மற்ற அனைத்து பாலிவுட் படங்களும் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மிதக்க முடியாமல் திணறிக் கொண்டிருக்கும் நேரத்தில், ஷாரு கான்‘பதான்’ படம் 8.50 கோடி ரூபாய் வசூல் செய்து சாதனை படைத்தது.
boxofficeindia.com இன் அறிக்கையின்படி, படத்தின் மொத்த உள்நாட்டு வசூல் இப்போது 505 கோடி ரூபாய் என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது. இப்படம் வசூலில் 40%க்கும் குறைவான வீழ்ச்சியைக் கண்டது, இது வெளியானதிலிருந்து சிறந்த வாராந்திர டிரெண்டாக அமைந்தது.

மற்ற படங்களின் வசூல் குறைவு மற்றும் ‘ஷெஜதா’ மற்றும் ‘செல்ஃபி’ போன்ற படங்களின் தோல்வி ஆகியவை எண்ணிக்கையை அதிகரிக்க உதவியது மற்றும் ‘பதான்’ பாக்ஸ் ஆபிஸில் நீண்ட காலம் ஓடுவதை உறுதி செய்ததாக அறிக்கைகள் கூறுகின்றன.
எண்ணிக்கையின்படி பார்த்தால், ஐந்தாவது வாரத்தில் வசூலித்த வசூல், எல்லா காலத்திலும் அதிக வருமானம் ஈட்டிய ஏழாவது ஹிந்திப் படமாக ‘பதான்’ ஆனது. இதன் வசூல் ஆமிர்கானின் ‘டங்கல்’ மற்றும் அஜய் தேவ்கனின் 2022 இல் வெளியான ‘த்ரிஷ்யம் 2’ படங்களின் வசூலைப் போலவே உள்ளது.

ஹோலி வார இறுதி நெருங்கி வருவதால், வர்த்தக வல்லுநர்கள் பாக்ஸ் ஆபிஸில் மற்றொரு வலுவான வாரத்தை கணிக்கின்றனர். தற்போதைய டிரெண்டின்படி, ‘பாகுபலி – தி கன்க்ளூஷன்’ பெற்ற வசூலை ‘பதான்’ முறியடிக்கும், ஏனெனில் அது இப்போது மொத்தமாக ரூ.510 கோடியை எட்டியுள்ளது. நீட்டிக்கப்பட்ட ஹோலி வார இறுதியில் அதன் செயல்திறனைப் பொறுத்து, படம் ரூ. 515 கோடி நிகர மதிப்பெண்ணைக் கூட எடுக்கலாம்.Source link