தெரிவிக்கப்பட்டதுPolygon zkEVM பீட்டா இந்த மார்ச் மாதம் நேரலைக்கு வர உள்ளது.

Source link