முதல் ட்ரெய்லரை பார்க்க ரசிகர்கள் தயாராகி வருகின்றனர் பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் ரிச்சர்ட் மேடன் நடித்த சிட்டாடல், இயக்குனர்-இரட்டையர்கள் ராஜ் மற்றும் டிகே ஆகியோர் க்ளோபல் ஸ்பை த்ரில்லரின் இந்திய தவணை வேலைகளில் மும்முரமாக ஈடுபட்டுள்ளனர்.
இந்தத் தொடரின் இந்தியப் பதிப்பில் வருண் தவான் மற்றும் சமந்தா ரூத் பிரபு ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் இந்திய சதித்திட்டத்தை உலகெங்கிலும் உள்ள மற்றவர்களுடன் இணைக்கிறார்கள். சமீபத்திய நேர்காணலில், வரவிருக்கும் தொடரில் சமந்தா நடிக்கும் பாத்திரத்தைப் பற்றி இயக்குநர்கள் திறந்து வைத்தனர், மேலும் இது அவரது கடினமான பாத்திரமாக இருக்கலாம் என்று சுட்டிக்காட்டினர்.

ஃபிலிம் கம்பானியன் உடனான உரையாடலில், சாம் மற்றும் வருண் மிகவும் வலுவான ‘ஆசிரியர்-ஆதரவு பாத்திரங்கள்’ என்பதை ராஜ் மற்றும் டிகே வெளிப்படுத்தினர். முன்னணிப் பெண்மணியைப் பொறுத்தவரை, சமந்தாவின் திறமைகளைப் பயன்படுத்த திட்டமிட்டுள்ளதாகவும், ஒரு நடிகராக வெவ்வேறு அம்சங்களைத் திறக்க அவருக்கு சவால் விடுவதாகவும் இயக்குநர்கள் தெரிவித்தனர்.

ஆக்‌ஷன் அதிகம் என்று சொல்லப்படும் கதாபாத்திரத்தில் சமந்தா நடிக்கவுள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. அவருடன் வருணுடன் இணைவார், அவர் அதிரடி இயக்குனர் யானிக் பென் வடிவமைத்த சில ஓவர்-தி-டாப் ஆக்ஷன் காட்சிகளையும் நிகழ்த்துவார்.

சாமின் இன்ஸ்டாகிராம் கதைகளைப் பார்க்கும்போது, ​​​​அவரது செட்டுகளில் இருக்கும் நேரம் அவளுக்கு சில வடுக்களை ஏற்படுத்துகிறது. தொடருக்காக தனது சொந்த ஸ்டண்ட்களை நிகழ்த்தி வரும் நடிகை, சர்வதேச தொடருக்கான படப்பிடிப்பின் போது பிரியங்கா செய்ததைப் போலவே, செட்களில் தனக்கு ஏற்பட்ட காயங்களின் புகைப்படங்களை வெளியிட்டு வருகிறார்.

பிரியங்கா-ரிச்சர்ட் நடித்துள்ள இப்படத்தின் டிரெய்லர் மார்ச் 1 ஆம் தேதி வெளிவருவதாக இருந்தது, ஆனால் சோகமான நிகழ்வுகளின் வெளிச்சத்தில் அது ஒத்திவைக்கப்பட்டது. கிரீஸ் அங்கு பயணிகள் ரயில் சரக்கு ரயிலுடன் மோதியதில் குறைந்தது 38 பேர் உயிரிழந்தனர்.

“எங்கள் சர்வதேச சமூகத்தின் மீதான மரியாதை மற்றும் நேற்றைய கிரீஸிலிருந்து வந்த பேரழிவு தரும் செய்திகள் காரணமாக, சிட்டாடலின் அதிகாரப்பூர்வ டிரெய்லரைப் பகிர்வதை நாங்கள் மரியாதையுடன் வைத்திருக்கிறோம்” என்று அதிகாரப்பூர்வ அறிக்கையைப் படிக்கவும்.

டிரெய்லர் அடுத்த வாரம் ஆன்லைனில் வெளியிட திட்டமிடப்பட்டுள்ளது.Source link