'பெகாசஸ் அவரது மனதில், தொலைபேசியில் இல்லை': சிவராஜ் சவுகான் ராகுல் காந்தியை சாடியுள்ளார்

பெகாசஸ் “காங்கிரஸின் DNAவில் நுழைந்துவிட்டார்” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

போபால்:

இஸ்ரேலிய ஸ்பைவேர் பெகாசஸ் மூலம் உளவு பார்க்கப்பட்டதாக காங்கிரஸ் தலைவர் ராகுல் காந்தி கூறியதைத் தாக்கிய மத்தியப் பிரதேச முதல்வர் சிவராஜ் சிங் சவுகான், பெகாசஸ் தொலைபேசியில் இல்லை, மாறாக அது ராகுல் காந்தியின் மனதில் உள்ளது என்று சனிக்கிழமை கூறினார்.

செய்தியாளர்களிடம் பேசிய முதல்வர் சவுகான், “பெகாசஸ் போனில் இல்லை, ராகுல் காந்தியின் மனதில் உள்ளது. காங்கிரஸின் டிஎன்ஏவில் பெகாசஸ் நுழைந்துள்ளது. அவரது (ராகுல் காந்தி) உளவுத்துறைக்கு பரிதாபப்படுகிறேன். அவர் வெளிநாடுகளுக்கு செல்கிறார். மேலும் நம் நாட்டுக்கு எதிராக அறிக்கை விடுகிறார்.வெளிநாட்டு தூதரகங்களுக்கு சென்று இந்தியாவுக்கு எதிராக பேசுகிறார்.வெளிநாடுகளில் இந்தியாவை களங்கப்படுத்துவது காங்கிரசின் புதிய அஜெண்டா.

வெளிநாடுகளில் நாட்டை விமர்சிப்பது தேச விரோத நடவடிக்கை. எனவே, நாடும் மக்களும் ராகுல் காந்தியை மன்னிக்க மாட்டார்கள் என்றும் அவர் கூறினார்.

சமீபத்தில் கேம்பிரிட்ஜ் பல்கலைக்கழகத்தில் உரையாற்றிய ராகுல் காந்தி, இஸ்ரேலிய ஸ்பைவேரான பெகாசஸ் மூலம் தனது போன் உளவு பார்க்கப்படுவதாகவும், அவர் அழைப்புகளில் பேசுவது குறித்து ‘கவனமாக’ இருக்குமாறு உளவுத்துறை அதிகாரிகள் எச்சரித்ததாகவும் கூறினார்.

“எனது போனில் பெகாசஸ் இருந்தது. ஏராளமான அரசியல்வாதிகளின் போன்களில் பெகாசஸ் இருந்தது. உளவுத்துறை அதிகாரிகள் என்னை அழைத்து, ‘தயவுசெய்து நீங்கள் தொலைபேசியில் என்ன சொல்கிறீர்கள் என்பதில் கவனமாக இருங்கள், ஏனென்றால் நாங்கள் விஷயங்களைப் பதிவு செய்கிறோம். “எனவே இதுவே நாங்கள் உணரும் நிலையான அழுத்தம். எதிர்க்கட்சிகள் மீதான வழக்குகள். எந்தச் சூழ்நிலையிலும் கிரிமினல் பொறுப்பு வழக்குகளாக இருக்கக் கூடாத விஷயங்களுக்காக நான் பல குற்றவியல் பொறுப்பு வழக்குகளைப் பெற்றுள்ளேன். அதைத்தான் நாங்கள் பாதுகாக்க முயற்சிக்கிறோம்,” என்று காங்கிரஸ் தலைவர் கூறினார். என்று தனது முகவரியில் தெரிவித்தார்.

முக்யமந்திரி லட்லி பெஹ்னா யோஜனா குறித்து கேள்வி எழுப்பியதற்காக முன்னாள் முதல்வர் கமல்நாத்தை முதல்வர் சவுகான் மேலும் கடுமையாக சாடினார்.

திரு சௌஹான், “இன்று நான் மிகவும் பொறுப்புடன் கேட்கிறேன், நாத் பதில் சொல்ல வேண்டும். முன்பும் கேட்டேன் ஆனால் பதில் கிடைக்கவில்லை. 2017ல் பைகா, பரியா மற்றும் சஹாரியாவைச் சேர்ந்த பெண்களின் வங்கிக் கணக்குகளில் ரூ.1,000 டெபாசிட் செய்யத் தொடங்கினோம். பழங்குடியினர். அதனால் குடும்பத்தில் உள்ள அவர்களின் குழந்தைகளை சரியாக வளர்க்க முடியும்.”

2018-ம் ஆண்டு வரை மாநிலத்தில் எங்கள் அரசு ஆட்சியில் இருக்கும் வரை பெண்களின் கணக்கில் ரூ.1000 டெபாசிட் செய்துள்ளோம். காங்கிரஸ் ஆட்சிக்கு வந்தவுடன் பைகாவின் கணக்குகளுக்கு ரூ.1000 வைப்பதை ஏன் நிறுத்தினீர்கள்? , பரியா, சஹாரியா சகோதரிகளா? இன்று இந்தப் பெண்கள் உங்களிடம் ஒரு கேள்வி கேட்கிறார்கள்,” என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

மேலும், “இந்தூர் காலத்துக்கு முன் செல்லும் சகாப்தம் என்று பிரதமர் நரேந்திர மோடி கூறியுள்ளார். இந்தூர் மற்றொரு புதுமையைச் செய்துள்ளார், மனிதர்களுக்கான ஆம்புலன்ஸ்கள், விலங்குகளுக்கான ஆம்புலன்ஸ்களைப் பார்த்தோம், ஆனால் இப்போது மர ஆம்புலன்ஸ்கள் தொடங்கப்பட்டுள்ளன. மரங்களை பராமரிப்பதற்காக இந்தூர்.”

தோட்டங்களிலோ, சாலையோரங்களிலோ ஏதேனும் செடி நோய்வாய்ப்பட்டால், நகரத்தில் உள்ள செடிகளை இந்த ஆம்புலன்ஸ் கவனித்துக் கொள்ளும். பூச்சி மருந்து தெளிப்பார்கள். அழைப்பைப் பெறும்போது, ​​​​இந்த ஆம்புலன்ஸ் தாவரங்களுக்கு சிகிச்சை அளிக்க சென்றடைகிறது, திரு சௌஹான் கூறினார்.

(தலைப்பைத் தவிர, இந்தக் கதை என்டிடிவி ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது.)

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

சிபிஐ தினமும் இதே கேள்விகளைக் கேட்கிறது, நீதிமன்ற காவல் நீட்டிக்கப்பட்டதால் மணீஷ் சிசோடியாSource link