ஒரு வருடம் முன்பு இன்று (மார்ச் 4) ஆஸ்திரேலிய கிரிக்கெட் ஜாம்பவான் ஷேன் வார்ன் தனது நண்பர்களுடன் விடுமுறையில் இருந்தபோது காலமானார். ஷேன் வார்னே இதுவரை கிரிக்கெட்டில் விளையாடிய சிறந்த பந்து வீச்சாளர்களில் ஒருவராக கருதப்பட்டார். கடந்த ஆண்டு மார்ச் 4 ஆம் தேதி மாலை, 52 வயதான ஆஸ்திரேலியாவின் ஜாம்பவான் இனி இல்லை என்று வார்னின் மேலாளர் அதிர்ச்சியான செய்தியை உலகுக்கு தெரிவித்தார். வார்ன் மர்மமான சூழ்நிலையில் ஹோட்டல் அறையில் தனியாக இறந்துவிட்டதாக முதல்கட்ட தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன. பின்னர் அவர் இயற்கை எய்தினார் என்பதை போலீசார் உறுதி செய்தனர். தாய்லாந்தில் இறப்பதற்கு முன் வார்னேவுக்கு நெஞ்சுவலி ஏற்பட்டது தெரியவந்தது.

இதையும் படியுங்கள் | ஷேன் வார்ன் மரணம்: ஆஸ்திரேலிய ஜாம்பவான் குறித்த சர்ச்சைக்குரிய கருத்துக்கு சுனில் கவாஸ்கர் வருத்தம்!

வார்னுக்கு ஆஸ்துமா மற்றும் இதயப் பிரச்சனைகளின் மருத்துவ வரலாறு இருந்தது. அவர் அடிக்கடி பார்ட்டிகளில் ஈடுபடும் ஒரு காட்டு வரலாற்றைக் கொண்டிருந்தார், அதில் வழக்கமான அடிப்படையில் புகைபிடித்தல் மற்றும் குடிப்பது ஆகியவை அடங்கும்.

“ஷேன் தனது வில்லாவில் பதிலளிக்காமல் காணப்பட்டார், மருத்துவ ஊழியர்களின் சிறந்த முயற்சிகள் இருந்தபோதிலும், அவரை உயிர்ப்பிக்க முடியவில்லை. குடும்பம் இந்த நேரத்தில் தனியுரிமை கோருகிறது, மேலும் விவரங்களை சரியான நேரத்தில் வழங்கும்” என்று வார்னின் நிர்வாகத்தின் அறிக்கையைப் படித்தது.

ரெட்-பால் கிரிக்கெட்டில் அதிக விக்கெட் வீழ்த்தியவர்களில் ஷேன் வார்னே இரண்டாவது இடத்தில் உள்ளார். அவர் ஆஸி.க்காக 708 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தி, டெஸ்ட் போட்டிகளில் ஆஸ்திரேலியாவுக்காக அதிக விக்கெட் வீழ்த்திய பந்து வீச்சாளராக ஆனார்.

அவர் அனைத்து பிரபலமான இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (ஐபிஎல்) ராஜஸ்தான் ராயல்ஸ் மற்றும் உலகின் டி20 லீக்குகளிலும் விளையாடினார். வார்ன் 2013 இல் சர்வதேச கிரிக்கெட்டில் இருந்து நேரம் என்று அழைத்தார், ஆனால் விளையாட்டின் வர்ணனையாளர்/ஒளிபரப்பாளராக தொடர்ந்தார்.

1992 இல் ஆஸ்திரேலியாவுக்காக அறிமுகமானதில் இருந்து, ஷேன் வார்ன் 145 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடி 194 ஒருநாள் போட்டிகளில் 293 விக்கெட்டுகளை ஒயிட்-பால் வடிவத்தில் எடுத்துள்ளார். 1999 இல் ஆஸ்திரேலியா உலகக் கோப்பையை வெல்ல உதவினார், மேலும் ஆஷஸ் தொடரில் அதிக விக்கெட் எடுத்தவர் ஆவார், இது கிரிக்கெட் விளையாட்டில் மிகவும் பிரபலமான ஒன்றாகும்.

சமீபத்தில், பிரபல பாடகர் எட் ஷீரன், மெல்போர்ன் கிரிக்கெட் மைதானத்தில் 106,000 பேர் கொண்ட சாதனைக் கூட்டத்திற்கு முன்பாக ஆஸ்திரேலிய தயாரிப்பாளர் மைக்கேல் குடின்ஸ்கியுடன் சேர்ந்து ஷேன் வார்னுக்கு “விசிட்டிங் ஹவர்ஸ்” பாடி ஆஸ்திரேலிய ஜாம்பவான்களுக்கு அஞ்சலி செலுத்தினார். நிகழ்வுக்கு முன், ஷீரன் வார்னே குடும்பத்தினரை சந்தித்தார், அவர்கள் மூவரும் ஒன்றாக இருக்கும் ஒரு பிரேம் செய்யப்பட்ட படத்தை அவருக்கு பரிசளித்தார். எட் ஷீரன் கச்சேரியின் போது ஷேன் வார்னுக்காக MCG எரியூட்டப்பட்டது.

Source link