சென்னை: வைரஸ் தொற்று வழக்குகள் தொடர்ந்து அதிகரித்து வருவதால், தமிழகத்தில் கோவிட் -19 வழக்குகள் அதிகரித்து வருகின்றன. பிப்ரவரி 15 அன்று ஆறு வழக்குகளுடன் ஒப்பிடும்போது கோவிட்-19 இன் புதிய வழக்குகள் வெள்ளிக்கிழமை 24 ஆக உயர்ந்தன மற்றும் செயலில் உள்ள வழக்குகள் 45 இலிருந்து 119 ஆக உயர்ந்தன. சனிக்கிழமை, 29 புதிய வழக்குகள் மற்றும் 134 செயலில் உள்ள வழக்குகள் உள்ளன.

தமிழ்நாட்டில் கோவிட் வழக்குகள் GFX

பொது சுகாதார இயக்குனரக அதிகாரிகள் கூறுகையில், கோயம்புத்தூர் மற்றும் சென்னையில் கூர்முனை பாதிப்புகள் உள்ளன, ஆனால் கொத்துகள் இல்லை. சென்னையில் பிப்ரவரி 25 முதல் வெள்ளிக்கிழமை வரை 17 புதிய வழக்குகளும், கோவையில் 28 புதிய வழக்குகளும் பதிவாகியுள்ளன. சனிக்கிழமையன்று, கோவையில் 6 வழக்குகளுடன் ஒப்பிடும்போது சென்னையில் நான்கு புதிய வழக்குகள் பதிவாகியுள்ளன. பொது சுகாதார அதிகாரிகள் கூறுகையில், இவை கோவிட் -19 இன் “தனிமைப்படுத்தப்பட்ட வழக்குகள்”, இது இப்போது பரவுகிறது.
இரண்டு வாரங்களுக்கு முன்பு வரை, இன்ஃப்ளூயன்ஸா மற்றும் பாரா இன்ஃப்ளூயன்ஸா, சுவாச ஒத்திசைவு வைரஸ், அடினோவைரஸ் மற்றும் ரைனோவைரஸ் போன்ற வைரஸ்களால் காய்ச்சல் பாதிப்புகள் அதிகரித்ததாக மருத்துவர்கள் கூறுகின்றனர். “அந்த நிலை தொடர்கிறது. இப்போது கோவிட் ஏன் அதிகமாக உள்ளது என்பதை எங்களால் நியாயப்படுத்த முடியாது, ஏனெனில் இந்த நோய் உள்ளூர் மற்றும் சில ஆண்டுகளுக்கு இப்படியே இருக்கும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது,” என்று மாநில பொது சுகாதார ஆய்வகத்தின் தலைவர் டாக்டர் எஸ் ராஜு கூறினார்.
இருப்பினும், காய்ச்சலுக்காகப் பரிசோதிக்கப்பட்ட பெரும்பாலான மக்கள் எச்3என்2, இன்ஃப்ளூயன்ஸா ஏ வகைக்கு நேர்மறையாக இருந்தனர். அறிகுறிகள் பருவகால காய்ச்சல் வைரஸ்களை ஒத்திருக்கும் மற்றும் இருமல் மற்றும் மூக்கு ஒழுகுதல் போன்ற காய்ச்சல் மற்றும் சுவாச அறிகுறிகள் மற்றும் உடல் வலிகள், குமட்டல், வாந்தி, அல்லது வயிற்றுப்போக்கு போன்ற பிற அறிகுறிகளும் அடங்கும். “இறப்புகளின் அதிகரிப்பை நாங்கள் காணவில்லை, ஆனால் நோயுற்ற தன்மை அதிகமாக உள்ளது. பல நோயாளிகள் காய்ச்சலுக்குப் பிறகு குறைந்தது ஒரு வாரத்திற்கு இருமல் மற்றும் சோர்வு இருப்பதாக புகார் கூறுகின்றனர்,” என்று அப்பல்லோ மருத்துவமனையின் தொற்று நோய் நிபுணர் டாக்டர் வி ராமசுப்ரமணியன் கூறினார்.
பெரும்பாலான சந்தர்ப்பங்களில், அறிகுறிகள் மருந்துகளுடன் சரியாகிவிடும், ஆனால் சிலருக்கு மருத்துவமனையில் அனுமதி தேவைப்படலாம். இதுபோன்ற நோய்களைத் தடுக்க மக்கள் தொடர்ந்து முகமூடிகளை அணிய வேண்டும், சமூக இடைவெளி மற்றும் கை சுகாதாரத்தை பராமரிக்க வேண்டும் என்று சுகாதார அமைச்சர் மா.சுப்பிரமணியன் கூறியபோது, ​​​​தொற்று நோய் நிபுணர்கள் கோவிட் -19 பூஸ்டர்களைத் தவிர காய்ச்சல் தடுப்பூசிகளை பரிந்துரைக்கின்றனர். “இது பரவும் விகிதங்களைக் குறைக்கும் மற்றும் சிக்கல்கள் மற்றும் இறப்புகளைத் தடுக்கும்” என்று டாக்டர் ராமசுப்ரமணியன் கூறினார்.

Source link