கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 04, 2023, 18:56 IST

தேர்வு ரத்து செய்யப்பட்ட உடனேயே, தேர்வு ரத்து அறிவிப்பு மையங்களின் வாயில்களுக்கு வெளியே வைக்கப்பட்டது (கோப்பு படம்)

தேர்வு ரத்து செய்யப்பட்ட உடனேயே, தேர்வு ரத்து அறிவிப்பு மையங்களின் வாயில்களுக்கு வெளியே வைக்கப்பட்டது (கோப்பு படம்)

ஞாயிற்றுக்கிழமை திட்டமிடப்பட்ட SOL தேர்வும் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது, ஆனால் மீதமுள்ள தேதித் தாள் அப்படியே உள்ளது, இந்த இரண்டு பாடங்களுக்கான தேதிகள் விரைவில் அறிவிக்கப்படும் என்று DU அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

தில்லி பல்கலைக்கழகத்தின் திறந்தநிலை கற்றல் பள்ளி மாணவர்கள் தாள் எழுதிக்கொண்டிருக்கும்போது முதலாம் ஆண்டு பிஏ மற்றும் பிகாம் திட்டங்களுக்கான தேர்வை சனிக்கிழமை ரத்து செய்வதாக அறிவித்து, அவர்களின் விடைத்தாள்களை ஒப்படைக்கச் சொன்னது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை திட்டமிடப்பட்ட SOL தேர்வும் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளது, ஆனால் மீதமுள்ள தேதித் தாள் அப்படியே உள்ளது, இந்த இரண்டு பாடங்களுக்கான தேதிகள் விரைவில் அறிவிக்கப்படும் என்று பல்கலைக்கழக அதிகாரிகள் தெரிவித்தனர்.

இரண்டு திட்டங்களின் மாணவர்களுக்கான தேர்வின் முதல் நாளான சனிக்கிழமை, காலை மற்றும் மாலை என இரண்டு ஷிப்டுகளாக நடத்தப்பட வேண்டும். “பிழை” காரணமாக, அனைத்து மாணவர்களுக்கும் காலை ஷிப்ட் ஒதுக்கப்பட்டுள்ளது, அதனால்தான் தேர்வை ரத்து செய்ய வேண்டியிருந்தது என்று பல்கலைக்கழக மூத்த அதிகாரி ஒருவர் கூறினார்.

தேர்வு ரத்து செய்யப்பட்ட உடனேயே, தேர்வு மையங்களின் வாயில்களுக்கு வெளியே ரத்து அறிவிப்பு வெளியிடப்பட்டது.

முதலாம் ஆண்டு பி.ஏ மாணவியான சங்கீதா, தான் நிர்ணயிக்கப்பட்ட மையத்தை சரியான நேரத்தில் அடைந்ததாகவும், தேர்வு சாதாரணமாகத் தொடங்கியதாகவும், ஆனால் சில நிமிடங்களுக்குப் பிறகு, ரத்து செய்யப்பட்டதாக மாணவர்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டதாகவும் கூறினார்.

“எனது தேர்வு மையம் மிராண்டா ஹவுஸ். நான் சரியான நேரத்தில் வந்து என் இருக்கையை சரிபார்த்து அமர்ந்தேன். நாங்கள் எங்கள் விவரங்களை நிரப்பினோம் மற்றும் வினாத்தாள்கள் விநியோகிக்கப்பட்டன. வினாத்தாளைப் படிக்க எங்களுக்கு ஒதுக்கப்பட்ட நேரம் வழங்கப்பட்டது, ”என்று அவர் கூறினார்.

“விடைத்தாள்கள் விநியோகிக்கப்பட்டன, நான் எனது பேனாவை எடுத்தபோது, ​​​​தேர்வு ரத்து செய்யப்பட்டதாக கண்காணிப்பாளர் எங்களிடம் கூறினார். எங்களுக்கு எந்த காரணமும் தெரிவிக்கப்படவில்லை, ”என்று அவர் கூறினார்.

நூற்றுக்கணக்கான மாணவர்கள் மையத்திற்கு வெளியே கூடி, பதில்களைக் கோரி சங்கீதா கூறினார். கல்லூரியின் பிரதான வாயிலில் ஒட்டப்பட்டிருந்த நோட்டீஸை அவர்கள் கண்டனர், அதில், “தேர்வுக் கிளையில் இருந்து பெறப்பட்ட தகவலின்படி, காலை மற்றும் மாலை அமர்வுகளுக்கான எஸ்ஓஎல் தாள்கள் ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளன. அடுத்த தேர்வு தேதி பின்னர் தெரிவிக்கப்படும்” என்றார். சனி மற்றும் ஞாயிறு ஆகிய இரு தினங்களுக்கான தேர்வு ரத்து செய்யப்பட்டுள்ளதாக பல்கலைக்கழக அதிகாரி தெரிவித்தார்.

“மாணவர்களுக்கு புதிய பட்டியல் எண்கள் வழங்கப்படும். இது SOL ஆல் ஏமாற்றப்பட்டது. நாங்கள் அதை ஆராய்ந்து வருகிறோம். இது மனிதப் பிழையா அல்லது கணினியின் பிழையா என்பதை நாங்கள் தீர்மானிக்கிறோம், ”என்று பதிவாளர் விகாஸ் குப்தா பிடிஐயிடம் கூறினார்.

“இந்த இரண்டு பாடங்களின் தேர்வுக்கான அடுத்த தேதியை அறிவிப்போம். மீதமுள்ள தேதித் தாள் ஒன்றுதான், ”என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

டெல்லி பல்கலைக்கழகம் வெளியிட்டுள்ள செய்தியில், “தவிர்க்க முடியாத சூழ்நிலைகளால்” தேர்வு ரத்து செய்யப்பட்டதாக அதன் உதவிப் பதிவாளர் தெரிவித்துள்ளார்.

“இந்த தேர்வுகளின் அடுத்த தேதி பின்னர் அறிவிக்கப்படும்” என்று அதில் கூறப்பட்டுள்ளது.

DU இன் ஆத்மா ராம் சனாதன் கல்லூரியின் தேர்வு மையமாக இருந்த ஷிவானி, நிர்வாகம் அலட்சியமாக இருப்பதாக குற்றம் சாட்டினார். “குறைந்தது ஒரு நாள் முன்னதாகவே அவர்கள் எங்களிடம் கூறியிருக்க வேண்டும். இதனால், தொலைதூரத்தில் இருந்து ஏராளமான மாணவர்கள் இங்கு வந்துள்ளனர். அவர்கள் கடைசி நிமிடத்தில் சொன்னார்கள், ”என்று அவர் கூறினார்.

மாணவர் குழுவான கிராந்திகாரி யுவ சங்கதன் (KYS) தேர்வுகள் ரத்து செய்யப்படுவதற்கு வழிவகுத்த தவறான நிர்வாகம் மற்றும் திறமையின்மைக்கு கண்டனம் தெரிவித்தது. அதன் செயற்பாட்டாளர்கள், SOL மாணவர்களுடன் சேர்ந்து SOL கட்டிடத்தில் எதிர்ப்பு ஆர்ப்பாட்டம் நடத்தினர்.

பின்னர் மாணவர்கள் கலைப் பீடத்தின் வாயில் எண் 4 க்கு பேரணி ஒன்றை ஏற்பாடு செய்து DU துணைவேந்தரிடம் ஒரு மகஜர் ஒன்றை சமர்ப்பித்தனர்.

“இது SOL மற்றும் DU நிர்வாகங்களின் தனிச்சிறப்பாக மாறியுள்ள சுத்த தவறான நிர்வாகம் மற்றும் குழப்பத்தை அம்பலப்படுத்துகிறது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய கல்விச் செய்திகள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ் 18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link