இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளர் ஜஸ்பிரித் பும்ரா 2023 ஆம் ஆண்டு ODI உலகக் கோப்பைக்கு உடற்தகுதி பெறுவதற்கு நேரத்துக்கு எதிராக பந்தயத்தில் ஈடுபட்டுள்ளார். பல அறிக்கைகள் அவரை ஐபிஎல் 2023 மற்றும் உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப்பின் இறுதிப் போட்டியிலிருந்து விலக்கிவிட்டன, இது ஜூன் மாதம் லண்டனில் உள்ள ஓவலில் இந்தியா விளையாடக்கூடும். பிசிசிஐ தேர்வாளர்கள் பிரார்த்தனை செய்து, இந்த ஆண்டு இறுதியில் உலகக் கோப்பை தொடங்கும் நேரத்தில் அவர் தயாராகிவிடுவார் என்று நம்புகிறார்கள். பும்ரா கடந்த 6 மாதங்களுக்கும் மேலாக கிரிக்கெட் விளையாடவில்லை. முதுகில் ஏற்பட்ட காயம் காரணமாக இந்தியாவுக்கான பல முக்கிய போட்டிகள் மற்றும் தொடர்களை அவர் தவறவிட்டார். அவர் தவறவிட்ட சில போட்டிகள்: ஆசிய கோப்பை 2022, ஐசிசி ஆடவர் டி20 உலகக் கோப்பை 2022, இந்திய நியூசிலாந்து சுற்றுப்பயணம், வங்காளதேசத்தின் இந்திய சுற்றுப்பயணம், இலங்கை இந்திய சுற்றுப்பயணம், நியூசிலாந்து இந்திய சுற்றுப்பயணம் மற்றும் பார்டர்-கவாஸ்கர் தொடர்.

இதையும் படியுங்கள் | ஐபிஎல் 2023: டி20 லீக் தவறவிட்ட ஜஸ்பிரித் பும்ரா நியூசிலாந்தில் மீண்டும் அறுவை சிகிச்சை செய்ய உள்ளார்.

இந்தியாவுக்கும் ஆஸ்திரேலியாவுக்கும் இடையிலான ஒருநாள் தொடர் அவரது மறுபிரவேசம் தொடராக பார்க்கப்பட்டது, ஆனால் அவர் மருத்துவர்களால் உடற்தகுதி சான்றிதழைப் பெறாததால் அது இருக்கக்கூடாது. முன்னாள் இந்திய வேகப்பந்து வீச்சாளரும், 1983 உலகக் கோப்பை வென்ற அணியின் உறுப்பினருமான மதன் லால், இந்த ஆண்டு இந்தியா பங்கேற்கும் பெரும்பாலான பெரிய போட்டிகளில் பும்ரா இல்லாதிருக்கலாம் என்று சர்ச்சைக்குரிய அறிக்கையை தெரிவித்துள்ளார். அவர் ஒரு இந்திய தொலைக்காட்சியின் புதிய சேனலிடம், பும்ராவைக் கடந்து செல்ல வேண்டிய நேரம் இது, ஏனெனில் அவர் நேரம் எடுக்கப் போகிறார். லால் சொன்னது என்னவென்றால், வேகப்பந்து வீச்சாளர் முதுகில் ஏற்பட்ட காயத்தில் இருந்து மீண்டு வருவதற்கு அதிக நேரம் எடுக்கலாம் மற்றும் WTC இறுதிப் போட்டிக்கு ஒரு சிறந்த மாற்றீட்டைத் தேடுவது முக்கியம்.

“உமேஷை அழைத்துச் செல்வார்கள் [to WTC final]. அங்கு உங்களுக்கு குறைந்தது 3 வேகப்பந்து வீச்சாளர்கள் தேவை, ஒரு சுழற்பந்து வீச்சாளர் மட்டுமே விளையாட முடியும், மீதமுள்ளவர்கள் வேகப்பந்து வீச்சாளர்களாக இருப்பார்கள். பும்ரா கோ அப் பூல் ஜாவ். உஸ்கோ சோர் டிஜியே ஆப் (பும்ராவை மறந்துவிடு. அவரை சமன்பாட்டிற்கு வெளியே விடுங்கள்). பும்ரா திரும்பி வந்ததும் பார்ப்போம். உங்களிடம் இருப்பதைப் பயன்படுத்துங்கள். என்ன உத்தரவாதம்? அவர் எப்போது திரும்புவார் என்பதில் ஆச்சரியமில்லை – ஒருவேளை 1 முதல் 1.5 ஆண்டுகள். அவர் இவ்வளவு காலமாக விளையாடவில்லை. இதன் பொருள் அவரது காயம் மிகவும் தீவிரமானது, ”என்று மதன் லால் ஸ்போர்ட்ஸ் டாக்கிடம் கூறினார்.

Source link