இரானி கோப்பை: எம்.பி.க்கு எதிராக ஓட்டுனர்கள் இருக்கையில் மற்ற இந்தியா, ஒட்டுமொத்த முன்னிலையை 275 ரன்களுக்கு நீட்டித்தது

இரானி கோப்பையில் ரெஸ்ட் ஆஃப் இந்தியாவுக்காக யஷ் துபே சிறப்பாக செயல்பட்டார்© ட்விட்டர்

இரானி கோப்பையின் மூன்றாவது நாளான வெள்ளிக்கிழமையன்று, மத்தியப் பிரதேசம் தனது ஒட்டுமொத்த முன்னிலையை 275 ரன்களுக்கு நீட்டிப்பதைத் தடுக்க, யாஷ் துபேயின் அட்டகாசமான சதம் போதுமானதாக இல்லை. ஓவர்நைட் ஸ்கோரான 53 ரன்களில், இளம் துபே 258 பந்துகளில் 109 ரன்கள் எடுத்தார், மேலும் நான்காவது விக்கெட்டுக்கு ஹர்ஷ் கவ்லி (54) மற்றும் 6-வது விக்கெட்டுக்கு சரண்ஷ் ஜெயின் (66) உடன் 96 ரன்களுடன் 114 ரன்கள் எடுத்தார். இருப்பினும் MP தனது முதல் இன்னிங்ஸில் 294 ரன்களை மட்டுமே எடுக்க முடிந்தது, ரெஸ்டின் முதல் இன்னிங்ஸ் ஸ்கோரான 484 ஐ விட 190 ரன்கள் குறைவாக இருந்தது. ஸ்டம்பின் போது, ​​யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் 53 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 58 ரன்களுடன் 18 ஓவர்களில் 1 விக்கெட் இழப்புக்கு 85 ரன்கள் எடுத்தார். மயங்க் அகர்வால் (0) மீண்டும் ஒருமுறை குமார் கார்த்திகேயாவிடம் சிக்கி தோல்வியடைந்தார். முதல் இரண்டு அமர்வுகளில், ஆஃப்-ஸ்பின்னர் புல்கித் நரங் (4/65) மற்றும் வேக இரட்டையர்களான நவ்தீப் சைனி (3/56), முகேஷ் குமார் (2/44) ஆகியோரின் மூலம் ROI அவர்கள் முதல் இன்னிங்ஸில் 190 ரன்களை குவித்தது.

விராட் கோலியின் குழந்தைப் பருவ பயிற்சியாளர் ராஜ்குமார் ஷர்மாவின் மாணவரான நரங், ஒரு வழக்கமான டீம் இந்தியா வலைப் பந்துவீச்சாளராக இருந்து வருகிறார், மேலும் அவர் சில சீசன்களுக்கு முன்பு டெல்லியால் நிராகரிக்கப்பட்டதில் இருந்து நிறைய முன்னேறியுள்ளார். சதமடித்த துபேயை வெளியேற்றுவதில் அவர் முக்கிய பங்கு வகித்தார், அதன் பிறகு எம்பியால் எந்த சண்டையும் போட முடியவில்லை.

இன்னும் இரண்டு நாட்கள் மீதமுள்ள நிலையில், ROI பெரிய அளவில் பேட்டிங் செய்து பாரிய இலக்கை நிர்ணயிக்கும்.

காலையில், சைனி, நாளின் ஒன்பதாவது ஓவரில், ஆஃப் ஸ்டம்பைத் தட்டிச் செல்லும் அளவுக்கு பின்னுக்குத் தள்ளப்பட்ட ஒரு பந்தில் கவ்லியை வீழ்த்தினார்.

எம்பி மற்றொரு விக்கெட்டை இழந்தார் — அமன் சோலங்கி (7) — வெறும் 16 ரன்கள் சேர்த்து ஆனால் துபே ஒரு முனையில் உறுதியாக இருந்தார் மற்றும் ஜெயின் ஒரு நல்ல கூட்டாளியைக் கண்டார். இருவரும் சேர்ந்து 96 ரன்களை குவித்து ஃபாலோ ஆனைத் தவிர்க்கச் செய்தனர்.

அதிர்ஷ்டமும் துபேக்கு உதவியது, ஏனெனில் அவர் இரண்டு முறை கைவிடப்பட்டார், ஆனால் அவர் தனது சதத்தை எட்டுவதற்கு நிலையாக இருந்தார். இறுதியாக துபேயை நரங் கணக்கிட்டார், அவர் க்ளீன்-பவுல்டு ஆக ஒரு டிரைவை தவறவிட்டார். அதன்பிறகு எம்பி 53 ரன்களில் கடைசி நான்கு விக்கெட்டுகளை இழந்தது.

சுருக்கமான மதிப்பெண்கள் மற்ற இந்தியா 484 மற்றும் 85/1; 18 ஓவர்கள் (யஷஸ்வி ஜெய்ஸ்வால் 58 பேட்டிங், அபிமன்யு ஈஸ்வரன் 26 பேட்டிங்). மத்திய பிரதேசம் 294; 112.5 ஓவர்கள் (யாஷ் துபே 109, ஹர்ஷ் கவ்லி 54, அங்கித் குஷ்வா ஆட்டமிழக்காமல் 22; புல்கித் நரங் 4/65, நவ்தீப் சைனி 3/56, முகேஷ் குமார் 2/44). ரெஸ்ட் ஆஃப் இந்தியா 275 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றுள்ளது. PTI TAP TAP KHS KHS

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

கிரிக்கெட்டை தொடர்ந்து ஊழல் செய்வதை டெல்லியின் முன்னாள் உயர் போலீஸ்காரர் திறந்து வைத்தார்

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link