ஆஸ்டன் மார்ட்டினுக்காக அறிமுகமான பெர்னாண்டோ அலோன்சோவை விட செர்ஜியோ பெரெஸ் ரெட் புல்லுக்கு முதலிடம் பிடித்தார், ஏனெனில் நடப்பு சாம்பியன் அணி, சீசன்-திறப்பு பஹ்ரைன் கிராண்ட் பிரிக்ஸில் வெள்ளிக்கிழமை தொடக்க பயிற்சி அமர்வில் வேகத்தை அமைத்தது.

33 வயதான மெக்சிகன், அதே இடத்தில் சீசனுக்கு முந்தைய சோதனையின் இறுதி நாளில், மிகவும் சூடான நிலையில் ஒரு நிமிடம் மற்றும் 32.758 வினாடிகளில் ஒரு சிறந்த மடியை எட்டினார்.

அலோன்சோ தனது நம்பிக்கைக்குரிய வேகத்தை 1:33.196 இல் ஒரு மடியில் சோதனை செய்து இரண்டு ரெட் புல்ஸைப் பிரித்து, இரண்டு முறை நடப்பு உலக சாம்பியனான மேக்ஸ் வெர்ஸ்டாப்பனை மூன்றாவது இடத்திற்கு தள்ளினார்.

மேலும் படிக்கவும்| முன்னாள் ஹாஸ் ஓட்டுநர் நிகிதா மசெபின் ஐரோப்பாவில் பந்தயத்திற்குத் திரும்பினார்

லாண்டோ நோரிஸ் மெக்லாரனுக்கு நான்காவது இடம் பிடித்தார், மேலும் எட்டு பத்தில் தடுமாறி, ஃபெராரியின் சார்லஸ் லெக்லெர்க் மற்றும் லான்ஸ் ஸ்ட்ரோல் ஆகியோருக்கு முன்னால், இரட்டை மணிக்கட்டு காயத்தில் இருந்து மீண்ட பிறகு, இரண்டாவது ஆஸ்டன் மார்ட்டினில்.

கெவின் மாக்னுசென் ஹாஸுக்காக ஏழாவது இடத்தைப் பிடித்தார், ஜோ குவான்யு மற்றும் அவரது ஆல்ஃபா ரோமியோ அணி வீரர் வால்டேரி போட்டாஸை விட ஏழு முறை சாம்பியனான லூயிஸ் ஹாமில்டன் மெர்சிடஸுக்கு 10வது இடத்தைப் பிடித்தார்.

பாலைவனத்தில் ஒரு முன்னாள் ஒட்டகப் பண்ணையான சாகிரில் உள்ள பஹ்ரைன் இன்டர்நேஷனல் சர்க்யூட்டில் புதிய சீசன் ஆர்வத்துடன் தொடங்கியது.

ஓய்வுபெற்ற நான்கு முறை சாம்பியனான செபாஸ்டியன் வெட்டலுக்குப் பதிலாக, அல்பைனிலிருந்து இரண்டு முறை சாம்பியனான அலோன்சோ, 1:35.048 இல் ஆரம்ப குறிப்பை அமைத்தார்.

மேலும் படிக்கவும்| AlphaTauri டீம் பிரின்சிபால் F1 குழுவை விற்பனைக்கு மறுத்தார்

அந்த மடியில் கடந்த வாரம் நடந்த மூன்று நாள் டெஸ்டில் வலுவான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்தியதைத் தொடர்ந்து, இந்த ஆண்டு சில்வர்ஸ்டோன் அடிப்படையிலான அணியில் அதிக நம்பிக்கை இருப்பதை உறுதிப்படுத்தியது.

தொடக்க நேர இலவச பயிற்சியின் 14 நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, பெரெஸ் நடுத்தர டயர்களில் 1:34.343 க்கு 1:34.343 என்ற வினாடியை எட்டியதன் மூலம் அவர் விரைவில் மாற்றியமைக்கப்பட்டார், அவரை அரை வினாடி தெளிவாக மேலே உயர்த்தினார்.

ஹாமில்டன், பன்முகத்தன்மை மற்றும் LGBTQ+ சமூகத்தை ஆதரிக்கும் Progress Pride கொடியை அங்கீகரிப்பதற்காக ரெயின்போ நிற ஹெல்மெட்டைப் பயன்படுத்தினார், அலோன்சோவுக்குப் பின்னால் மூன்றாவது இடத்தில் உள்ளார்.

ஹாமில்டன் வியாழனன்று செய்தியாளர்களிடம் கூறுகையில், அரசியல், மதம் மற்றும் தனிப்பட்ட நலன்கள் குறித்து கருத்துத் தெரிவிக்க எழுத்துப்பூர்வ அனுமதி தேவைப்படும் ஆளும் அமைப்பின் விளையாட்டுக் குறியீட்டின் திருத்தம் இருந்தபோதிலும், எல்லா பிரச்சினைகளிலும் தொடர்ந்து பேசுவேன்.

மேலும் படிக்கவும்| டிஸ்னி+ இல் ஃபார்முலா 1 இல்லை ஹாட்ஸ்டார் இந்தியாவில்; எஃப்1 டிவியில் அதிக விலைக்கு பந்தயங்களைப் பார்ப்பது

“நான் எப்போதுமே ஒரு பொறுப்பை உணர்ந்திருக்கிறேன், இந்த நாடுகளுக்கு விளையாட்டு செல்கிறது என்றால், விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தவும், நேர்மறையான தாக்கத்தை ஏற்படுத்தவும் நாங்கள் கடமைப்பட்டுள்ளோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

மெர்சிடிஸ் ஓட்டுநருக்கு பயிற்சிக்கு முன் FIA இன் ‘பிளிங் தடை’யிலிருந்து விலக்கு அளிக்கப்பட்டது, மருத்துவர்களின் பரிசோதனைகள் அவரது மூக்குக் கட்டியை அடிக்கடி அகற்ற வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்பட்டால், ‘சிதைந்துவிடும்’ என்ற பயத்தை ஆதரித்தது.

ஸ்ட்ரோலின் முன்னேற்றம் — சோதனை அமர்வைத் தவறவிட்டபோது இழந்த நேரத்தை ஈடுசெய்வார் என்று அவர் நம்பினார் — பற்றவைப்பு பிரச்சனையால் இரண்டு சுற்றுகளுக்கு மட்டுமே கட்டுப்படுத்தப்பட்டது, ஆனால் விரைவான பழுது அவரை பாதையில் திரும்பச் செய்தது.

அரை மணி நேரத்திற்குப் பிறகு, பெரும்பாலான அணிகள் மென்மையான டயர்களுக்கு மாறியதால், அவர் மீண்டும் பள்ளம் அடைந்தார், பெரெஸ் தனது நேரத்தை 1:33.375 இல் வெர்ஸ்டாப்பனை விட 1:32.758 க்கு முன்னேறினார்.

இரண்டு ரெட் புல்ஸுக்குப் பின்னால், போட்டாஸ் ஆல்ஃபா ரோமியோவிற்கு மூன்றாவதாக இருந்தார், ஆனால் 1.3 வினாடிகள் தள்ளிப் போனார் -– ஃபெராரி மற்றும் மெர்சிடிஸ் இன்னும் ஊடகங்களில் இருந்தபோதிலும், புதிய பிரச்சாரத்தின் ஆரம்பத்தில் கூட ஒரு அச்சுறுத்தலான இடைவெளி.

மேலும் படிக்கவும்| ‘நாங்கள் சற்று வேகமாக இருந்தோம்,’ பெர்னாண்டோ அலோன்சோ பஹ்ரைன் ஜிபிக்கு முன்னால் ஒரு பெரிய உரிமைகோருகிறார்

பின்தொடர்வதில், ஃபெராரியின் கார்லோஸ் சைன்ஸ், டர்ன் ஒன்பதில் அதிவேகமாக ஒரு பம்ப்பில் சுழன்றார், குழிகளுக்குத் திரும்புவதற்கு முன் அவரது நடுத்தர டயர்களைத் தட்டையாக்கினார்.

1:33.196 இல் 1:33.196 இல் இரண்டாவதாக இரண்டு ரெட் புல்ஸைப் பிரித்தபோது, ​​அலோன்சோவின் வேகத்திற்கு இன்னும் ஒன்பது நிமிடங்கள் மீதமிருந்தன, முன்னாள் மெக்லாரன் முதலாளியான மார்ட்டின் விட்மார்ஷின் பாராட்டுக்குரிய தலையெழுத்தைப் பெற்று, இப்போது ஆஸ்டன் மார்ட்டின் குழுமத்தின் தலைமை நிர்வாகியாக இருக்கிறார்.

அலோன்சோவிடம் இருந்து ஒரு வினாடி தூரத்தில் ஸ்ட்ரோல் ஆறாவது இடத்தைப் பிடித்தார், ஆனால் அவரது உடற்தகுதி மற்றும் அணியின் நம்பிக்கைக்குரிய ஆரம்ப வேகத்தை உறுதிப்படுத்தினார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய விளையாட்டு செய்திகள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ் 18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் ஒரு சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்திலிருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link