பபிதாவும் ரந்தீர் கபூரும் மீண்டும் ஒன்றாக தங்கியுள்ளனர். கரிஷ்மா கபூர் மற்றும் கரீனா கபூரின் தாய் பாந்த்ராவில் உள்ள தனது கணவரின் புதிய வீட்டிற்கு, பை மற்றும் சாமான்களை எடுத்துச் சென்றுள்ளார். பபிதாவும் ரந்தீரும் ஒரே கூரையின் கீழ் ஒருவரையொருவர் கவனித்துக்கொள்வதில் கரிஷ்மாவும் கரீனாவும் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைந்துள்ளனர். 1971 ஆம் ஆண்டு ரந்தீர் கபூர் இயக்கிய ‘கல் ஆஜ் அவுர் கல்’ பாடலில் ‘ஹம் ஜப் ஹோங்கே சாத் சால் கே அவுர் தும் ஹோகி பச்பன் கி, போலோ ப்ரீத் நிபயோகி நா தப் பி அப்னே பச்பான் கி’ (நான் இருக்கும் போது’ என்ற பாடலைப் பாடியதே முரண்பாட்டின் முரண்பாடாகும். 60 மற்றும் உங்களுக்கு 55 வயதாகிறது, உங்கள் இளமையில் நீங்கள் செய்ததைப் போலவே நீங்கள் இன்னும் என்னை நேசிப்பீர்கள் என்று நம்புகிறேன்) மனைவி பபிதாவிடம்.
இங்கே ஆச்சரியம் என்னவென்றால், இந்த மறு இணைவு 7 மாதங்களாக முழுமையாக அறிவிக்கப்படாமல் போய்விட்டது. பபிதா ரந்தீருடன் தனது மூதாதையரான செம்பூர் வீட்டிலிருந்து தனது புதிய பாந்த்ரா சொத்துக்கு வந்தவுடன் அவருடன் குடியேறினார் என்று நாங்கள் கேள்விப்படுகிறோம். பல வருடங்களாக தாம் வாழ்ந்த வீட்டிலிருந்து மாற்றத்தை அட்ஜஸ்ட் செய்து கொள்வது ரந்தீருக்கு எளிதான நேரமாக இருக்கவில்லை. ஆம், மறந்துவிடாதீர்கள், நீங்கள் இந்த பெரிய மற்றும் பிரேக்கிங் நியூஸ், முதல் மற்றும் பிரத்தியேகமான செய்திகளை எடைம்ஸில் படித்தீர்கள்.

மேலும் படிக்க:ரந்தீர் கபூர்: எனது புதிய பாந்த்ரா வீடு வசதியானது, ஆனால் செம்பூரின் நினைவுகள் எஞ்சியிருக்கின்றன – பிரத்தியேகமாக!
உண்மையில், பபிதா 2007 ஆம் ஆண்டிலேயே ரந்தீருடன் தங்கியிருக்க வேண்டும். அப்போது ரந்தீர் கபூர் மும்பை மிரர் பிரத்தியேகமாக வெளிப்படுத்தினார்: “இது இன்னும் நடக்கவில்லை, ஆனால் ஆம், அது நடக்கலாம்.” இருப்பினும், விதி வேறு திட்டங்களைக் கொண்டிருந்தது. சில காரணங்களால் நடக்காது.

பிற்பகுதியில் வந்தவர்களுக்கு – 80களின் மத்தியில் ரந்தீரும் பபிதாவும் பிரிந்தனர், பபிதா ஆர்கே பங்களாவை விட்டு (செம்பூரில்) இருந்து வெளியேறியபோது, ​​தன் மகள்கள் இருவரையும் தன்னுடன் அழைத்துக் கொண்டு லோகண்ட்வாலாவில் உள்ள அடுக்குமாடி குடியிருப்பில் தங்கத் தொடங்கினார். நாங்கள் கூட கேள்விப்படுகிறோம், இருவருக்குள்ளும் எந்த விரோதமும் இருந்ததில்லை, உண்மையில், பபிதா எப்போதுமே ரந்தீருக்கு சூழ்நிலை ஏற்படும்போதெல்லாம் இருந்திருக்கிறார்; கபூர் கந்தானின் கடமைகள் மற்றும் பொறுப்புகளில் இருந்து அவள் ஒருபோதும் விலகவில்லை.Source link