படப்பிடிப்பிலிருந்து ஒரு BTS படத்தில் மியூஸ் பிரியங்கா சோப்ரா மற்றும் டபூ ரத்னானி

பிரியங்கா சோப்ராவுடன் டபூ ரத்னானி. (உபயம்: சுஷ்மிதாசென்47)

புது தில்லி:

டபூ ரத்னானி தனது காலண்டர் ஷூட் டைரிகளில் இருந்து அசத்தலான BTS தருணத்துடன் திரும்பியுள்ளார். ஓ, மற்றும், அவரது சமீபத்திய புதுப்பிப்பு வேறு எதுவும் இல்லை எங்களுக்கு பிடித்த தேசி பெண் பிரியங்கா சோப்ரா. மெட்டாலிக் கலர் உடையில் அசத்துகிறார் நடிகை. அவரது பளபளப்பான காதணிகள் வெளியூர் பயணத்திற்கு மேலும் நாடகத்தை சேர்க்கின்றன. பிரியங்காவும் டபூ ரத்னானியும் லென்ஸுக்கு உபெர் கூல் போஸ் கொடுக்கிறார்கள். தலைப்பில், புகைப்படக்காரர் எழுதினார், #BTSWithDabboo அழகான PC உடன் [Priyanka Chopra].” அவர் நீல நிற இதயம் மற்றும் பட்டாம்பூச்சி எமோஜிகளையும் சேர்த்துள்ளார். ஹேஷ்டேக்குகளுக்கு, அவர் குறிப்பிட்டார், “#dabbooratnani #dabbooratnaniphotography #dabbooratnanicalendar #priyankachopra #priyankachoprajonas.” அந்த புகைப்படம் சமூக வலைதளங்களில் உடனடி ஹிட் ஆனது. நெருப்பு மற்றும் இதயம்-கண் எமோஜிகள் மூலம் ரசிகர்கள் கருத்துப் பிரிவில் நிரம்பியுள்ளனர்.

எப்பொழுதென்று நினைவில்கொள் டபூ ரத்னானி “கூல் ஜோடியுடன்” போஸ் கொடுத்தார் – இந்திய தலைமை பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட் மற்றும் நடிகர் ஃபர்ஹான் அக்தர்? சரி, ஆம், இருவரும் ஒரு படப்பிடிப்பிற்காக டபூ ரத்னானியுடன் இணைந்தனர். படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “BTSWithDabboo, ராகுல் டிராவிட் மற்றும் ஃபர்ஹான் அக்தர் ஆகியோருடன்” என்று எழுதினார்.

இதற்கிடையில், பிரியங்கா சோப்ரா சத்தம் போட்டார் கடந்த ஆண்டு அவர் தனது தாயகமான இந்தியாவிற்கு விஜயம் செய்த போது. நடிகை “கிட்டத்தட்ட மூன்று ஆண்டுகளுக்குப் பிறகு” நாட்டில் இருந்தார். பிரியங்காவுக்கு வீடு என்பது இதயம். பிரியங்காவுக்குப் பிடித்த இடங்களுக்குச் செல்வது முதல் தெருவோர சிற்றுண்டிகளை ருசிப்பது வரையில் பிரியங்கா வியப்படைந்தார். ஒரு ரேப்-அப் வீடியோவைப் பகிர்ந்த பிரியங்கா, “மேலும், இது மும்பையில் ஒரு மடக்கு! கர் கி பாத் ஹாய் அலக் ஹை! உண்மையில் வீட்டிற்கு வருவது போல் எதுவும் இல்லை. இந்த கடந்த இரண்டு நாட்களாக, என் மீது காட்டப்பட்ட அன்பு மற்றும் ஆதரவினால் நான் மிகவும் நெகிழ்ந்துவிட்டேன். நான் நேர்மையாகச் சொல்ல முடியும், நீங்கள் அனைவரும் மற்றும் எனது குழுவினர் இல்லாவிட்டால், நான் எங்கே இருப்பேன் என்று எனக்குத் தெரியாது! என் கனவை நனவாக்கியதற்காக உங்களுக்கும் நைக்காவுக்கும் நன்றி! திரும்பி வர காத்திருக்க முடியாது!! எனவே நாம் மீண்டும் சந்திக்கும் வரை… அல்விதா.

பிரியங்கா சோப்ரா அடுத்ததாக வெப் சீரிஸில் நடிக்கவுள்ளார் கோட்டை. அவளும் ஃபர்ஹான் அக்தரின் ஒரு பகுதியாக இருக்கிறாள் ஜீ லே ஜாரா. இந்த படத்தில் ஆலியா பட் மற்றும் கத்ரீனா கைஃப் உடன் திரை இடத்தை பகிர்ந்து கொள்கிறார்.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

தாஜில் நசிருதீன் ஷா, ராகுல் போஸ் மற்றும் பலர்: இரத்த பரிசோதனை மூலம் பிரிக்கப்பட்டது

Source link