இந்த படத்தில் ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சன் எவ்வளவு பிரமிக்க வைக்கிறார்?

படத்தை டபூ ரத்னானி பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: டப்புரத்னானி)

நாட்டின் மிகப்பெரிய சூப்பர் ஸ்டார்களை அவர்களின் மிகவும் கவர்ச்சியான மற்றும் நேர்மையான அவதாரங்களில் பார்க்க விரும்புகிறீர்களா? டபூ ரத்னானியின் இன்ஸ்டாகிராம் காலவரிசைக்குச் செல்லுமாறு பரிந்துரைக்கிறோம். பிரபல புகைப்படக் கலைஞர், மிகவும் பிரபலமான பாலிவுட் நட்சத்திரங்களுடன் படங்களையும் வீடியோக்களையும் அடிக்கடி பகிர்ந்து கொள்கிறார். பல ஆண்டுகளாக, டபூ ரத்னானி தனது பிரபல நாட்காட்டிக்கு ஒத்ததாக மாறியுள்ளார், இது பொழுதுபோக்கு துறையில் இருந்து மிகப்பெரிய பெயர்களைக் கொண்டுள்ளது. காலண்டர் படங்களுடன், டபூ ரத்னானி சமூக ஊடகங்களில் பல காணப்படாத, திரைக்குப் பின்னால் உள்ள கிளிக்குகளைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார். அவரது சமீபத்திய பதிவேற்றங்களில் ஒரு வழக்கு. அதில், அவர் காணப்படுகிறார் ஐஸ்வர்யா ராய் பச்சனுடன் ஒரு பிரேமைப் பகிர்ந்து கொள்கிறார், எப்போதும் போல் அழகாக இருப்பவர். தலைப்பில், டபூ ரத்னானி “#btswithdabboo வித் மை மியூஸ்” என்று எழுதி நடிகையைக் குறியிட்டார்.

ஹார்ட் எமோஜிகளால் கமெண்ட்ஸ் பிரிவில் ரசிகர்கள் குவிந்துள்ளனர்.

அதுமட்டுமல்ல. ஞாயிற்றுக்கிழமை பிற்பகுதியில், டபூ ரத்னானி ஹிருத்திக் ரோஷன் இடம்பெறும் படங்களின் மாண்டேஜ் வீடியோவையும் பகிர்ந்துள்ளார். கிளிப்பில், நடிகர் ஒரு உடையில் அழகாக இருக்கிறார். பதிவைப் பகிர்ந்த பிரபல புகைப்படக் கலைஞர், இதய ஈமோஜியுடன் “#btswithdabboo கிரேக்க கடவுளுடன்” என்றார்.

வார இறுதியில், டபூ ரத்னானி மற்றொரு பவர்ஹவுஸ் நடிகருடன் ஒரு சிறப்பு BTS படத்தையும் கைவிட்டார் – பிரியங்கா சோப்ரா. புகைப்படத்தில், பிரியங்காவும் டபூ ரத்னானியும் ஒரு முட்டாள்தனமான போஸைக் காணலாம். தலைப்புடன், புகைப்படக்காரர் கூறினார்: “அழகான கணினியுடன் #BTSWithDabboo [Priyanka Chopra].”

சில நாட்களுக்கு முன்பு, புகைப்படக் கலைஞர் ஒருவர் இரண்டு இந்திய பிரபலங்களுடன் ஒரு படத்தைப் பகிர்ந்து இணையத்தை கலக்கினார். டபூ ரத்னானி, பதிவேற்றத்தில், நடிகருடன் சட்டத்தைப் பகிர்ந்துள்ளார் ஃபர்ஹான் அக்தர் மற்றும் இந்திய கிரிக்கெட் அணியின் தலைமை பயிற்சியாளர் ராகுல் டிராவிட். படத்தைப் பகிர்ந்துகொண்டு, “BTSWithDabboo, ராகுல் டிராவிட் மற்றும் ஃபர்ஹான் அக்தர் ஆகியோருடன்” என்று எழுதினார்.

சின்னமான பிரபல நாட்காட்டிக்கு கூடுதலாக, டபூ ரத்னானி பல படங்களில் பணிபுரிந்ததற்காக அறியப்படுகிறார். ஓம் சாந்தி ஓம், ஆதிஷ், பிளாக்மெயில், ஃபிசா, ஹேரா பேரி, லெஜண்ட் ஆஃப் பகத் சிங், ஆவாரா பாகல் தீவானா, ஜான்கார் பீட்ஸ், ஜிஸ்ம், ஜோ போலே சோ நிஹால்மற்றும் கஹோ நா… பியார் ஹை.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

மகன் ஆசாத்துடன் அமீர் கான் ஒன்றாகக் காணப்பட்டார்

Source link