புது தில்லி: கடினமான தேர்வு எது? ஒருவேளை, அது UPSC சிவில் சர்வீஸ் தேர்வாக இருக்கலாம். இருப்பினும், சக்திவாய்ந்த சாட்போட் ChatGPT இந்தியாவின் கடினமான தேர்வை முறியடிக்கத் தவறிவிட்டது. அறிக்கைகளின்படி, AI போட் 100 கேள்விகளில் 54 கேள்விகளுக்கு மட்டுமே சரியாக பதிலளித்தது, அதாவது பொதுப் பிரிவில் தேர்வு கட் ஆஃப் ஆகவில்லை. கேள்விகள் பொருளாதாரம், புவியியல், வரலாறு, சூழலியல், பொது அறிவியல் மற்றும் நடப்பு நிகழ்வுகள் போன்ற தலைப்புகளில் பலதரப்பட்ட மற்றும் விரிந்திருந்தன.

மேலும் படிக்கவும் | ஸ்மிருதி இரானியுடன் “கிச்சடி”க்கு தட்கா கொடுத்த பில்கேட்ஸின் வீடியோ வைரலாகும்

ChatGPTயின் UPSC தேர்வை Analytics India Magazine (AIM) எடுத்தது. தேர்வில் வெற்றிபெற முடியுமா இல்லையா என்று தேர்வுக்கு முன் ChatGPT கேட்டபோது, ​​​​அது கடினமாக இருக்கும் என்று பதிலளித்தது. பொருளாதாரம் மற்றும் புவியியல் போன்ற தலைப்புகளுக்கு இது தவறான பதில்களை வழங்கியது.

மேலும் படிக்கவும் | இயற்பியல் வல்லா அலக் பாண்டேயின் திருமண வரவேற்பு நிகழ்ச்சியில் கான் சார், ஜாகிர் கான் மற்றும் பலர் கலந்து கொண்டனர்; படங்கள் வைரலாகும்

சாய் சுத்தா பார் சிஇஓ அனுபவ் துபே, “சாட்ஜிபிடியை விட்டுவிடாதீர்கள், இது முதல் முயற்சி மட்டுமே” என்று ஸ்வைப் செய்துள்ளார். முதல் முயற்சியிலேயே UPSC தேர்வில் தேர்ச்சி பெறுவது அனைவருக்கும் ஒரு கோப்பை தேநீர் அல்ல என்றார். அவரது கருத்துக்கள் தேர்வின் சிரமங்களைக் குறிப்பிடுகின்றன, ஏனெனில் மக்கள் பொதுவாக தங்கள் முதல் முயற்சியிலேயே தேர்வில் தேர்ச்சி பெற மாட்டார்கள்.

ChatGPT பல US தேர்வுகளில் வெற்றி பெற்றது

கடந்த ஆண்டு நவம்பர் 30 ஆம் தேதி அறிமுகப்படுத்தப்பட்ட வைரல் சாட்போட் ChatGPT க்கு எதுவும் தீண்டப்படவில்லை. இது இணையத்தில் புயலை கிளப்பியது மற்றும் பல விஷயங்களை ஒரே நேரத்தில் தலைகீழாக மாற்றியது. சீர்குலைப்பவராகப் பார்க்கும்போது, ​​AI போட் நாம் எவ்வாறு வேலை செய்கிறோம், படிப்பது மற்றும் எதிர்காலத்தில் வாழ்வது போன்ற பல விஷயங்களை மாற்றுவதைக் காணலாம். அமெரிக்காவின் சில கடினமான தேர்வுகளை ChatGPT முறியடித்ததாக கடந்த காலங்களில் பல அறிக்கைகள் கூறுகின்றன.

சாட்ஜிபிடி, பென்சில்வேனியா பல்கலைக்கழகத்தின் வார்டன் பள்ளியில் மாஸ்டர் ஆஃப் பிசினஸ் அட்மினிஸ்ட்ரேஷன் (எம்பிஏ) திட்டத்திற்கான இறுதித் தேர்வில் தேர்ச்சி பெற்றது. இது அமெரிக்க மருத்துவப் பரீட்சையிலும் தேர்ச்சி பெற்றது மற்றும் நிலை 3 பொறியாளர்களுக்கான கூகுள் குறியீட்டு நேர்காணலை அழிக்க முடிந்தது.

ChatGPT செப்டம்பர் 2021 வரை மட்டுமே

எதையும் அனுமானிக்கும் முன், ChatGPT அறிவு செப்டம்பர் 2021 வரை மட்டுமே என்பதை அறிந்து கொள்ள வேண்டும். அதனால் நடப்பு விவகார பதில்களுக்கு பதிலளிக்க முடியவில்லை.

Source link