தி ரோஹித் சர்மா-இந்தூரில் வெள்ளிக்கிழமை ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான பார்டர்-கவாஸ்கர் டிராபியின் மூன்றாவது டெஸ்டில் இந்திய கிரிக்கெட் அணி சொந்த மண்ணில் அரிதான தோல்வியை சந்தித்தது. ஒரு ரேங்க் டர்னரில், விதிவிலக்கு தவிர்த்து பெரும்பாலான இந்திய பேட்டர்கள் சேதேஷ்வர் புஜாரா மற்றும் ஷ்ரேயாஸ் ஐயர், இந்தியா ஒன்பது விக்கெட் வித்தியாசத்தில் தோல்வியடைந்ததால், ஒரு மோசமான ஆட்டத்தை வெளிப்படுத்த முடியவில்லை. இந்த வெற்றியின் மூலம், உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் இறுதிப் போட்டிக்குள் நுழைந்த முதல் அணி என்ற பெருமையை ஆஸ்திரேலியா பெற்றுள்ளது, அதே நேரத்தில் இந்தியாவின் வாய்ப்புகள் சற்று ஆபத்தில் உள்ளன. மற்ற அணிகளின் முடிவுகளில் தங்களுடைய தகுதி வாய்ப்புகள் தங்கியிருக்காமல் இருக்க நான்காவது டெஸ்டில் வெற்றி பெற வேண்டும்.

போட்டி முடிந்ததும் ஆஸ்திரேலிய அணியின் முன்னாள் கேப்டன் இயான் சேப்பல் கூறியதாவது ஹர்திக் பாண்டியா டெஸ்ட் தொடரில் விளையாடியிருக்க வேண்டும்.

“இந்திய அணியில் ஹர்திக் பாண்டியா ஏன் இல்லை என்று எனக்கு புரியவில்லை,” என்று சேப்பல் ESPNCricinfo இடம் கூறினார். “அவரால் இந்த அளவுக்கு பந்துவீச முடியாது என்று மக்கள் என்னிடம் தொடர்ந்து சொல்கிறார்கள். ஆனால் மீண்டும், நீங்கள் மருத்துவரிடம் கேட்கிறீர்களா அல்லது கிரிக்கெட் வீரர்களுடன் அரட்டை அடிக்கிறீர்களா? பாண்டியா விளையாட விரும்பினால், அவர் இந்திய அணியில் இருக்க வேண்டும். அவர் ஒரு நல்ல பேட்ஸ்மேன். , அவர் கண்ணியமாக பந்துவீசுகிறார், அவர் ஒரு சிறந்த பீல்டர்.”

“சரியான சமநிலையைக் கண்டுபிடிக்க, ஆஸ்திரேலியா தேவை கேமரூன் கிரீன் அங்கு. மேலும் இந்தியாவுக்கு ஹர்திக் பாண்டியா தேவை” என்று சேப்பல் மேலும் கூறினார்.

பாண்டியா தொடர்ந்து T20I களில் இந்தியாவை வழிநடத்தும் அதே வேளையில், அவர் கடைசியாக 2018 இல் டெஸ்டில் தோன்றினார். ஹர்திக் இதுவரை 11 டெஸ்ட் போட்டிகளில் விளையாடி 532 ரன்கள் மற்றும் 17 விக்கெட்டுகளை எடுத்துள்ளார்.

இதனிடையே, ஆடுகளத்தில் கவனம் செலுத்தாமல், வீரர்களின் ஆட்டத்தில் கவனம் செலுத்த வேண்டும் என்று ரோஹித் சர்மா கூறியுள்ளார்.

“எனக்கு ஆடுகளத்தைப் பற்றிக் கவலை இல்லை. சத்தியமாக இந்தப் பிட்ச் பேச்சு அதிகமாகிக்கொண்டே இருக்கிறது. இந்தியாவில் விளையாடும் ஒவ்வொரு முறையும் ஆடுகளத்தில் மட்டுமே கவனம் செலுத்தப்படுகிறது. மக்கள் ஏன் நாதன் லயன் பற்றி என்னிடம் கேட்கவில்லை? அவர் எவ்வளவு நன்றாகப் பந்துவீசினார்? இரண்டாவது இன்னிங்ஸில் புஜாரா எவ்வளவு சிறப்பாக பேட்டிங் செய்தார், உஸ்மான் கவாஜா எவ்வளவு நன்றாக விளையாடினார்! நீங்கள் என்னிடம் கேட்டால், அந்த விஷயங்கள் தான், பிட்ச் அல்ல, ஏனெனில் இந்தியாவில் உள்ள ஆடுகளத்தில் நாங்கள் அதிக கவனம் செலுத்துகிறோம். இது அவசியம் என்று நினைக்கவில்லை” என்று இந்தூர் டெஸ்டுக்குப் பிறகு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் இந்திய கேப்டன் கூறினார்.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

நீரஜ் குமார்: தனியார் கழகங்கள் ஊழலின் மையமாக உள்ளன

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link