கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 03, 2023, 15:42 IST

சென்செக்ஸ் இன்று (பிரதிநிதி படம்)

சென்செக்ஸ் இன்று (பிரதிநிதி படம்)

பங்குச் சந்தை நேரலை புதுப்பிப்புகள்: நிஃப்டியில் அதானி எண்டர்பிரைசஸ், அதானி போர்ட்ஸ், எஸ்பிஐ, டாடா ஸ்டீல் மற்றும் எல்&டி ஆகியவை அதிக லாபம் ஈட்டின, அதே சமயம் டாக்டர் ரெட்டிஸ் லேபரட்டரீஸ், சன் பார்மா, ஹெச்டிஎஃப்சி லைஃப் மற்றும் ஐசிஐசிஐ வங்கி ஆகியவை நஷ்டமடைந்தன.

பெஞ்ச்மார்க் குறியீடுகள் மார்ச் 3 அன்று உயர்வுடன் முடிந்தது நிஃப்டி சுமார் 17,600. முடிவில், சென்செக்ஸ் 899.62 புள்ளிகள் அல்லது 1.53% உயர்ந்து 59,808.97 ஆகவும், நிஃப்டி 272.40 புள்ளிகள் அல்லது 1.57% உயர்ந்து 17,594.30 ஆகவும் இருந்தது.

NSE நிஃப்டி 50 அதிகபட்சமாக 17,645 ஐத் தொட்டது, 17,594 இல் கையெழுத்திடுவதற்கு முன்பு – 272 புள்ளிகள் உயர்ந்தது. வாரத்தில் நிஃப்டி 128 புள்ளிகள் உயர்ந்தது.

அனைத்து துறை குறியீடுகளும் பச்சை நிறத்தில் முடிவடைந்தன.

பிஎஸ்இ மிட்கேப் மற்றும் ஸ்மால்கேப் குறியீடுகள் தலா 0.5 சதவீதம் அதிகரித்தன.

அனைத்து துறைகளும் பச்சைக் கடலில் நீந்தின. நிஃப்டி PSU வங்கி மற்றும் நிஃப்டி மெட்டல் குறியீடுகள் 5 சதவீதம் வரை முன்னேறியதால், கட்டணத்தில் முன்னிலை வகித்தன.

“அதானி பங்குகளை GQG மொத்தமாக வாங்குவதைத் தவிர்த்து, நேற்று ரூ. 2,676 கோடியாக இருந்த வெளிநாட்டு நிறுவன முதலீட்டாளர்களின் (FII) விற்பனையின் அழுத்தத்தில் சந்தை தொடர்ந்து இருக்கும். அமெரிக்காவின் 10 ஆண்டு விளைச்சல் 4 சதவீதத்திற்கு மேல் சென்றுள்ளது. குறுகிய காலத்தில் ஈக்விட்டி சந்தைகளில் இருந்து முடக்கப்பட்ட எதிர்பார்ப்புகளைக் கருத்தில் கொண்டு இந்த ஆபத்து இல்லாத வருமானம் மிகவும் கவர்ச்சிகரமானதாக இருப்பதால், எஃப்ஐஐகள் அதிகமாக விற்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கலாம். எஃப்ஐஐ விற்பனையானது நீண்ட கால முதலீட்டாளர்களுக்கு உயர்தரப் பங்குகளைக் குவிக்கும் வாய்ப்பாக இருக்கும், குறிப்பாக வங்கித் துறையில்,” ஜியோஜித் ஃபைனான்சியல் சர்வீசஸின் தலைமை முதலீட்டு வியூக நிபுணர் டாக்டர் வி.கே.விஜயகுமார் கூறினார்.

தொழில்நுட்ப பகுப்பாய்வின்படி, NSE நிஃப்டி குறியீடு 17,200-16,800 வரம்பில் வலுவான அடித்தளத்தை உருவாக்கக்கூடும் என்று விளக்கப்படங்கள் தெரிவிக்கின்றன, ஒரு முக்கிய சவால் தடையான 17,800, எனவே, இதற்கு மேல் நிலைத்தன்மை மேலும் முடுக்கம் மற்றும் 18,300 நோக்கி மேல்நோக்கிய வேகத்திற்கு வழிவகுக்கும். மாதம்.

“அடுத்த மூன்று முதல் நான்கு மாதங்களில் குறியீட்டு ஒரு பெரிய அடிமட்டத்தை உருவாக்கி, வாழ்க்கை உச்சத்தை நோக்கிச் செல்லும் என்று நாங்கள் எதிர்பார்க்கிறோம். எனவே, கட்டமைப்பு ரீதியாக வலுவான ஆதரவு 17,200-16,800 வரம்பில் வைக்கப்படுவதால், தரமான பங்குகளை தடுமாறிக் குவிக்க இங்கிருந்து வரும் டிப்கள் மூலதனமாக்கப்பட வேண்டும்,” என்று ஐசிஐசிஐ செக்யூரிட்டிஸின் ஆய்வாளர்கள் தெரிவித்தனர்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வணிகச் செய்திகள் இங்கேSource link