செகந்தராபாத்: வேட்பாளர்கள் இறுதி செய்யப்படுவதற்கு முன்பே, அடுத்த எஸ்சிபி தேர்தலில் போட்டியிட விரும்புபவர்கள் பெரியவர்களை அணுகத் தொடங்கியுள்ளனர். பட்டியல் சாதி (SC) சமூகங்கள், தங்கள் ஆதரவைக் கோருகின்றன. காரணம்: செகந்திராபாத் கண்டோன்மென்ட் வாரியத்தின் (SCB) வாக்காளர் தளத்தில் சுமார் 60% இந்த சமூகத்தைச் சேர்ந்தவர்கள்.
அதே நேரத்தில் செகந்திராபாத் கண்டோன்மென்ட் சட்டசபை இந்த தொகுதியின் இடம் பட்டியல் சாதியினருக்கு (SC) ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது, அதன் பெரும்பாலான வார்டுகளில் இந்த வாக்காளர்கள் அதிக அளவில் உள்ளனர். வார்டு-8 (பொல்லாரம்), உண்மையில், 60% க்கும் அதிகமான SC வாக்காளர்களைக் கொண்டுள்ளது மற்றும் எட்டு SCB வார்டுகளில் – SC-க்காக ஒதுக்கப்பட்ட ஒரே வார்டு இதுவாகும். அண்மையில் பாதுகாப்பு அமைச்சினால் வெளியிடப்பட்ட வர்த்தமானி அறிவித்தல் மூலம் இது அறிவிக்கப்பட்டுள்ளது.
“சட்டசபைத் தேர்தல்களைப் போலவே, கன்டோன்மென்ட் வாரியத் தேர்தல்களிலும் கூட எஸ்சி வாக்காளர் அடிப்படை முக்கியமானதாக இருக்கும்” என்று 60 வயதானவர் கூறினார். ஹனுமந்துஒரு சமூகப் பெரியவர்.
“சாதி காரணி முக்கியமானதாக இருக்கும் போது, ​​இலவசங்கள் மற்றும் குடியிருப்பாளர்களால் எழுப்பப்படும் பிற கோரிக்கைகள் – புதிய சமுதாயக் கூடங்கள் கட்டுதல், புதிய சிசி சாலைகள் மற்றும் பிற குடிமைப் பிரச்சினைகள் போன்றவை – இதில் முக்கிய பங்கு வகிக்கும். ,” முன்னாள் SCB வார்டு உறுப்பினர் கூறினார்.
மற்றொரு முன்னாள் வார்டு உறுப்பினர் கூறுகையில், இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன் பதவிக்காலம் முடிவடைந்த போதிலும், அவரும் அவரது குழுவினரும் அனைத்து சமூக வாக்காளர்களுடன் தொடர்பில் உள்ளனர். “தொற்றுநோய் மற்றும் நீடித்த பூட்டுதலின் போது நாங்கள் நிறைய பேருக்கு உதவி செய்தோம். அது இந்தத் தேர்தல்களில் எங்களுக்கு ஆதரவைப் பெறக்கூடும்” என்று ஆர்வலர் கூறினார்.

Source link