இந்தூர் ஆடுகளம் தொடர்பான சர்ச்சையில் ஆஸ்திரேலியா கிரேட் எடைபோடுகிறது© பிசிசிஐ

இந்தியா மற்றும் ஆஸ்திரேலியா இடையேயான மூன்றாவது டெஸ்ட் போட்டியின் போது இந்தூரில் ஆடுகளம் மற்றும் நிலைமைகள் தொடர்பான சர்ச்சையை ஆஸ்திரேலிய பழம்பெரும் கிரிக்கெட் வீரர் இயன் சேப்பல் எடைபோட்டார். போட்டி ஏழு அமர்வுகளுக்கு மேல் நீடிக்கவில்லை. பிட்ச் நிலைமைகள் குறித்து நிறைய பேசப்பட்டது மற்றும் நிர்வாகிகளின் குறுக்கீடு இல்லாமல் ஆடுகளத்தை கியூரேட்டரிடம் விட்டுவிட வேண்டும் என்று சேப்பல் கருதினார். முதல் நாள் ஆட்டத்திற்குப் பிறகு, முன்னாள் ஆஸ்திரேலிய கேப்டன் தற்போதைய தலைப்பைப் பற்றி தனது கருத்துக்களை தெரிவித்தார்.

“ஆடுகளத்தை எவ்வாறு தயாரிப்பது மற்றும் அவர்களுக்கு என்ன வகையான பிட்ச் வேண்டும் என்று வீரர்கள் மற்றும் நிர்வாகிகள் கியூரேட்டர்களிடம் கூற வேண்டுமா? இது நான் கேள்விப்பட்டதில் மிகப் பெரிய குப்பை” என்று சேப்பல் ESPNCricinfo இடம் கூறினார்.

“ஆடுகளத்தை கியூரேட்டரிடம் விட்டுவிட வேண்டும். கியூரேட்டர் நல்ல பிட்ச் என்று அவர் நினைப்பதை உருவாக்குகிறார், பின்னர் வீரர்களாகிய நீங்கள் அதில் ஏறி விளையாடுங்கள். நீங்கள் ஆடுகளம் என்னவாக இருக்க வேண்டும் என்று மக்கள் நினைக்கிறார்கள் என்று நிர்வாகிகள் மற்றும் கிரிக்கெட் வீரர்களை நீங்கள் பெற்றவுடன் , நீங்கள் பிரச்சனை கேட்கிறீர்கள்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

சில சமயங்களில் கியூரேட்டர்கள் எந்த சுதந்திரத்தையும் அனுபவிப்பதில்லை என்று ஆஸ்திரேலியாவின் லெஜண்ட் வருத்தப்பட்டார்.

“நீங்கள் ஒரு டர்னரை உருவாக்க விரும்புகிறோம் என்று யாராவது சொன்னால், அது மோசமாக மாறும் எல்லா வாய்ப்புகளும் உள்ளன, ஏனென்றால் நான் சொல்வது போல், யாராலும் உண்மையில் கணிக்க முடியாது – அவர்கள் அனைவருக்கும் பொருந்தக்கூடிய ஒரு நல்ல மேற்பரப்பைத் தயாரிக்க முயற்சிக்காத வரை – நீங்கள் என்று நினைக்கிறேன். அதிக ஆபத்து உள்ளது. எந்த வீரரும் அல்லது நிர்வாகியும் கியூரேட்டரிடம் சென்று ஒரு குறிப்பிட்ட வகை ஆடுகளத்தைக் கேட்டால் ஏரியில் சென்று குதிக்கச் சொல்ல வேண்டும்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

நீரஜ் குமார்: COA ஊழலைக் கையாள்வதில் ஆர்வம் காட்டவில்லை

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link