மகளிர் பிரீமியர் லீக் (டபிள்யூபிஎல்) தொடக்கப் போட்டி சனிக்கிழமையன்று நிரம்பிய வீட்டிற்கு முன்பாக நடந்து கொண்டிருந்தபோது, ​​கேப்டன் ஹர்மன்ப்ரீத் கவுர், குஜராத் ஜெயண்ட்ஸ் அணிக்கு எதிராக அசத்தலான அரை சதத்துடன் மும்பை இந்தியன்ஸ் அணியை 207/5 ரன்களுக்கு உயர்த்தினார். தொடக்க ஆட்டக்காரருக்கு முன்னதாக DY பாட்டீல் மைதானத்தில் பளபளப்பான தொடக்க விழா நடைபெற்றது. கவுர் 30 பந்துகளில் (14x4s) 65 ரன்கள் விளாசினார், இது குஜராத் ஜயண்ட்ஸைத் தரைமட்டமாக்கியது மற்றும் வரலாற்று புத்தகங்களில் அவரது பெயரை எழுதியது. வலது கை வீராங்கனையான கவுர் நான்காவது விக்கெட்டுக்கு அமெலியா கெர்ருடன் இணைந்து 89 ரன்கள் சேர்த்தார், நியூசிலாந்து வீரர் 24 பந்துகளில் 6 பவுண்டரிகள் மற்றும் ஒரு சிக்சருடன் 45 ரன்கள் எடுத்து ஆட்டமிழக்காமல் இருந்தார். மும்பை இந்தியன்ஸ் தனது இன்னிங்ஸின் கடைசி 30 பந்துகளில் 62 ரன்கள் எடுத்தது, போட்டியின் முதல் இன்னிங்ஸில் 200 ரன்களுக்கு மேல் மொத்தமாக பதிவு செய்தது.

டாஸ் வென்று பீல்டிங்கைத் தேர்வு செய்த பிறகு, லெக் சைடில் ஏராளமான பந்துகளை வீசுவது உட்பட, களத்தில் பல தவறுகளைச் செய்ததில் குஜராத் ஜெயண்ட்ஸ் குற்றவாளி.

11வது ஓவரில் ஸ்னேஹ் ராணா வீசிய பந்தில் அடுத்தடுத்து பவுண்டரிகளை விளாசத் தொடங்கிய கவுர், 12வது ஓவரில் ஜார்ஜியா வேர்ஹாமிடம் மேலும் இரண்டு பவுண்டரிகளைப் பெற்று, அடுத்த ஓவரில் அனாபெல் சதர்லேண்டிற்கு இதேபோன்ற சிகிச்சையை அளித்தார்.

இருப்பினும், 15வது ஓவரில் கவுர் உண்மையிலேயே தனது வகுப்பை வெளிப்படுத்தினார், இளம் இடது கை வேகப்பந்து வீச்சாளர் மோனிகா பட்டேலை தொடர்ந்து நான்கு பவுண்டரிகளுக்கு அடித்து 21 ரன்கள் எடுத்தார், இது இன்னிங்ஸின் மிகவும் விலை உயர்ந்தது.

யாஸ்திகா பாட்டியா (1) வடிவத்தில் ஆரம்ப விக்கெட்டை இழந்த போதிலும், மும்பை இந்தியன்ஸ் துடுப்பாட்டத்தில் ஆக்ரோஷமாக இருந்தது, வெஸ்ட் இண்டீஸின் ஹெய்லி மேத்யூஸ் தனது இரண்டாவது விக்கெட்டுக்கு நாட் ஸ்கிவர்-பிரண்ட் (23) உடன் 54 ரன்கள் எடுத்திருந்தபோது ஆரம்ப வானவேடிக்கைகளை வழங்கினார். ) ஒரு வலுவான தளம் அமைக்க.

Nat Sciver-Brunt மற்றும் Matthews இருவரும் கோல் அடிப்பதற்கான எந்த வாய்ப்பிலும் துள்ளிக் குதித்தனர், அவர்கள் தங்கள் கோடுகளால் வழிதவறிக் கொண்டிருந்த குஜராத் பந்து வீச்சாளர்களிடமிருந்து ஏராளமாகப் பெற்றனர்.

வலது கை ஆட்டக்காரரான ஸ்கிவர்-பிரண்ட் 18 பந்துகளில் 5 பவுண்டரிகள் உட்பட 23 ரன்கள் எடுத்த நிலையில், ஆட்டத்தின் ஆரம்ப கட்டங்களில் மேத்யூஸ்தான் ஸ்கோரை உயர்த்தினார்.

இரண்டாவது ஓவரில் மான்சி ஜோஷி பந்தில் ஒரு சிக்ஸர் மற்றும் ஒரு பவுண்டரியுடன் தொடங்கிய மேத்யூஸ், எட்டாவது ஓவரில் வலது கை ஆஸ்திரேலிய பந்துவீச்சாளரிடம் இரண்டு சிக்ஸர்களை அடித்ததால், அனாபெல் சதர்லேண்டை எடுத்தார்.

54 ரன் இரண்டாவது விக்கெட் ஸ்டாண்டை இறுதியாக ஜார்ஜியா வேர்ஹாம் ஒன்பதாவது ஓவரில் உடைத்தார், அவர் ஸ்கிவர்-பிரண்ட் மிட்-ஆனில் சினே ரானாவிடம் கேட்ச் செய்தார்.

விரைவிலேயே, முதல் WPL அரை சதத்தை நோக்கிய மேத்யூஸின் குற்றச்சாட்டு கார்ட்னரால் முடிவுக்கு வந்தது, மூலோபாய இடைவேளைக்குப் பிறகு குஜராத் கேப்டன் பெத் மூனியின் ரன் ஓட்டத்தை கட்டுப்படுத்த தாக்குதலுக்குள் கொண்டுவரப்பட்டது.

நான்கு கடந்த புள்ளிகளுக்காக தண்டிக்கப்பட்ட பிறகு, கார்ட்னர் மூன்றாவது திருப்புமுனையை வழங்கினார், அப்போது அவர் வலது கை ஆட்டக்காரரான மேத்யூஸுக்கு எதிராக ஒரு சுழற்பந்து வீச்சாளர். அவளது ஸ்டம்பை சிதைத்த பந்துடன் இணைவதை பேட்டர் தவறவிட்டார்.

வலது கை கரீபியன் பேட்டர் மேத்யூஸ் 31 பந்துகளில் 4 சிக்ஸர்கள் மற்றும் 3 பவுண்டரிகளுடன் 47 ரன்கள் எடுத்தார்.

இந்தியாவின் தனுஜா கன்வார் மூன்றாவது ஓவரில் குஜராத் ஜெயண்ட்ஸ்க்கு முதல் திருப்புமுனையை வழங்கினார், யஸ்திகா பாட்டியா – பிளாக்குகளில் இருந்து வெளியேற போராடினார் – ஒரு நேராக ஜார்ஜியா வேர்ஹாமின் கைகளில் அடித்தார்.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

பார்க்க: உஜ்ஜயினியின் மகாகல் கோவிலில் விராட் கோலி, அனுஷ்கா ஷர்மா பிரார்த்தனை செய்கிறார்கள்

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்

Source link