கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 03, 2023, 19:02 IST

நவாசுதீன் சித்திக் அவர்களின் இரண்டாவது குழந்தையை 'நிராகரித்துவிட்டார்' என்று ஆலியா முன்பு கூறினார்.

நவாசுதீன் சித்திக் அவர்களின் இரண்டாவது குழந்தையை ‘நிராகரித்துவிட்டார்’ என்று ஆலியா முன்பு கூறினார்.

வியாழன் இரவு, நவாசுதீன் சித்திக் தனது சொந்த பங்களாவில் நோய்வாய்ப்பட்ட தனது தாயை சந்திக்க விடாமல் தடுக்கப்பட்டார்.

ஒரு அதிர்ச்சியூட்டும் திருப்பத்தில், நவாசுதீன் சித்திக்யின் பிரிந்த மனைவி ஆலியா சித்திக், நடிகரின் வீட்டில் இருந்து ‘வெளியேற்றப்பட்டதாக’ கூறிய சில மணிநேரங்களுக்குப் பிறகு புதிய விவரங்கள் வெளிவந்துள்ளன. அந்த பங்களா நவாசுதீனுக்கு சொந்தமானது கூட இல்லை என்று சமீபத்திய தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

பிங்க்வில்லா அறிக்கையின்படி, பங்களா நடிகருக்கு சொந்தமானது அல்ல, ஆனால் அவரது தாயார் மெஹ்ருனிசா சித்திக் என்பவருக்கு சொந்தமானது. எண்டர்டெயின்மென்ட் போர்டல் மேலும் கூறியது, இதன் பொருள் வீட்டிற்குள் யாரும் நுழைவதைத் தடுக்க நவாஸுக்கு எந்த உரிமையும் இல்லை. ஆலியாவின் குழந்தைகளுக்கு எப்போது வேண்டுமானாலும் சொத்துக்குள் நுழைய அனுமதி வழங்கப்பட்டுள்ள நிலையில், அவரது நுழைவு தடைசெய்யப்பட்டுள்ளது என்றும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

இன்று முன்னதாக, ஆலியா தனது இன்ஸ்டாகிராம் கைப்பிடியில் ஒரு வீடியோவை வெளியிட்டார், அதில் அவர் வெர்சோவா காவல் நிலையத்திலிருந்து அவசர அழைப்பைத் தொடர்ந்து வெளியே வந்த பிறகு வீட்டிற்குள் நுழைய தடை விதிக்கப்பட்டதாகக் கூறினார். மேலும் தன்னிடம் ரூ. 81 மட்டுமே இருப்பதாகக் கூறிய அவர், இப்போது எங்கு செல்ல வேண்டும் என்று நடிகரிடம் கேட்டார்.

“நான் நவாசுதீனின் வீட்டிலிருந்து இப்போதுதான் வந்தேன், அங்கே (தூரத்தில் சுட்டிக்காட்டி) அழுகிற என் மகளை நீங்கள் பார்க்கலாம். நாங்கள் அவரது பங்களாவில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டோம், நாங்கள் உள்ளே நுழைய முடியாது என்று கூறப்பட்டது. எனது குழந்தைகளுடன் நான் எங்கு செல்ல வேண்டும் என்று என்னால் புரிந்து கொள்ள முடியவில்லை, என்னிடம் ₹81 மட்டுமே உள்ளது – செல்ல வீடு இல்லை, பணமும் இல்லை” என்று அந்த வீடியோவில் அவர் கூறியுள்ளார்.

இருப்பினும், 2016 இல் ஆலியா வாங்கியதாகக் கூறப்படும் மும்பையில் ஒரு ஆடம்பரமான பிளாட் வைத்திருப்பதாகக் கூறும் ஒரு ஆதாரத்தை பொழுதுபோக்கு போர்டல் இப்போது மேற்கோளிட்டுள்ளது.

ஆலியா பகிர்ந்த மற்றொரு வீடியோவில், அவரது குழந்தைகள் உறவினர் வீட்டு மாடியில் தூங்குவதைக் காண முடிந்தது. அவர் ஒரு நீண்ட குறிப்பையும் எழுதினார், அதில் ஒரு பகுதி, “கவலைப்படாதே நவாசுதீன் சித்திக் என்னை உடைக்க முடியாது எங்கள் குழந்தைகளை உங்களால் உடைக்க முடியாது .. நான் ஒரு நாட்டின் குடிமகன், நீதி நிலவும் ஒரு நாட்டின் குடிமகன், அது விரைவில் கிடைக்கும்.”

ஆலியா சித்திக் உடனான நவாசுதீனின் விவாகரத்து வழக்கு நீண்ட நாட்களாக தலைப்புச் செய்தியாக இருந்து வருகிறது. முன்னதாக, ஆலியா, நவாசுதீன் அவர்களின் இரண்டாவது குழந்தையை ‘நிராகரித்துவிட்டார்’ என்றும், நடிகரின் தாய் மெஹ்ருனிசா நடிகரின் மும்பை வீட்டிற்குச் செல்ல அனுமதிக்காமல் தன்னைத் துன்புறுத்தியதாகவும் குற்றம் சாட்டினார். கடந்த மாதம், பாம்பே உயர்நீதிமன்றம் நவாசுதீன் சித்திக் மற்றும் அவரது மனைவி ஆலியா ஆகியோருக்கு தங்கள் குழந்தைகள் தொடர்பான பிரச்சினைகளை சுமுகமாக தீர்க்க பரிந்துரைத்தது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய திரைப்படச் செய்திகள் இங்கேSource link