'கூல் டியோ' ராகுல் டிராவிட் மற்றும் ஃபர்ஹான் அக்தருடன் டபூ ரத்னானியின் BTS தருணம்

ஒரு படத்தில் ராகுல் டிராவிட் மற்றும் ஃபர்ஹான் அக்தருடன் டபூ ரத்னானி. உபயம்: டபூரத்னானி)

புது தில்லி:

மற்றொரு நாள், டபூ ரத்னானியின் காலண்டர் ஷூட் டைரிகளில் இருந்து மற்றொரு அற்புதமான திரைக்குப் பின்னால் உள்ள காட்சி. பிரபல புகைப்படக் கலைஞர் தனது வருடாந்திர காலெண்டருக்காக அறியப்படுகிறார், இது தொழில்துறையின் சில பெரிய பெயர்களைக் கொண்டுள்ளது. ஷாருக்கான் முதல் ஹிருத்திக் ரோஷன் வரை, டபூ ரத்னானியின் காலண்டர் எல்லாம் நன்றாக இருக்கிறது. ஓ, மற்றும், சமீபத்திய புதுப்பிப்பில் “கூல் டூயோ” உள்ளது. ஏதேனும் யூகங்கள் உள்ளதா? சரி, நாம் இந்திய அணியின் தலைமை பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் மற்றும் நடிகர் ஃபர்ஹான் அக்தர் பற்றி பேசுகிறோம். படத்தில், டபூ ரத்னானி, ராகுல் டிராவிட் மற்றும் ஃபர்ஹான் அக்தர் ஆகியோர் அழகாக இருக்கிறார்கள். கேப்ஷன், “BTS வித் டபூ வித் கூல் இரட்டையர் ராகுலுடன் [Dravid] மற்றும் ஃபர்ஹான் [Akhtar].”

டபூ ரத்னானி “அழகான பெபோ” அல்லது கரீனா கபூரின் சில அற்புதமான துணுக்குகளையும் பகிர்ந்துள்ளார். நடிகை கருப்பு எண்ணில் அசத்தலாக இருக்கிறார். கரீனா எங்கள் இதயத்தைத் துடிக்கச் செய்தார் என்று சொல்வதில் தவறில்லை. டபூ ரத்னானி, தலைப்பில், இந்த படங்கள் தனது வரவிருக்கும் காலெண்டருக்கானவை என்று குறிப்பிட்டுள்ளார். அதில், “அழகான பெபோ கரீனா கபூருடன் டபூவுடன் பி.டி.எஸ்.” பதிவிற்கு பதிலளித்த சபா பட்டோடி, “அற்புதம்” என்று எழுதினார்.

இதற்கு முன், டபூ ரத்னானி “OG பாசிகர்” ஷாருக்கான் இடம்பெறும் திரைக்குப் பின்னால் உள்ள படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார். சாம்பல் நிற டீ அணிந்த நடிகர், அவரது தொற்று புன்னகையால் ஒரு மில்லியன் இதயங்களைத் திருடினார். BTS தருணத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, டபூ ரத்னானி எழுதினார், “BTS with Dabboo with [fire emoji] OG பாசிகர் ஷாருக்கான். ஷாருக்கானின் பாசிகர் 1993 இல் வெளியானது. அது உரையாடலாகட்டும் அல்லது பாடல்களாகட்டும், படம் அனைத்து பெட்டிகளையும் டிக் செய்தது. கஜோல் மற்றும் ஷில்பா ஷெட்டி ஆகியோரும் படத்தின் ஒரு பகுதியாக இருந்தனர்.

டபூ ரத்னானிக்கு ஷாருக்கான் மிகவும் பிடித்தவர் தெரியுமா? பிரபல புகைப்படக்காரர் ஷாருக்கானுடன் சூப்பர் ஹிட் BTS சட்டத்துடன் Instagram இல் அதை அறிவித்துள்ளார். இருவரும் இங்கு சைக்கிளில் செல்கின்றனர். படத்துடன், டபூ ரத்னானி, “எனக்கு பிடித்த ஷாருக்கானுடன் டபூவுடன் BTS” என்று எழுதினார்.

டபூ ரத்னானியின் BTS வசூல் பற்றி நீங்கள் என்ன சொல்ல வேண்டும்?

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

மனோஜ் பாஜ்பாய் தனது வைரலான ‘காலி-கலோச்’ வீடியோவைப் பற்றி விவாதிக்கிறார்

Source link