சீன வர்த்தகத்தில் இருந்து அமெரிக்க நிறுவனங்களை தடை செய்வோம்: ஜனாதிபதி போட்டியில் இந்திய-அமெரிக்கர்

“அமெரிக்கா முதல்” நிகழ்ச்சி நிரலில் தான் உள்ளேன் என்றார் விவேக் ராமசாமி

வாஷிங்டன்:

மூன்று மதச்சார்பற்ற மதங்கள் — இனம், பாலினம் மற்றும் காலநிலை — இன்று அமெரிக்காவை மூச்சுத் திணறலுக்கு உள்ளாக்கியுள்ளன, GOP ஜனாதிபதி பதவிக்கு போட்டியிடும் விவேக் ராமஸ்வாமி தனது சக பழமைவாத குடியரசுக் கட்சியினரிடம் எஃப்.பி.ஐ உடன் இணைந்து கல்வித் துறையை அகற்றுவதற்கான யோசனைகளை முன்மொழிந்துள்ளார். 2024ல் அவர் நாட்டின் அதிபராக தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால் சீனாவுடன் வர்த்தகம் செய்யும் நிறுவனங்கள்.

“இன்றைய சுதந்திரப் பிரகடனம் என்பது சீனாவிடமிருந்து நாம் சுதந்திரம் பெறுவதற்கான பிரகடனம். தாமஸ் ஜெபர்சன் இன்று உயிருடன் இருந்திருந்தால், அதுதான் அவர் கையெழுத்திடும் சுதந்திரப் பிரகடனம். அதுதான் உங்கள் அடுத்த ஜனாதிபதியாக நான் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால் நான் கையெழுத்திடுவேன். கன்சர்வேடிவ் அரசியல் நடவடிக்கை மாநாட்டில் (CPAC) தனது உரையில் 37 வயதான திரு ராமசுவாமி கூறினார் — குடியரசுக் கட்சியின் முதன்மை ஆண்டு நிகழ்வு மற்றும் அதன் ஆதரவு தளம்.

CPAC இன் தேசிய மேடையில் இருந்து தனது முதல் முக்கிய உரையில், கடந்த வாரம் வெள்ளை மாளிகைக்கு 2024 பந்தயத்தில் நுழைவதற்கான தனது முடிவை அறிவித்த திரு ராமஸ்வாமி, முன்னாள் ஜனாதிபதி டொனால்ட் டிரம்ப், 76 மற்றும் அவரது “அமெரிக்கா முதலில் ஈர்க்கப்பட்டதாகக் குறிப்பிட்டார். ” பார்வை. பிரச்சினைகளை இனங்கண்டு அவற்றை நோக்கி தீவிரமாக செயற்பட வேண்டிய தருணம் இது என அவர் குறிப்பிட்டார்.

ராமஸ்வாமி தனது 18 நிமிட உரையில், “மூன்று மதச்சார்பற்ற மதங்கள் இன்று அமெரிக்காவை மூச்சுத் திணறலில் வைத்துள்ளன” என்று கூறினார்.

அவற்றில் முதலாவது இந்த “விழித்தெழுந்த இன மதம்” என்பது ஒருவரின் அடையாளம் அவரது தோல் நிறத்தை அடிப்படையாகக் கொண்டது என்று கூறுகிறது. “நீங்கள் கறுப்பாக இருந்தால், நீங்கள் இயல்பாகவே பின்தங்கியவர்கள், நீங்கள் வெள்ளையாக இருந்தால், உங்கள் பொருளாதார பின்னணி அல்லது உங்கள் வளர்ப்பு எதுவாக இருந்தாலும், நீங்கள் இயல்பாகவே சலுகைகளைப் பெறுவீர்கள். நீங்கள் யார், வாழ்க்கையில் நீங்கள் என்ன சாதிக்க முடியும் என்பதை உங்கள் இனம் தீர்மானிக்கிறது,” என்று அவர் கூறினார்.

இது “அமெரிக்காவில் இந்த புதிய பயத்தின் கலாச்சாரத்தை” உருவாக்கியுள்ளது, “இரண்டாம் மதச்சார்பற்ற மதத்துடன்” இணைந்து, “நீங்கள் ஈர்க்கப்பட்ட நபரின் பாலினம் நீங்கள் பிறந்த நாளில் கடினமாக இருக்க வேண்டும்” ஆனால் உங்கள் சொந்த உயிரியல் பாலினம் உங்கள் வாழ்நாள் முழுவதும் முற்றிலும் திரவம்.”

“இது ஒரு மதமாக இல்லாவிட்டால் அது அர்த்தமற்றது. அது பகுத்தறிவுடன் பொருந்தாது, அது மதத்துடன் பொருந்துகிறது. பின்னர் அது முதல் மதத்தின் அதே நகர்வைச் செய்கிறது” என்று திரு ராமசாமி கூறினார்.

மூன்றாவது அமெரிக்காவின் காலநிலை மதம், “அமெரிக்காவில் கார்பன் உமிழ்வை எதிர்த்துப் போராட வேண்டும், அதே நேரத்தில் அதே கார்பன் உமிழ்வை சீனா போன்ற இடங்களுக்கு மாற்றுவோம், இந்த மதத்தை நீங்கள் நம்பினாலும், நீங்கள் நம்பலாம். மனித குலத்திற்குத் தெரிந்த கார்பன் இல்லாத ஆற்றல் உற்பத்தியின் சிறந்த வடிவமான அணு ஆற்றலை ஏற்றுக்கொண்டனர்”.

“இன்னும் இந்த மக்கள் அணுசக்தியை எதிர்க்கிறார்கள். உண்மையில் நடப்பது என்னவென்றால், காலநிலை மதம் காலநிலையுடன் எவ்வளவு தொடர்புடையது, ஸ்பானிய விசாரணை கிறிஸ்துவுடன் செய்ய வேண்டியிருந்தது, இது எதுவும் சொல்ல முடியாது. இது அதிகாரத்தைப் பற்றியது. , ஆதிக்கம், கட்டுப்பாடு, தண்டனை மற்றும் இந்த நாட்டிலும் நவீன மேற்கத்திய நாடுகளிலும் நாம் சாதித்ததற்கு மன்னிப்பு கேட்கிறோம், ”என்று பார்வையாளர்களின் கரவொலிக்கு மத்தியில் திரு ராமசாமி கூறினார்.

அமெரிக்கா, தேசிய அடையாள நெருக்கடியின் மத்தியில் உள்ளது என்றார்.

“என்னிடம் இருந்து எடுத்துக்கொள், எனக்கு 37 வயது, நான் ஒரு மில்லினியல், நான் 1985 இல் பிறந்தேன். இதை நான் உங்களுக்குச் சொல்வேன், என் தலைமுறை, உண்மையில் ஒவ்வொரு தலைமுறை அமெரிக்கர்களும் இன்று, நாங்கள் ஒரு காரணத்திற்காக மிகவும் பசியுடன் இருக்கிறோம். நாங்கள் பசியுடன் இருக்கிறோம் நோக்கம், நம்பிக்கை, தேசபக்தி, கடின உழைப்பு, குடும்பம் போன்றவற்றில் நமது பசியை நிரப்பும் விஷயங்கள் மறைந்துவிட்டபோது, ​​நமது தேசிய வரலாற்றின் ஒரு கட்டத்தில் நோக்கம் மற்றும் அர்த்தம் மற்றும் அடையாளத்திற்காக,” என்று அவர் கூறினார்.

“நம்மை விட பெரிய ஒன்றின் பாகமாக இருக்க நாங்கள் பசியுடன் இருக்கிறோம், ஆனால் இன்று ஒரு அமெரிக்கனாக இருப்பதன் அர்த்தம் என்ன என்ற கேள்விக்கு நம்மால் பதிலளிக்க முடியாது. இது GOP க்கு ஒரு வாய்ப்பு. பழமைவாத இயக்கத்திற்கு இது ஒரு வாய்ப்பு. சந்தர்ப்பம் மற்றும் அந்த வெற்றிடத்தை அமெரிக்க தேசிய அடையாளத்தின் பார்வையுடன் நிரப்பவும், அது மிகவும் ஆழமாக இயங்கும் இந்த விஷத்தை பொருத்தமற்றதாக நீர்த்துப்போகச் செய்கிறது,” என்று அவர் கூறினார்.

“அமெரிக்கா முதல்” நிகழ்ச்சி நிரலில் தான் முழுவதுமாக இருப்பதாக திரு ராமசாமி கூறினார். “என்னை நம்புங்கள், நான் அமெரிக்காவின் முதல் பழமைவாதி. அதற்காக நான் மன்னிப்பு கேட்கமாட்டேன். ஆனால் அமெரிக்காவை முதலில் வைக்க, அமெரிக்கா என்றால் என்ன என்பதை நாம் இப்போது மீண்டும் கண்டுபிடிக்க வேண்டும். அதனால்தான் கடந்த வாரம் நான் அமெரிக்க ஜனாதிபதிக்கான தேசிய அளவிலான போட்டியை அறிவித்தேன். இந்த நாட்டில் நாம் காணவில்லை என்ற அடையாளத்தை அவர் கூறினார்.

“இதன் அர்த்தம், நீங்கள் தகுதியை நம்புகிறீர்கள், இந்த நாட்டில் நீங்கள் முன்னேறுவீர்கள், உங்கள் தோலின் நிறத்தில் அல்ல, ஆனால் உங்கள் குணத்தின் உள்ளடக்கம் மற்றும் உங்கள் பங்களிப்புகளால். அதனால்தான் அமெரிக்க ஜனாதிபதியாக நான் உறுதியளித்தேன். இந்த நாட்டில் உறுதியான நடவடிக்கையை ஒருமுறை அகற்றிவிடுங்கள். இது நமது ஆன்மாவில் ஒரு தேசிய புற்றுநோய்,” என்று அவர் கூறினார்.

அமெரிக்க நிறுவனங்களை சீனாவில் வர்த்தகம் செய்வதை தடை செய்வதாக இந்திய அமெரிக்கர் கூறினார்.

“நேர்மையாக இருப்பது முக்கியம் என்று நான் நினைக்கிறேன். நாம் சீனாவில் இருந்து சுதந்திரத்தை அறிவிக்க விரும்பினால், சீன கம்யூனிஸ்ட் கட்சி (சீன கம்யூனிஸ்ட் கட்சி) வீழ்ச்சியடையும் வரை அல்லது CCP தீவிரமாக செயல்படும் வரை பெரும்பாலான அமெரிக்க வணிகங்களை சீனாவில் வணிகம் செய்வதை தடை செய்ய நாங்கள் தயாராக இருக்க வேண்டும். தன்னைத்தானே சீர்திருத்துகிறது.ஏனென்றால் அந்த பேண்ட்-எய்டை எடுத்து அதை உடனே கிழித்தெறிவதைத் தவிர வேறு எளிதான வழி இல்லை,” என்று அவர் கூறினார்.

“மன்னிக்கவும் ஹென்றி கிஸ்ஸிங்கர். உங்கள் பரிசோதனையை நாங்கள் முடித்துவிட்டோம். அமெரிக்காவில், அதுதான் ஒரே வழி. நாம் வரலாற்றின் கால அளவுகளில் சிந்திக்கத் தொடங்க வேண்டும், தேர்தல் சுழற்சிகளின் கால அளவைப் பற்றி அல்ல. எங்களுக்கு சேம்பர்லைன் தேவையில்லை, இந்த நாட்டில் எங்களுக்கு கொஞ்சம் சர்ச்சில் தேவை, நீங்கள் ஒரு தியாகம் செய்ய தயாராக இருந்தால், நீங்கள் அதை ஒருபோதும் செய்ய வேண்டியதில்லை, ஏனென்றால் மறுபக்கம் முதலில் விழும், “என்று அவர் வலியுறுத்தினார்.

ராமசாமி தனது உரையில், கல்வித் துறை மற்றும் மத்திய புலனாய்வுப் பணியகத்தை (FBI) அகற்ற வேண்டும் என்றும் அழைப்பு விடுத்தார்.

“கடந்த வாரம் நான் ஏற்கனவே சொன்னேன், அமெரிக்காவில் நாங்கள் மூடப்படும் மற்றும் மூடப்பட வேண்டிய முதல் நிறுவனம் அமெரிக்க கல்வித் துறை. அது இருப்பதற்கு எந்த காரணமும் இல்லை. இருந்திருக்கக்கூடாது.

“இன்று, நான் இந்த நாட்டில் மூடப்படும் இரண்டாவது அரசாங்க நிறுவனத்தை அறிவிக்க நான் தயாராக இருக்கிறேன், குறைந்தபட்சம் 60 ஆண்டுகளுக்கு முன்பே நாங்கள் செய்திருக்க வேண்டும். இது குடியரசுக் கட்சியினரையும் ஜனநாயகக் கட்சியினரையும் பாதித்துள்ளது. நாங்கள் அதை இறுதியாகச் செய்யப் போகிறோம். அமெரிக்காவில் எஃப்.பி.ஐ.யை மூடிவிட்டு, அதன் இடத்தைப் பிடிக்க புதிதாக ஒன்றை உருவாக்குவதற்கான நேரம் இது, ஏனெனில் இது மீண்டும் ஒரு சுயராஜ்ய தேசமாக இருக்க ஜே எட்கர் ஹூவர் பாரம்பரியத்தை நாங்கள் முடித்துவிட்டோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

(இந்தக் கதை என்டிடிவி ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட்டட் ஊட்டத்திலிருந்து தானாக உருவாக்கப்பட்டது.)

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

கல்வான் பள்ளத்தாக்கில் இந்திய ராணுவ வீரர்கள் தங்கள் கிரிக்கெட் திறமையை வெளிப்படுத்தினர்Source link