புது தில்லி: மெட்டாவுக்குச் சொந்தமான வாட்ஸ்அப், “தெரியாத அழைப்பாளர்களை அமைதிப்படுத்து” என்ற புதிய அம்சத்தை உருவாக்கி வருவதாகக் கூறப்படுகிறது, இது பயனர்கள் அழைப்புகள் பட்டியல் மற்றும் அறிவிப்பு மையத்தில் காண்பிக்கும் போது தெரியாத எண்களில் இருந்து அழைப்புகளை முடக்க அனுமதிக்கிறது. WABetaInfo படி, புதிய அம்சம் தற்போது Android க்கான WhatsApp பீட்டாவில் உருவாக்கப்பட்டுள்ளது.

இந்த அம்சம் குறுக்கீடுகளைக் குறைத்தல் மற்றும் ஸ்பேம் அழைப்புகளைத் தவிர்ப்பது போன்ற பல நன்மைகளையும் உள்ளடக்கும். (இதையும் படியுங்கள்: இந்த யூடியூபர் ரூ. 3 கோடிக்கு மேல் மதிப்புள்ள லம்போர்கினியை உடைத்ததால்…: வைரல் வீடியோவை பாருங்கள்)

செயலி அமைப்புகளில் உள்ள நிலைமாற்றத்தை பயனர்கள் கண்டறிந்து, இயக்கப்பட்டவுடன், தெரியாத எண்களில் இருந்து வரும் அழைப்புகள் அமைதியாகிவிடும், ஆனால் அவை இன்னும் அழைப்புகள் பட்டியல் மற்றும் அறிவிப்பு மையத்தில் காண்பிக்கப்படும் என்று அறிக்கை கூறுகிறது. (இதையும் படியுங்கள்: மார்ச் 2023 இல் பணம் செலுத்துவதற்கான முக்கியமான காலக்கெடு: இந்த வேலைகளை நடப்பு மாதத்தில் முடிக்கவும் அல்லது தயாராகவும்…)

இதற்கிடையில், வாட்ஸ்அப் டேப்லெட்டுகளுக்கான புதிய “ஸ்பிலிட் வியூ” அம்சத்தை வெளியிடுகிறது, இது பயனர்கள் ஆண்ட்ராய்டு பீட்டாவில் ஒரே நேரத்தில் பயன்பாட்டின் இரண்டு வெவ்வேறு பிரிவுகளைப் பார்க்கவும் பயன்படுத்தவும் அனுமதிக்கும்.

வழக்கமாக, பயன்பாட்டின் டேப்லெட் பதிப்பில் பயனர்கள் அரட்டையைத் திறக்கும் போது அரட்டைக் காட்சி முழுத் திரையையும் எடுத்துக் கொள்ளும், பின்னர் பயனர்கள் வேறு உரையாடலைத் திறக்க விரும்பினால் மீண்டும் அரட்டைப் பட்டியலுக்குச் செல்ல வேண்டும்.

புதிய அம்சத்துடன், அரட்டையைத் திறக்கும்போது அரட்டைப் பட்டியல் எப்போதும் தெரியும்.

Source link