சமூகம் இன்று நாம் வாழும் உலகத்தை மறுவடிவமைக்கும் புதிய தொழில்நுட்பங்கள் மற்றும் போக்குகளுடன் உருவாகியுள்ளது. மத்திய பட்ஜெட் 2023 இன் போது, ​​இந்திய நிதியமைச்சர் நிர்மலா சீதாராமன், தொழில்நுட்பம் சார்ந்த மற்றும் அறிவு சார்ந்த பொருளாதார எதிர்காலத்தை அரசாங்கம் நம்புகிறது என்று வலியுறுத்தினார். நாஸ்காம் ஆண்டு அறிக்கை 2022 இன் படி, இந்தியாவின் வளர்ந்து வரும் தொழில்நுட்பத் துறை 15.5% வளர்ச்சியைப் பதிவுசெய்தது (எப்போதும் இல்லாதது) வருவாயில் 227 பில்லியன் டாலர்களை எட்டியது. மொத்த வருவாயில் டிஜிட்டல் பங்கு 30-32% ஆக உள்ளது என்றும் 3 ஊழியர்களில் 1 பேர் டிஜிட்டல் திறன் கொண்டவர்கள் என்றும் அறிக்கை கூறியது. 2025 நிதியாண்டில் இந்தியாவின் மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியில் தகவல் தொழில்நுட்பத் துறையின் பங்களிப்பு 10% ஐ எட்டும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது, மேலும் வளர்ந்து வரும் தொழில்நுட்பத் தொழில்கள் இதற்கு முக்கிய பங்களிப்பாக இருக்கும்.

mediawire_image_0

தொழில்நுட்ப கண்டுபிடிப்புகளை விரைவுபடுத்துவதன் விளைவாக, தொழில்கள் முழுவதும் பல வேலைப் பணிகள் பெருகிய முறையில் தானியக்கமாக்கப்படுகின்றன, சில சந்தர்ப்பங்களில், வேலைப் பாத்திரங்கள் தேவையற்றதாகிவிட்டன. முதலாளிகள் தாங்கள் பணிபுரியும் துறையில் ஆழ்ந்த நிபுணத்துவத்தை வளர்த்துக் கொள்ள, அவர்களின் திறமைக் குழுவிற்கு உதவ வேண்டும், இதனால் அவர்கள் தொடர்புடையவர்களாக இருக்க முடியும். எனவே, வேலைவாய்ப்பிற்கு முன் அறிவு மற்றும் கோட்பாட்டை முன் ஏற்றும் முறை இனி நீடித்து நிலைக்காது, மேலும் தொடர்ச்சியான மேம்பாடு மற்றும் கற்றல் புதிய விதிமுறையாக மாறியுள்ளது. தொழில்துறை 4.0 இன் முழு தாக்கம் இன்னும் உணரப்படவில்லை, ஆனால் இது வரும் நாட்களில் வேலையின் தன்மையை அடிப்படையாக மாற்றும்.
சிங்கப்பூரில் உள்ள ஒரு முன்னணி தனியார் கல்வி நிறுவனமான சிங்கப்பூர் இன்ஸ்டிடியூட் ஆஃப் மேனேஜ்மென்ட்டின் (SIM) குளோபல் எஜுகேஷன் பிரிவு (SIM GE), 40க்கும் மேற்பட்ட நாடுகளைச் சேர்ந்த 16,000க்கும் மேற்பட்ட மாணவர்கள் எதிர்கால வேலைக்காக முழுமையாகத் தயாராக இருப்பதை உறுதிசெய்ய தொடர்ந்து தொடர்புடையதாக இருக்க முயற்சிக்கிறது. . அதன் மூலோபாயத்தின் ஒரு பகுதியானது நாடுகடந்த கல்வி மாதிரியை வழங்குவதை உள்ளடக்கியது, இது இந்திய மாணவர்கள் சிங்கப்பூரில் படிக்கும் போது உயர் தரவரிசையில் உள்ள ஆஸ்திரேலிய மற்றும் இங்கிலாந்தை தளமாகக் கொண்ட பல்கலைக்கழகங்களில் இருந்து நேரடியாக வழங்கப்படும் பட்டங்களைத் தொடர அனுமதிக்கிறது.

mediawire_image_0

ஆஸ்திரேலியா மற்றும் இங்கிலாந்துடன் ஒப்பிடும்போது சிங்கப்பூரில் திட்டக் கட்டணங்களும் வாழ்க்கைச் செலவும் குறைவாக இருப்பதால், பல்கலைக்கழக கூட்டாளியின் சொந்த நாட்டிற்கு இடமாற்றம் மற்றும் பரிமாற்ற வாய்ப்புகளும் உள்ளன, எனவே மாணவர்கள் இரு உலகங்களிலும் சிறந்ததைப் பெறுகிறார்கள். கல்வித்துறைக்கு அப்பால், SIM GE ஆனது ஒரு முழுமையான வளாக சூழலையும் 80க்கும் மேற்பட்ட மாணவர் ஆர்வமுள்ள கிளப்களுடன் துடிப்பான மாணவர் சமூகத்தையும் வழங்குகிறது. இதன் மூலம், சிம் தனது கற்பவர்களுக்கு கல்வித் தகுதிகள் மற்றும் வாழ்நாள் முழுவதும் சுறுசுறுப்பான மற்றும் நெகிழ்ச்சியான திறன்களை வழங்குவதன் மூலம் அவர்களின் தொழில்முறை வாழ்க்கையில் முன்னேறுவதற்கு மட்டுமல்லாமல், அவர்கள் பணிபுரியும் நிறுவனங்களுக்கும், பரந்த சமூகத்திற்கும் சாதகமான விளைவுகளை வழங்க உதவுகிறது. கல்வி 4.0 புரட்சியைத் தழுவிய இந்தியக் கல்வித் துறையுடன் இதுவும் ஒத்துப்போகிறது, இது உள்ளடக்கிய கற்றல் மற்றும் அதிகரித்த வேலைவாய்ப்பை ஊக்குவிக்கிறது.
SIM GE வழங்கும் பாதைகள், ஒரு அறக்கட்டளை மற்றும் டிப்ளமோ மட்டத்திலிருந்து இளங்கலைப் பட்டங்கள் மற்றும் முதுகலை திட்டங்கள் வரை அனைத்து மட்டங்களிலும் உலகளாவிய கல்வி மற்றும் பல்வேறு கலாச்சாரங்களை வெளிப்படுத்தும் மாணவர்களை சித்தப்படுத்துகிறது.

mediawire_image_0

SIM GE இல் வழங்கப்படும் தொழில்நுட்பத் துறைகளில் தகவல் தொழில்நுட்ப அறக்கட்டளை படிப்புகளுக்கான சான்றிதழ்கள் மற்றும் தகவல் தொழில்நுட்பத்தில் டிப்ளமோ (சிம் வழங்கியது மற்றும் வழங்கப்படுகிறது), வணிகத் தகவல் அமைப்புகள், பிக் டேட்டா, சைபர் செக்யூரிட்டி, டிஜிட்டல் சிஸ்டம்ஸ் செக்யூரிட்டி, மற்றும் கேம் & மொபைல் டெவலப்மென்ட் ஆகியவற்றில் இளங்கலைப் பட்டங்கள் ஆகியவை அடங்கும். வோலோங்கோங் பல்கலைக்கழகம், ஆஸ்திரேலியா. மற்றொரு பல்கலைக்கழக கூட்டாளியான லண்டன் பல்கலைக்கழகம், ML, AI, Web மற்றும் Mobile Development ஆகியவற்றில் நிபுணத்துவம் பெற்ற கணினி அறிவியலில் இளங்கலைப் பட்டங்களை வழங்குகிறது. லண்டன் பல்கலைக்கழகத்தின் முதுகலை பட்டப்படிப்புகள், தரவு அறிவியல் போன்ற தொடர்புடைய பகுதிகளில் உள்ளன.
இந்தியாவில் உள்ள மாணவர்களுக்கான சிம் ஜிஇயின் நோக்கம் குறித்துப் பேசுகையில், சிம் நிறுவனத்தின் பிராண்ட், மார்க்கெட்டிங் மற்றும் கம்யூனிகேஷன்ஸ் இயக்குநர் ஜெரால்ட் லம், “சிம் என்பது மக்கள் மற்றும் நிறுவனங்களுக்கு தாங்கள் செயல்படும் சூழலில் உள்ள சவால்களை எதிர்கொள்ளும் திறன் மற்றும் அறிவைப் பெறுவதற்கான ஒரு தளமாகும். விரைவான தொழில்நுட்ப முன்னேற்றம் இந்த உலகில் நாம் வேலை செய்யும், படிக்கும் மற்றும் விளையாடும் விதத்தை வடிவமைக்கிறது. எனவே புதிய இயல்புநிலையில் வெற்றி என்பது தொடர்ச்சியான வாழ்நாள் முழுவதும் கற்றல், பயனுள்ள முடிவெடுத்தல் மற்றும் நிலையான மேம்பாடு ஆகியவற்றை சார்ந்துள்ளது. எதிர்காலப் பணியிடத்திற்குத் தேவையான திறன்களை கற்பவர்களுக்கு வழங்குவதற்கு நாங்கள் இங்கு வந்துள்ளோம்.”

mediawire_image_0

கல்வியை நோக்கி ஒரு புதுமையான நிலைப்பாட்டை எடுக்க உறுதிபூண்டுள்ள SIM GE ஆனது, வேகமாக வளரும் எதிர்காலத்தில் கற்பவர்களுக்கு பொருத்தமானதாக இருக்க உதவுகிறது. மேலும் தகவலுக்கு, http://regional.simge.edu.sg/india ஐப் பார்வையிடவும் அல்லது trichav@sim.edu.sg என்ற முகவரியில் சிம்மில் உள்ள நாட்டு மேலாளர் (இந்தியா) திருமதி டிரிச்சா வஸ்தாவைத் தொடர்பு கொள்ளவும்.

பொறுப்புத் துறப்பு: இந்தக் கட்டுரை சிங்கப்பூர் இன்ஸ்டிடியூட் ஆப் மேனேஜ்மென்ட் சார்பாக மீடியாவைர் குழுவால் தயாரிக்கப்பட்டது.

Source link