மஹீப் கபூர் மகள் ஷனாயாவின் குழந்தைப் பருவத்தின் அபிமான படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார்

இந்த படத்தை மஹீப் கபூர் பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: மஹீப்கபூர்)

புது தில்லி:

மந்தமான நாளா? கவலைப்படாதே. ஒரு பார்வை மஹீப் கபூரின் சமீபத்திய இன்ஸ்டாகிராம் நுழைவு உங்களை உற்சாகப்படுத்தும். தி பாலிவுட் மனைவிகளின் அற்புதமான வாழ்க்கை’ தனது மகள் ஷனாயா கபூரின் “குழந்தை கட்டத்தை” காணவில்லை என்ற நட்சத்திரம், தவறவிட முடியாத அளவுக்கு அழகான த்ரோபேக் படங்களைப் பகிர்ந்துள்ளார். மஹீப் சனிக்கிழமையன்று மெமரி லேனில் ஒரு பயணத்தை மேற்கொண்டார் மற்றும் ஷனாயா கொஞ்சம் கொஞ்சமாக இருந்த காலத்திலிருந்து மூன்று படங்களை கையில் எடுத்தார். ஆல்பத்தின் முதல் புகைப்படம் ஒரு சிறிய ஷனாயா அம்மா மஹீப் கபூரின் தோளில் அமர்ந்து சிரிப்பதைக் காட்டுகிறது. கடந்த காலத்தின் அடுத்த குண்டுவெடிப்பில், மஹீப் கபூர் தனது குழந்தை மகளை கைகளில் பிடித்துக் கொண்டு கேமராவைப் பார்த்து சிரித்துக் கொண்டிருப்பதைக் காணலாம். கடைசிப் படம் அவர்கள் கடற்கரையில் பயணம் செய்ததிலிருந்து. “அந்த குழந்தையின் கட்டத்தை இழக்கவும் (சிவப்பு இதய சின்னங்கள்)” என்று தலைப்பில் மஹீப் கபூர் எழுதினார் மற்றும் “அவ்வளவு வேகமாக பறந்தது” மற்றும் “குழந்தை காய்ச்சல்” என்ற ஹேஷ்டேக்குகளைச் சேர்த்தார். மஹீப் கபூரின் இடுகையில், அவரது BFF பாவனா பாண்டே சிவப்பு இதய சின்னங்களை கைவிட்டார்.

பாருங்கள்:

மஹீப் கபூருக்கு அவரது குடும்ப ஆல்பத்தில் இருந்து விலைமதிப்பற்ற படங்களை இடுகையிட சிறப்பு சந்தர்ப்பம் தேவையில்லை. ஷனாயா கபூரின் த்ரோபேக் படங்களை அவர் கைவிடும்போது ரசிகர்கள் அதை விரும்புகிறார்கள். சமீபத்தில், காதலர் தினத்தன்று, மஹீப் கபூர் தனது கணவரின் சில படங்களைத் தேர்ந்தெடுத்தார் சஞ்சய் கபூர் மற்றும் அவர்களின் குழந்தைகள் Instagram இல் இடுகையிட. அவரது தலைப்பு த்ரோபேக் ஸ்னாப்ஸ் போல இனிமையாக இருந்தது. “என் காதலர்கள் #முடிவிலி&அப்பால் #காதலர் தின வாழ்த்துக்கள்” என்று மஹீப் கபூர் எழுதினார்.

கடந்த ஆண்டு ஷனாயா கபூரின் 23 வது பிறந்தநாளில், மஹீப் கபூர் தனது மகளின் குழந்தைப் பருவம் மற்றும் டீன் ஏஜ் ஆண்டுகளில் எடுக்கப்பட்ட சிறந்த படங்களை பட்டியலிட்டார் மற்றும் அவற்றை புகைப்பட படத்தொகுப்பாக Instagram இல் வழங்கினார். அவரது தலைப்பு: “என் வாழ்க்கையின் சிறந்த 23 வருடங்கள்…நாளை பிறந்தநாள் பெண்…என் ஸ்கார்பியோ பேபி. நவம்பர் 2ஆம் தேதி.” இது சிவப்பு இதயங்கள் மற்றும் தாயத்து சின்னங்களால் நிரப்பப்பட்டது.

மேலே உள்ள படத்தில் அபிமானமாக இருக்கும் ஷனாயா கபூர், விரைவில் ஷஷாங்க் கைதான் படத்தின் மூலம் பாலிவுட்டில் அறிமுகமாகவுள்ளார். பெத்தாடக். அவர் ஏற்கனவே முக்கிய பேஷன் பிராண்டுகளுடன் ஒத்துழைத்ததற்காக நகரத்தின் பேச்சாக உள்ளார். ஷனாயா தனது முதல் படத்தில் குர்பதே பிர்சாடா மற்றும் லக்ஷ்யாவுடன் இணைந்து நடிக்கிறார், இது திரைப்பட தயாரிப்பாளர் கரண் ஜோஹரின் ஆதரவுடன் உள்ளது.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

மனோஜ் பாஜ்பாய் தனது வைரலான ‘காலி-கலோச்’ வீடியோவைப் பற்றி விவாதிக்கிறார்

Source link