ஹ்ரிதிக் ரோஷன் மற்றும் சபா ஆசாத்தின் உறவு வலுவாக உள்ளது, அதனால் அவர்களின் திருமணம் பற்றி பெரிய ஊகங்கள் உள்ளன. அவர்களின் நவம்பர் திருமணத்தைப் பற்றிய வதந்திகளால் சமூக ஊடகங்கள் கலக்கமடைந்தன, அதே நேரத்தில் இந்த ஜோடி அதைப் பற்றி வாய் திறக்கவில்லை.
ஷாதி பேச்சுகளுக்கு மத்தியில், ஹிருத்திக் ரோஷன் தொடர்ந்து மழை பொழிகிறார் சபா அன்புடன். அவர் சமீபத்தில் நசிருதீன் ஷா மற்றும் ரத்னா பதக் ஷாவின் மகன் இமாத் ஷாவுடன் இணைந்து நடித்தார், மேலும் ஹிருத்திக் தனது செயலுக்கு உற்சாகமாக மாறினார். சபாவின் இசை நிகழ்ச்சியின் வீடியோவைப் பகிர்ந்த ஹிருத்திக், ஹை ஃபைவ் ஈமோஜியுடன் “தி மூவ்ஸ்” என்று எழுதினார். அவர் சபாவின் நடிப்பின் வீடியோவை மீண்டும் பகிர்ந்துள்ளார் மற்றும் அதில் ஒரு ஸ்டார்ஸ்ட்ரக் ஈமோஜியையும் சேர்த்துள்ளார். ஹிருத்திக் ரோஷன் மற்றும் சபா ஆசாத் ஆகியோர் பிப்ரவரி 2022 இல் பொதுத் தோற்றத்தில் தோன்றி, அவர்களின் காதலுக்காக தலைப்புச் செய்திகளில் இடம் பிடித்தனர். இந்த ஜோடி ட்விட்டர் டிஎம்களில் உரையாடியதாகத் தெரிகிறது, பின்னர் அவர்களின் காதலை ஆஃப்லைனில் எடுத்தனர். விரைவில் சபா அனைத்து ஹிருத்திக் ரோஷனின் குடும்ப நிகழ்வுகளிலும் மாறினார். .

ஹிருத்திக் தனது பரபரப்பான தனிப்பட்ட வாழ்க்கையைத் தவிர, தொழில்முறை முன்னணியில் ஒரு அற்புதமான படம் வரிசையாக உள்ளது. நடிகர் சித்தார்த் ஆனந்தின் ‘ஃபைட்டர்’ படப்பிடிப்பை மீண்டும் தொடங்கியுள்ளார், அதில் அவர் சட்டத்தை பகிர்ந்து கொள்ளவுள்ளார். தீபிகா படுகோன். இந்த அதிரடி பொழுதுபோக்கு படத்தில் அனில் கபூர் மற்றும் கரண் சிங் குரோவர் ஆகியோர் முக்கிய வேடங்களில் நடித்துள்ளனர். ‘ஃபைட்டர்’ ஜனவரி 25, 2024 அன்று திரைக்கு வர உள்ளது.Source link