கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 06, 2023, 09:26 IST

இன்று சென்செக்ஸ்: மேம்பட்ட உலகளாவிய உணர்வுகளுக்கு மத்தியில், சென்செக்ஸ், நிஃப்டி 50 திங்களன்று பங்குச்சந்தைகளில் நேர்மறையான தொடக்கத்தைக் கொண்டிருந்தன. முக்கிய குறியீடுகளான Nifty50 100 புள்ளிகளுக்கு மேல் உயர்ந்து 17,700 நிலைகளுக்கு மேல் வர்த்தகம் செய்தது, அதேசமயம் S&P BSE சென்செக்ஸ் 450 புள்ளிகளுக்கு மேல் முன்னேறி 60,286 அளவில் வர்த்தகம் செய்தது.

பரந்த சந்தைகளும், ஒன்றாக இணைந்தன நிஃப்டி மிட்கேப் 100 மற்றும் நிஃப்டி ஸ்மால்கேப் 100 குறியீடுகள் 0.6 சதவீதம் வரை உயர்ந்தன. இதற்கிடையில், ஏற்ற இறக்கம் குறியீடு, இந்தியா VIX, 2 சதவீதம் வரை குறைந்துள்ளது.

நிஃப்டி ரியாலிட்டி குறியீட்டைத் தவிர, மற்ற அனைத்து துறைகளும் பச்சைக் கடலில் நீந்தின. நிஃப்டி மெட்டல் துறை எல்லாவற்றிலும் மிக உயர்ந்தது – 1 சதவீதம் வரை.

பஜாஜ் எலக்ட்ரிக்கல்ஸ் நிறுவனம் சவுத் பீகார் பவர் டிஸ்ட்ரிபியூஷன் நிறுவனத்திடமிருந்து ரூ.565 கோடி மதிப்பிலான ஆர்டரைப் பெற்ற பிறகு, பஜாஜ் எலக்ட்ரிக்கல்ஸ் நிறுவனத்தின் பங்குகள் 3 சதவீதத்திற்கு மேல் உயர்ந்தன.

தவிர, கன்சாய் நெரோலாக் பெயிண்ட்ஸ் நிறுவனம் பாலிஜெல் நிறுவனத்திடம் இருந்து நெரோஃபிக்ஸ் நிறுவனத்தில் 40 சதவீத பங்குகளை வாங்கிய பிறகு, அதன் பங்குகள் 1 சதவீதத்துக்கு மேல் அதிகரித்தன.

ரூபாய் மதிப்பு 1 மாத உச்சத்தில் திறக்கப்பட்டது

INR 81,77/$ இல் துவங்குகிறது மற்றும் வெள்ளிக்கிழமையின் முடிவில் 81.97/$

உலகளாவிய குறிப்புகள்

திங்களன்று ஆசிய பங்குகள் உயர்ந்தன, அதே நேரத்தில் உலகின் மிக சக்திவாய்ந்த மத்திய வங்கியாளரின் அமெரிக்க விகிதக் கண்ணோட்டத்தைப் பற்றிய புதுப்பிப்பு மற்றும் அடுத்த உயர்வை சூப்பர்-சைஸ் செய்ய வேண்டுமா என்பதைத் தீர்மானிக்கக்கூடிய வேலைகள் அறிக்கைக்கு முன்னரே பத்திரச் சந்தைகள் மூச்சுத் திணறுகின்றன.

திங்களன்று டோக்கியோ பங்குகள் உயர்வைத் தொடங்கி, கருவூலப் பத்திர வருவாயில் சரிவினால் வோல் ஸ்ட்ரீட் பேரணிகளைக் கண்காணித்தது. ஆரம்ப வர்த்தகத்தில் நிக்கேய் 225 இன் பெஞ்ச்மார்க் 0.91 சதவீதம் அல்லது 253.70 புள்ளிகள் அதிகரித்து 28,181.17 ஆக இருந்தது. சதவீதம், அல்லது 13.35 புள்ளிகள், 2,032.87.

வெள்ளியன்று வால் ஸ்ட்ரீட் ஒரு நிலையற்ற வாரத்தை முடிவுக்குக் கொண்டுவந்தது, அமெரிக்க கருவூல விளைச்சல்கள் தளர்த்தப்பட்டது மற்றும் பொருளாதார தரவு முதலீட்டாளர்களுக்கு பெடரல் ரிசர்வ் ஆண்டின் பிற்பகுதி வரை அதன் கட்டுப்பாட்டுக் கொள்கையை வைத்திருக்க வேண்டும் என்ற வளர்ந்து வரும் சாத்தியக்கூறுகளைக் கடந்தது.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வணிகச் செய்திகள் இங்கேSource link