95வது அகாடமி விருதுகள் மார்ச் 12 அன்று லாஸ் ஏஞ்சல்ஸின் டோலி தியேட்டரில் திரையிடப்பட உள்ளது. அசல் பாடல், ஆவணப்படம் மற்றும் ஆவணப்படம் ஆகிய மூன்று பிரிவுகளில் இந்தியா பரிந்துரைக்கப்பட்டாலும், விழாவில் தீபிகா படுகோனே ஒரு விருதை வழங்குவார். பிரமாண்ட நிகழ்வுக்கு முன்னதாக, அகாடமியின் அதிகாரப்பூர்வ இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடி புகழ்பெற்ற இசையமைப்பாளரைப் பற்றிய ஒரு பார்வையை வழங்கியது. ஏஆர் ரஹ்மான்இன் ஆஸ்கார் விருதுகள் ஏற்புரைகள்.
வீடியோவில், ஏஆர் ரஹ்மான் இரண்டு ஆஸ்கார் விருதுகளை வென்ற தனது சர்ரியல் அனுபவத்தை மறுபரிசீலனை செய்தார். ஸ்லம்டாக் மில்லியனர் 2009 இல், முதன்முறையாக அவரது பெயர் அழைக்கப்பட்டபோது, ​​​​அவர் தமிழில் ஒரு வரியுடன் தனது நன்றியை வெளிப்படுத்தினார், அதாவது “எல்லாப் புகழும் இறைவனுக்கு மட்டுமே”.

“ஆஸ்கார் விருதுக்கு முன் இந்த அற்புதமான விருந்துகளுக்குச் சென்றேன். ஆனாலும், எனக்கு உறுதியாகத் தெரியவில்லை, முழு இந்தியாவும் ஆரவாரம் செய்தது. நான் ஒரு கிளாடியேட்டர் போல் உணர்ந்தேன். அவர்கள் ஸ்கோருக்கு என் பெயரை அறிவித்தபோது, ​​​​”இதுதானா? நிஜமா? அல்லது இது ஒரு கனவா? மேலும் நான் அடுத்து நடிக்க வேண்டியிருந்ததால், “ஏஆர், ரியாக்ட் செய்ய வேண்டாம். இதுவும் இன்னும் பலவும் இருக்கிறது. உங்கள் நடிப்பைக் குழப்பிக் கொள்ளாதீர்கள்” என்று ரஹ்மான் பகிர்ந்து கொண்டார்.

ஜெய் ஹோ படத்திற்காக குல்சாருடன் சிறந்த பாடலுக்கான விருதைப் பெறுவதற்காக ரஹ்மான் இரண்டாவது முறையாக மேடைக்கு அழைக்கப்பட்டபோது, ​​அவர் தனது உரையில், “என் வாழ்நாள் முழுவதும், வெறுப்பு மற்றும் அன்பு ஆகியவற்றைத் தேர்வு செய்தேன். நான் அன்பைத் தேர்ந்தெடுத்தேன், நான் இங்கே, கடவுள் ஆசீர்வதிப்பார்.”

அந்த தருணத்தை நினைவு கூர்ந்த ரஹ்மான், “இரண்டாவது முறையாக சிறந்த பாடலுக்கான எனது பெயரை அறிவித்தபோது, ​​படத்தின் சாராம்சம் நம்பிக்கை மற்றும் நம்பிக்கை என்று நான் உரையில் கூறியிருந்தேன், ஏனென்றால் உலகம் அந்த பொருளாதார மந்தநிலை மற்றும் ஸ்லம்டாக் வழியாக செல்கிறது. கோடீஸ்வரனைப் பார்க்கும் எவரும் உயர்வாக உணரும் வகையில் செய்யப்பட்டுள்ளது.

“சிலர் ஏதோ ஒரு மதம், இது, இது என்று கூறுவது உண்மையல்ல. உலகில் உள்ள ஒவ்வொரு கலைஞனின் நிலையும் அதுதான் அவர்களைக் கலைஞனாக ஆக்குகிறது. கொடுக்க விரும்புவதும் அன்பு செய்வதும் கொடுக்க விரும்புவதும் எடுப்பது அல்ல. ,” அவன் சேர்த்தான்.

எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலியின் பிளாக்பஸ்டரின் ஹிட் நடனப் பாடலான நாட்டு நாடு என ஆஸ்கார் விருதுகளில் இந்தியாவிற்கு இந்த ஆண்டு முக்கியத்துவம் வாய்ந்தது. ஆர்ஆர்ஆர், அசல் பாடல் பிரிவில் முன்னணியில் உள்ளது. ஷௌனக் சென்னின் ஆல் தட் ப்ரீத்ஸ் ஆவணப்பட சிறப்பு விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டது, குனீத் மோங்கா ஆதரவு எலிஃபண்ட் விஸ்பரர்ஸ் ஆவணப்பட குறும்பட பிரிவில் போட்டியிடுகிறது.Source link