பாதாள உலக கா கப்சா ஆனந்த் பண்டிட்டின் தென் தொழில்துறையில் நுழைவதைக் குறிக்கிறது. பரபரப்பான டீஸர் மற்றும் கவர்ச்சியான பாடல்களுடன், உபேந்திராவும், கிச்சா சுதீபாவும் நேருக்கு நேர் மோதுவதைப் பார்க்க பார்வையாளர்களிடையே உற்சாகத்தை ஏற்படுத்திய படம்!
இன்று பாலிவுட்டின் ஷாஹேன்ஷா, மெகாஸ்டார் அமிதாப் பச்சன் அண்டர்வேர்ல்ட் கா கப்ஸாவின் உயர் மின்னழுத்த டிரெய்லரை தனது சமூக ஊடகங்களில் வெளியிட்டார். படத்தின் ட்ரெய்லரில் அதிரடி மற்றும் சக்திவாய்ந்த வசனங்கள் நிறைந்துள்ளன.

இந்தப் படத்தில் பணிபுரிந்த அனுபவத்தைப் பற்றிப் பேசிய உபேந்திரா, “படத்தின் கதையைக் கேட்டதும், அர்கேஷ்வராவின் வாழ்க்கை என்னை மிகவும் கவர்ந்தது, இந்த காலகட்ட நாடகத்தின் ஒரு பகுதியாக இருக்க முடிவு செய்தேன். மேலும் ஒரு அதிரடி படத்தை இயக்க ஆர்.சந்துருவை விட சிறந்தவர் யார்? படத்தில் அர்கேஸ்வராவாக என் கதையை பார்வையாளர்கள் வெளிப்படுத்தும் வரை காத்திருக்க முடியாது.

ஷ்ரியா சரண் பகிர்ந்து கொண்டார், “பாதாளம் கா கப்சாவில் உபேந்திரா, கிச்சா சுதீபா போன்ற திறமையான நடிகர்கள் உள்ளனர் மற்றும் படம் ஆர். சந்துரு இயக்கத்தில் இருப்பதால், எந்த நடிகையும் இவ்வளவு பிரமாண்டமான படத்துடன் தன்னை இணைத்துக் கொள்ளாமல் இருக்க முடியாது. அண்டர்வேர்ல்ட் கா கப்சா போன்ற ஒரு படத்தில் நான் பணியாற்றுவதில் நான் மகிழ்ச்சியடைகிறேன், மேலும் இந்த படத்தை நாங்கள் விரும்புவதைப் போலவே பார்வையாளர்களும் இந்த படத்தை விரும்புவார்கள் என்பதை நான் உங்களுக்கு உறுதியளிக்கிறேன்.

கிச்சா சுதீபா மேலும் கூறுகையில், “நல்ல கதைகளின் ஒரு பகுதியாக ஒருவர் அரிதாகவே இருப்பார், அண்டர்வேர்ல்ட் கா கப்ஸா உங்கள் கவனத்தை ஈர்க்கும் மற்றும் படத்தின் இறுதி வரை உங்களை கவர்ந்து இழுக்கும் கதை. நான் சொல்லக்கூடியது என்னவென்றால், எங்கள் திரைப்படத்தின் மூலம் பார்வையாளர்கள் பொழுதுபோக்கிற்காக உண்மையிலேயே இருக்கிறார்கள்.

இயக்குநர் ஆர். சந்துரு பகிர்ந்துகொண்டது, “ஸ்கிரிப்ட் முடிவான நிமிடத்தில் இருந்தே, யாரை நடிக்க வைப்பது என்று எனக்குத் தெரியும், அதிர்ஷ்டவசமாக அவர்கள் அனைவரையும் இணைத்துக்கொண்டேன். மேலும், உபேந்திரா, ஸ்ரியா மற்றும் கிச்சா இல்லாமல் பாதாள உலக கா கப்ஜா முழுமையடையாது, இந்த படத்திற்காக அவர்கள் மிகவும் கடினமாக உழைத்துள்ளனர், படம் வெளியானவுடன் அனைவரும் இதைக் காண்பார்கள்.

தயாரிப்பாளர் ஆனந்த் பண்டிட், “இப்போது பார்வையாளர்கள் சினிமாவை ஒன்றாகக் கருதி, உலகம் முழுவதிலுமிருந்து நல்ல விஷயங்களை ஏற்றுக்கொள்வதால், அண்டர்வேர்ல்ட் கா கப்ஸாவின் கதை நிச்சயமாக பாராட்டப்படும் என்று நான் உறுதியாக நம்புகிறேன். அனைத்து நடிகர்களும் இதுபோன்ற அற்புதமான வேலைகளைச் செய்துள்ளனர், பார்வையாளர்கள் இந்த மாஸ் என்டர்டெய்னரை அவிழ்க்கும் வரை என்னால் காத்திருக்க முடியாது.

உபேந்திரா, ஷ்ரியா சரண் மற்றும் கிச்சா சுதீபா நடித்துள்ள மாஃபியா உலகத்தைப் பற்றிய கதையான அண்டர்வேர்ல்ட் கா கப்ஸா, கன்னடம், தமிழ், தெலுங்கு, மலையாளம் மற்றும் ஹிந்தி ஆகிய 5 மொழிகளில் மார்ச் 17, 2023 அன்று பான்-இந்தியாவில் வெளியிடப்பட உள்ளது.

இத்திரைப்படத்தை ஆனந்த் பண்டிட் மோஷன் பிக்சர்ஸ் மற்றும் ஸ்ரீ சித்தேஷ்வரா எண்டர்பிரைஸ் மற்றும் அலங்கார் பாண்டியன் இணைந்து தயாரித்து ஆர்.சந்துரு இயக்கியுள்ளார்.

Source link