சென்னை: சி.சி.பி சைபர் கிரைம் பிரிவு மீது வழக்கு பதிவு செய்துள்ளது தமிழ்நாடு பாஜக தலைவர் கே அண்ணாமலை சமூக ஊடகங்களில் அவரது சமீபத்திய ட்வீட் மற்றும் அறிக்கைகளுக்காக விருந்தினர் தொழிலாளர் பிரச்சினை. மக்களிடையே வன்முறையை தூண்டியதற்காகவும், வதந்திகளை பரப்பியதற்காகவும் அவர் மீது வழக்கு பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளது.
அவர் மீது 153 பிரிவுகளின் கீழ் போலீசார் வழக்குப்பதிவு செய்துள்ளனர். (a),505(1)(b) (மதம், இனம் ஆகியவற்றின் அடிப்படையில் உருவாக்க அல்லது ஊக்குவிக்கும் நோக்கத்துடன் வதந்திகள் அல்லது ஆபத்தான செய்திகளைக் கொண்ட அறிக்கை அல்லது அறிக்கையை வெளியிடுபவர் அல்லது பரப்புகிறார். பிறந்த இடம், வசிப்பிடம், மொழி, சாதி அல்லது சமூகம் அல்லது வேறு ஏதேனும் காரணம், பகை, வெறுப்பு உணர்வுகள்), 505(1)(c) IPC (எந்தவொரு வகுப்பினரையோ அல்லது சமூகத்தையோ தூண்டும் நோக்கத்துடன், அல்லது தூண்டும் நோக்கத்துடன் பிற வகுப்பினர் அல்லது சமூகத்திற்கு எதிராக ஏதேனும் குற்றத்தைச் செய்யும் நபர்கள், 6 வரை நீட்டிக்கக்கூடிய சிறைத்தண்டனையுடன் தண்டிக்கப்படுவார்கள்.[three years]அல்லது அபராதத்துடன், அல்லது இரண்டுடனும்)
பதிவு செய்யப்பட்ட பின்னர், அண்ணாமலை ஒரு ட்வீட்டில் தன்னை கைது செய்யுமாறு மாநிலத்தில் ஆளும் அரசுக்கு சவால் விடுத்தார். “வட இந்திய சகோதரர்களுக்கு எதிரான ஏழு தசாப்த கால பிரசாரத்தை அம்பலப்படுத்தியதற்காக திமுக என் மீது வழக்குப் பதிவு செய்துள்ளது எனக்குப் புரிகிறது. எனவே அவர்கள் பேசிய வீடியோ இதோ எனது செய்திக்குறிப்பில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ளது. என்னைக் கைது செய்ய பாசிச திமுகவுக்கு நான் சவால் விடுகிறேன்,” என்று அவர் ட்வீட் செய்துள்ளார்.

Source link