கிரைம் டிராமா ராணா நாயுடுவில் வெங்கடேஷ் டகுபதி: 'இது ஒரு உற்சாகமான பயணம்'

டிரெய்லரில் இருந்து ஒரு ஸ்டில் வெங்கடேஷ் டக்குபதி ராணா நாயுடு. (உபயம்: வெங்கடேஷ்டகுபதி)

மும்பை (மகாராஷ்டிரா):

நெட்ஃபிக்ஸ் தொடரில் ராணா டகுபதியின் தந்தையாக பழம்பெரும் நடிகர் வெங்கடேஷ் டகுபதி நடிக்கிறார். ராணா நாயுடு. தொடரில், அவர் ராணாவுடன் கொம்பு பூட்டுவதைக் காணலாம், இருவரும் பிரச்சனைக்குரிய அப்பா மற்றும் மகனாக நடிக்கிறார்கள்.

‘ராணா நாயுடு’ படத்தில் பணிபுரிந்த அனுபவத்தைப் பகிர்ந்து கொண்ட வெங்கடேஷ், “இதுவரை எனக்கு ஒரு உற்சாகமான பயணம். ஒரு தொடரில் பணியாற்றுவது ஒரு படத்தில் பணிபுரிவது மிகவும் வித்தியாசமானது, மேலும் நான் வேகத்துடன் பழகுவதற்கு சிறிது நேரம் பிடித்தது. மற்றும் கதை சொல்லும் பாணி.” எதிர்மறையான கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பது அவருக்கு ஒரு புத்துணர்ச்சியூட்டும் வேகமான மாற்றமாக இருந்தது என்பதை நடிகர் வெளிப்படுத்தினார், மேலும் அவரது கைவினைப்பொருளின் புதிய அம்சங்களை ஆராய அனுமதித்தார்.

“நான் எப்போதுமே சிக்கலான கதாபாத்திரங்கள் மற்றும் அதில் எனது பங்குக்கு ஈர்க்கப்பட்டேன் ராணா நாயுடு வேறுபட்டதல்ல. ஒரு நபராக நீங்கள் இருப்பதிலிருந்து மிகவும் வித்தியாசமான கதாபாத்திரத்தில் நடிப்பது சவாலானது, ஆனால் இது நம்பமுடியாத அளவிற்கு வெகுமதி அளிக்கிறது, “என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

அபிஷேக் பானர்ஜி, சுசித்ரா பிள்ளை, கௌரவ் சோப்ரா, ஆஷிஷ் வித்யார்த்தி மற்றும் ராஜேஷ் ஜெய்ஸ் ஆகியோரும் ஒரு பகுதியாக உள்ளனர். ராணா நாயுடு.

(தலைப்பைத் தவிர, இந்தக் கதை என்டிடிவி ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது.)

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

உடை சரிபார்ப்பு: ராதிகா மெர்ச்சன்ட், ஸ்வேதா பச்சன், நீது கபூரின் OOTNகள்

Source link