ரஹா அவரைப் போல் இருக்கிறாரா அல்லது ஆலியா பட் போல் இருக்கிறாரா என்று ரன்பீர் கபூரிடம் கேட்கப்பட்டது - அவரது பதில்

ஒரு படத்தில் ரன்பீர் கபூருடன் ஆலியா பட். (உபயம்: அலியாபட்)

புது தில்லி:

ரன்பீர் கபூர் மற்றும் ஆலியா பட் தங்கள் வாழ்க்கையின் ஒவ்வொரு தருணத்தையும் மகளுடன் அனுபவித்து வருகின்றனர் ரஹா. நடிகர், தனது வரவிருக்கும் படத்தை விளம்பரப்படுத்துவதில் பிஸியாக இருக்கிறார் தூ ஜூதி மெயின் மக்கார், நேர்காணல்கள் மற்றும் நிகழ்ச்சிகளில் அவரது சிறிய மஞ்ச்கின் பற்றி அவரது அபிமான கருத்துக்களுக்காக தலைப்புச் செய்திகளை உருவாக்கி வருகிறார். ரன்பீர் கபூரின் அடுத்த ஸ்டாப் கபில் சர்மா ஷோ. வியாழன் அன்று சோனி டிவி பகிர்ந்துள்ள ஒரு விளம்பரத்தில், கபில் சர்மா ரன்பீரிடம் ராஹாவைப் பார்த்து கேட்கும் அண்டை வீட்டாரும் இருக்கிறார்களா என்று கேட்கிறார்.கிஸ்பே கயி ஹை? அலியா பே யா ரன்பீர் பே (குழந்தை யாரைப் போல் இருக்கிறது? ஆலியா அல்லது ரன்பீர்)?” இதற்கு ரன்பீர் நகைச்சுவையாக பதிலளித்தார், இந்த ஜோடி இன்னும் குழப்பத்தில் உள்ளது. அவன் சொன்னான், “ஹம் குத் குழப்பமான ஹைன் கியுங்கி கபி கபி உஸ்கா செஹ்ரா மேரே ஜெய்சா திக்தா ஹை, கபி அலியா கே ஜெய்சா திக்தா ஹை (சில நேரங்களில் அவள் என்னைப் போலவும், சில சமயங்களில் ஆலியாவைப் போலவும் இருப்பதால் நாங்களும் குழப்பமடைகிறோம்).

பின்னர் ரன்பீர் கபூர் மேலும் கூறியதாவது,பர் அச்சி பாத் யே ஹை கி ஹம் தோனோ கே ஜெய்சே ஹி திக்தி ஹை (ஆனால் நல்ல விஷயம் என்னவென்றால், ராஹா நம்மைப் போலவே இருக்கிறார்)” என்று கூறி அவரைச் சுற்றியிருந்த அனைவரையும் பிரித்துவிட்டார். கடந்த ஆண்டு ஏப்ரல் 14 ஆம் தேதி திருமணம் செய்து கொண்ட ரன்பீர் மற்றும் ஆலியா பட், சில மாதங்களுக்குப் பிறகு நவம்பர் 6 ஆம் தேதி ராஹாவை வரவேற்றனர்.

இந்த ப்ரோமோவில் கபில் ஷர்மா அனுபவ பாசியை நிகழ்ச்சியில் இரண்டாவது முறையாகத் தோன்றுவது குறித்து கிண்டல் செய்வதும் இடம்பெற்றுள்ளது. “அனுபவ் பிச்லி பார் ஜப் ஹுமாரே ஷோ பே ஆயே தி ஒரு ஸ்டாண்ட்-அப் காமெடியனாக ஆயே தி. ஆஜ் யே ஒரு நடிகராக ஆயே ஹைன் (கடந்த முறை, அனுபவ் எங்கள் நிகழ்ச்சியில் ஸ்டாண்ட்-அப் காமெடியனாகவும், இந்த முறை ஒரு நடிகராகவும் வந்தார்),” என்றார் கபில். அவர் வேடிக்கையாக மேலும் கூறினார், “ஆப் மாண்டே ஹை கி ஹுமாரே ஷோ பே ஆனே கே பாத் பந்தே கி கிஸ்மெத் பாதல் ஜாதி ஹை (நீங்க [Anubhav] ஒரு நபர் எங்கள் நிகழ்ச்சியில் தோன்றும்போது அவரது தலைவிதி மாறுகிறது என்று நம்புகிறீர்களா)?” தூ ஜூதி மெயின் மக்கார்-தி கபில் சர்மா ஷோவின் சிறப்பு அத்தியாயம் வார இறுதியில் ஒளிபரப்பப்படும்.

விளம்பர கிளிப்பை இங்கே பாருங்கள்:

தூ ஜூதி மெயின் மக்கார் லவ் ரஞ்சன் இயக்கியுள்ளார். இது ஹோலி, மார்ச் 8 அன்று திரையரங்குகளில் திறக்கப்படும். படத்தில் ஷ்ரத்தா கபூர், டிம்பிள் கபாடியா மற்றும் போனி கபூர் ஆகியோரும் நடித்துள்ளனர்.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

வாணி கபூரின் டே அவுட் தனது இளம் ரசிகர்களுடன்

Source link