கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 05, 2023, 08:45 IST

நான்காவது மற்றும் கடைசி டெஸ்ட் ஆமதாபாத்தில் நடக்கிறது.  (AP புகைப்படம்)

நான்காவது மற்றும் கடைசி டெஸ்ட் ஆமதாபாத்தில் நடக்கிறது. (AP புகைப்படம்)

இந்தூரில் ஆஸ்திரேலியாவுக்கு எதிரான மூன்றாவது டெஸ்டில் இந்தியா தோல்வியடைந்தது, இது கிளீன் ஸ்வீப் என்ற நம்பிக்கையை முடிவுக்குக் கொண்டுவருகிறது

பார்டர் கவாஸ்கர் டிராபியின் முதல் இரண்டு டெஸ்டில் ஆதிக்கம் செலுத்திய பிறகு, இந்தூரில் ஆஸ்திரேலியாவிடம் இந்தியா அதிர்ச்சி தோல்வியடைந்தது, இதன் மூலம் சுற்றுலாப் பயணிகள் நான்கு போட்டிகள் கொண்ட தொடரில் மீண்டும் களமிறங்க அனுமதித்தனர். அவர்கள் இரு இன்னிங்ஸிலும் சுழலாமல் சரிந்ததால், இந்தியா மட்டையால் வருத்தப்பட்ட நிகழ்ச்சி இது.

டாஸ் வென்ற ரோஹித் ஷர்மா முதலில் பேட்டிங் செய்யத் தேர்வு செய்தார், ஆனால் 34 ஓவர்களில் 109 ரன்களுக்கு மேத்யூ குஹ்னேமான் 5 விக்கெட்டுகளை வீழ்த்தியதால், இந்திய பேட்டர்களின் செயல்திறன் ஒரு கனவாக இருந்தது.

மேலும் படிக்க: பிட்ச் ரேட்டிங்கிற்காக ஐசிசியை கவாஸ்கர் தாக்கியதை அடுத்து ஆஸ்திரேலியா லெஜண்ட் பதிலளித்தார்

இந்திய அணியின் முன்னாள் வீரர் சஞ்சய் மஞ்ச்ரேக்கர், மூன்றாவது டெஸ்டில் விளையாடும் வீரர்கள் சற்று நம்பிக்கையுடன் இருந்ததாகவும், ஹோல்கர் மைதானத்தில் ஆடுகளத்தை தவறாகப் படித்ததாகவும் கூறுகிறார்.

“இந்தத் தொடரில் இதுவரை இருந்த ஆதிக்கத்தின் ஹேங்கொவரை இந்தியா சுமந்து கொண்டிருக்கிறது என்ற எண்ணம் எனக்கு ஏற்பட்டது” என்று மஞ்ச்ரேக்கர் கூறினார். ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ்.

“அவர்கள் (இந்தியா) டாஸ் வென்று முதல் முறையாக முதலில் பேட்டிங் செய்தனர். எனவே உடனடியாக விளையாட்டில் ஷாட்களை அழைக்க வேண்டிய பொறுப்பு அவர்கள் மீது இருந்தது, மேலும் அவர்கள் சற்று முன்னதாகவே ஆதிக்கம் செலுத்த முயற்சிக்கிறார்கள் என்று நினைத்தேன், மேலும் பிட்ச் அவுட்டைத் தள்ளவில்லை. அவர்களுக்கு ஆடுகளம் தெரியும் என்ற அனுமானத்தின் கீழ் பல தாக்குதல் ஷாட்கள் வீசப்பட்டன, அங்குதான் இந்தியா தடுமாறியது என்று நான் நினைக்கிறேன்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

ஆஸ்திரேலியா இந்தியாவை விட சிறப்பாக பேட்டிங் செய்தது மற்றும் இரண்டாவது காலை பேட்டிங் சரிவு இல்லாமல் இருந்திருந்தால், கணிசமான முன்னிலையில் முடிந்திருக்கும். எவ்வாறாயினும், ஒரு ஆவேசமான டர்னரில் 88 ரன்கள் முன்னிலை பெற்றால், இந்தியாவை அழுத்தத்திற்கு உட்படுத்துவதற்கு போதுமானதாக இருந்தது, அவர்கள் இரண்டாவது ஆட்டத்தில் 163 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தனர்.

ஆஸ்திரேலியா 76 என்ற இலக்கை 9 விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் எளிதாகத் துரத்தியது, இந்தியாவின் முன்னிலையை ஒரே ஒரு டெஸ்டில் குறைக்கும், இப்போது இறுதிப் போட்டியை நடத்த உள்ள அகமதாபாத்துடன் தொடரை டிரா செய்ய ஆர்வமாக உள்ளது.

முன்னாள் இந்திய தலைமை பயிற்சியாளர் ரவி சாஸ்திரியும் அணி அதிக தன்னம்பிக்கையுடன் இருப்பதாகக் கூறியதால், இந்தியா கொஞ்சம் மனநிறைவுடன் இருப்பதாக மதிப்பிடுவதில் மஞ்ச்ரேக்கர் தனியாக இல்லை.

மேலும் படிக்க: ‘ஒரு கனவு நனவாகும், மகளிர் கிரிக்கெட்டுக்கு ஒரு பெரிய நாள்’

“அதுதான் கொஞ்சம் மனநிறைவு, கொஞ்சம் அதீத தன்னம்பிக்கை ஆகியவற்றை நீங்கள் எளிதாக எடுத்துக் கொள்ளும் இடத்தில் செய்ய முடியும், நீங்கள் பாதுகாப்பை கைவிடுவீர்கள், இந்த விளையாட்டு உங்களை வீழ்த்திவிடும். நீங்கள் உண்மையில் உங்கள் மனதை முதல் இன்னிங்ஸுக்குத் திருப்பியபோது, ​​விளையாடிய சில ஷாட்களைப் பார்க்கும்போது, ​​இந்தச் சூழ்நிலைகளில் ஆதிக்கம் செலுத்த முயற்சிக்கும் சில அதீத ஆர்வத்தைப் பார்க்கும்போது இவை அனைத்தும் இணைந்ததாக நான் நினைக்கிறேன். நீங்கள் திரும்பிப் பாருங்கள், பகுப்பாய்வு செய்ய ஓரிரு படிகள் பின்வாங்கவும்” என்று சாஸ்திரி கூறினார் ஸ்டார் ஸ்போர்ட்ஸ்.

சமீபத்தியதைப் பெறுங்கள் கிரிக்கெட் செய்திகள் இங்கேSource link