தனது மகளின் காதுகளை முதன்முதலாக துளைத்தபோது ஒரு தந்தை அடக்கமுடியாமல் அழுதுகொண்டிருந்த காட்சி சலூனில் இருந்த வாடிக்கையாளர்களை திகைக்க வைத்தது. மனதைக் கவரும் ஒரு வீடியோவில், ஒரு இளம் தந்தை தனது குழந்தையை துளையிடுவதற்குத் தயாராகும் போது முதலில் தொட்டிலைப் பார்த்தார்.
மகளின் காது மடலைத் துளைக்கப் பொறுப்பான பெண் கை நீட்டுவதைப் பார்த்த அவனால் அமைதியாக உட்கார முடியவில்லை. மகள் சத்தமாக அழ ஆரம்பித்தவுடன், வேதனையில் தலை குனிந்து அவளுடன் சேர்ந்து அழுதான். அப்படி ஒரு மனதை தொடும் காட்சி நடந்தது.

அனைத்து சரியான காரணங்களுக்காக வீடியோ வைரலாகியுள்ளது. தாய்மார்கள் தங்களுடைய குழந்தைகளை முழுவதுமாகப் பார்த்துக் கொண்டிருந்தாலும், தந்தைக்கும் மகளுக்கும் இருக்கும் பந்தம் விலகி நிற்கிறது. ஒரு தகப்பன் தன் சிறுமியின் மீது வைத்திருக்கும் அன்பு இந்த இளைஞனின் கண்களில் நிரம்பி வழிகிறது.
சமூக ஊடக பயனர்கள் வீடியோவில் உள்ள கருத்துகளில் விரைவாக பங்கேற்கின்றனர். உணர்ச்சிகளை வெளிப்படுத்தும் அப்பாவின் திறமையை சிலர் பாராட்டினர்.

ஒரு நபரின் கருத்து, “நாங்கள் அனைவரும் அழுகிறோம். அப்பாவின் பெண்.”

“அப்பா ஒரு பொதுவான கடைசி பிறந்தவர்”, என்று ஒரு பயனர் கிண்டல் செய்தார்.

மற்றவர்கள் குத்துவதற்கு குழந்தையின் சரியான வயதைக் கேள்வி எழுப்பினர்.

“நிஜமாகவே. அந்த இளைஞன்! குழந்தை தன் தலையை உயர்த்திக் கொண்டிருக்கவில்லை” என்று ஒரு சமூக ஊடகப் பயனர் பதிலளித்தார்.

இந்த வீடியோ சில உண்மையான குழந்தை காதல் உணர்வுகளை தூண்டியது. சில பயனர்கள் குழந்தை காய்ச்சலுக்கும் சென்றனர்.

“மான்! எனக்கு இப்போது ஒரு குழந்தை வேண்டும்” என்று ஒரு பையன் எழுதினான்.

அழகான வீடியோவை இங்கே பாருங்கள்:

பெற்றோர்கள் தங்கள் குழந்தை மீது வைத்திருக்கும் அன்பைப் போல தூய்மையான எதுவும் இல்லை என்பதற்கு இந்த வீடியோக்கள் சான்று. தந்தைகள் எப்போதும் தங்கள் பெண்களின் பாதுகாப்பு சூப்பர் ஹீரோவாக இருப்பார்கள், சில சமயங்களில் அவர்களை தீங்குகளிலிருந்து காப்பாற்றுவதன் மூலமோ அல்லது மற்ற நாட்களில் அவர்களுடன் அழுவதன் மூலமோ.Source link