கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 06, 2023, 11:54 IST

பாஜக எம்எல்ஏவின் மகன் லஞ்சம் வாங்கியதாக பிடிபட்டதையடுத்து பாஜக அரசுக்கு எதிராக காங்கிரஸ் கட்சியினர் போராட்டம் நடத்தினர்.  (நியூஸ்18 புகைப்படம்)

பாஜக எம்எல்ஏவின் மகன் லஞ்சம் வாங்கியதாக பிடிபட்டதையடுத்து பாஜக அரசுக்கு எதிராக காங்கிரஸ் கட்சியினர் போராட்டம் நடத்தினர். (நியூஸ்18 புகைப்படம்)

லோக்ஆயுக்தா வட்டாரங்களின்படி, விருபக்ஷப்பா கைது செய்யப்படுவதைத் தடுக்க வெளிநாட்டிற்குத் தப்பிச் செல்ல திட்டமிட்டுள்ளதாக அவர்கள் அறிந்தனர்.

40 லட்சம் லஞ்சம் வாங்கும் போது அவரது அரசு அதிகாரி மகன் கையும் களவுமாக பிடிபட்டதைத் தொடர்ந்து தலைமறைவான பாஜக எம்எல்ஏ மடல் விருபக்ஷப்பாவுக்கு எதிராக கர்நாடக லோக் ஆயுக்தா லுக் அவுட் நோட்டீஸ் வெளியிட உள்ளதாக தகவல்கள் தெரிவிக்கின்றன.

லோக்ஆயுக்தா வட்டாரங்களின்படி, விருபக்ஷப்பா கைது செய்யப்படுவதைத் தடுக்க வெளிநாட்டிற்குத் தப்பிச் செல்ல திட்டமிட்டுள்ளதாக அவர்கள் அறிந்தனர். நாட்டில் உள்ள அனைத்து விமான நிலையங்களுக்கும் லுக்அவுட் நோட்டீஸ் அனுப்பப்படும்.

கர்நாடகாவில் தேர்தல் நெருங்கி வரும் இத்தருணத்தில் பாஜக எம்எல்ஏ கைது செய்யப்பட்டிருப்பது அக்கட்சிக்கு தர்மசங்கடத்தை ஏற்படுத்தும் என்றும் வட்டாரங்கள் தெரிவிக்கின்றன. குற்றம் சாட்டப்பட்ட எம்.எல்.ஏ., தனது மகன் பிரசாந்த் மடல் கைது செய்யப்பட்டதையடுத்து தலைமறைவாகியுள்ள நிலையில், நீதிமன்றத்தில் முன்ஜாமீன் பெற முயற்சித்து வருகிறார்.

லுக் அவுட் நோட்டீஸ் வெளியான பிறகு, காவல்துறை மற்றும் நீதிமன்றத்தின் அனுமதி இல்லாமல் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்கள் நாட்டை விட்டு வெளியேற முடியாது. குற்றம் சாட்டப்பட்ட எம்எல்ஏவை கைது செய்ய லோக் ஆயுக்தா டிவைஎஸ்பி அந்தஸ்து கொண்ட அதிகாரிகளின் கீழ் ஏழு குழுக்களை அமைத்துள்ளது.

எம்.எல்.ஏ.வின் மற்றொரு மகன் மல்லிகார்ஜுன் மடலின் இரண்டு நிறுவனங்களின் வங்கிக் கணக்குகளில் சோதனை நடந்த நாளில் ரூ.94 லட்சம் வேறு கணக்குகளுக்கு மாற்றப்பட்டது தொடர்பாக அதிகாரிகள் நோட்டீஸ் அனுப்பியுள்ளனர். திங்கட்கிழமை லோக் ஆயுக்தா முன் ஆஜராகுமாறு அவர் கேட்டுக் கொள்ளப்பட்டுள்ளார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்ட பாஜக எம்எல்ஏ மடல் விருபக்ஷப்பா மற்றும் அவரது மகன் பிரசாந்த் மடல் ஆகியோரின் வீடுகளில் இருந்து ரூ.8.12 கோடி ரொக்கம் மற்றும் 1.6 கிலோ தங்கம் ஆகியவற்றை அதிகாரிகள் பறிமுதல் செய்தனர்.

இதற்கிடையில், கர்நாடக சோப்ஸ் அன்ட் டிடர்ஜென்ட் லிமிடெட் (கேஎஸ்டிஎல்) நிறுவனத்தில் ரூ.300 கோடி முறைகேடு நடந்ததாக எழுந்த புகாரின் பேரில் லோக் ஆயுக்தா அதிகாரிகள் விசாரணை நடத்தினர்.

KSDL ஊழியர் சங்கத் தலைவர் ஜி.ஆர்.சிவசங்கர் இந்தக் குற்றச்சாட்டுகளை முன்வைத்திருந்தார்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய அரசியல் செய்திகள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ்18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link