இந்த ஆண்டின் தொடக்கத்தில் சிட்னி கிரிக்கெட் மைதானத்தில் டெஸ்ட் கிரிக்கெட்டில் தனது காலணிகளைத் தொங்கவிடுவதற்கான வாய்ப்பை டேவிட் வார்னர் தவறவிட்டதாக ஆஸ்திரேலிய பழம்பெரும் கேப்டன் ரிக்கி பாண்டிங் நம்புகிறார், ஆனால் தொடக்க ஆட்டக்காரர் வடிவத்தில் மீண்டும் வருவார் என்று நம்புகிறார். டெல்லியில் நடந்த இரண்டாவது டெஸ்டில் மூளையதிர்ச்சி மற்றும் முழங்கையில் எலும்பு முறிவு ஏற்பட்டதைத் தொடர்ந்து ஆஸ்திரேலியாவுக்குத் திரும்பிய வார்னரின் டெஸ்ட் எதிர்காலம் கேள்விக்குறியாகியுள்ளது. 2022 ஆம் ஆண்டு முதல் அவரது டெஸ்ட் ஃபார்ம் அதிகரித்து வருகிறது. 14 போட்டிகளில், வார்னர் 26.39 சராசரியில் 607 ரன்கள் எடுத்துள்ளார், இதில் தென்னாப்பிரிக்காவுக்கு எதிரான பாக்சிங் டே டெஸ்டில் இரட்டைச் சதம் அடங்கும்.

இருந்த போதிலும், இந்தூரில் இந்தியாவுக்கு எதிராக ஒன்பது விக்கெட்டுகள் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்று, ஐசிசி உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் 2021-23 இறுதிப் போட்டிக்கான டிக்கெட்டை குத்திய அணிக்கு தொடக்க ஆட்டக்காரர் திரும்புவார் என்று பாண்டிங் நம்புகிறார்.

“அவர்கள் நிச்சயமாக உலக டெஸ்ட் சாம்பியன்ஷிப் போட்டியில் அவருடன் விளையாட விரும்புவார்கள் என்று நான் நினைக்கிறேன். அவர்கள் ஆஷஸ் தொடருக்கு வழிவகுக்கும் சில பெரிய முடிவுகளை எடுக்க வேண்டும். [in England] அத்துடன். அவர்கள் இந்தியாவிற்கு வந்த சில தேர்வுப் பிரச்சனைகள் போன்றது. அவர்கள் இங்கிலாந்துக்கு வரும்போது அவர்கள் இதே போன்ற விஷயங்களைப் பற்றி சிந்திக்கப் போகலாம், ஏனெனில் இங்கிலாந்தில் டேவிட்டின் சாதனை உலகெங்கிலும் உள்ள வேறு சில இடங்களில் இருப்பதைப் போல வலுவாக இல்லை” என்று பாண்டிங் தி ஐசிசி மதிப்பாய்வில் கூறினார்.

“ஆனால் இது டேவிட் வார்னரின் முடிவு என்று நான் நினைக்கவில்லை, அந்த ஒரு ஆட்டத்திற்காக அவரை மீண்டும் அழைத்து வருவார்கள் என்று நான் நினைக்கிறேன். அவர் அங்கு சிறப்பாக விளையாடினால், அவர் ஆஷஸ் தொடரை ஆரம்பித்து அங்கிருந்து பார்ப்பார் என்று நினைக்கிறேன்,” என்று அவர் கூறினார். சேர்க்கப்பட்டது.

36 வயதில், வார்னர் தனது தொழில் வாழ்க்கையின் அந்தி நேரத்தில் இருக்கிறார், கடந்த காலத்தில் பாண்டிங், தான் இருக்க வேண்டியதை விட நீண்ட காலம் தனது வாழ்க்கையை நீட்டிப்பதாக ஒப்புக்கொண்டார்.

உண்மையில், வார்னருக்கு பொருத்தமான டெஸ்ட் ஓய்வுக்கான சிறந்த வாய்ப்பு ஏற்கனவே கடந்துவிட்டதாக பாண்டிங் நம்புகிறார்.

“இதோ பார், நான் இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு வானொலியில் இருந்தேன், மீண்டும் இங்கே ஆஸ்திரேலியாவில் இருந்தேன், டேவி ஓய்வு பெறுவதற்கான சிறந்த நேரம் என்று நினைத்தேன், ஆஸ்திரேலியாவில் நடந்த சிட்னி டெஸ்ட் போட்டிக்குப் பிறகுதான். மெல்போர்னில் தனது 100வது டெஸ்டில் விளையாடி, முதல் இன்னிங்சில் 200 ரன்களை எடுத்தார். மேலும் அவரது சொந்தக் கூட்டத்தின் முன் தலைவணங்குவது என்பது, ஒவ்வொரு வீரரும் தங்கள் வாழ்க்கையை முடிக்க விரும்பும் வழி” என்று பாண்டிங் கூறினார்.

“டேவிக்கு அந்த வாய்ப்பு மீண்டும் வராது என்று இப்போது யாருக்குத் தெரியும், அது இன்னும் 12 மாதங்கள் ஆகும்,” என்று முன்னாள் ஆஸி கேப்டன் மேலும் கூறினார்.

வார்னர் தனது ஃபார்மை மீண்டும் கண்டுபிடித்து, தனது சொந்த நிபந்தனைகளுக்கு திரைச்சீலை வரைவதற்கு போதுமான ஆயுளைத் தருவார் என்று பாண்டிங் நம்பிக்கையுடன் இருக்கிறார்.

“பாருங்கள், அவர் அதைச் செய்ய முடிந்தால் நான் விரும்புகிறேன். அவர் அதைச் செய்ய முடிந்தால் அது பொருத்தமாக இருக்கும், அவரது வீட்டுக் கூட்டத்தின் முன் முடிக்கவும். ஆனால் அது நடக்க அவர் இப்போது நன்றாக விளையாட வேண்டும். என் இதயத்தில், அப்படித்தான் இருக்கும் என்று நம்புகிறேன். அவர் விரும்பும் வழியில் முடிக்க அவரது தொழில் தகுதியானது என்று நான் நினைக்கிறேன். வெளிநாட்டுப் பயணத்தின் நடுவில் கைவிடப்படவோ அல்லது தோளில் தட்டவோ கூடாது. அந்த வகையில் கேரியர் முடிவடைகிறது. அதனால்தான், இப்போதும் அடுத்த கோடைகாலத்திலும் நிறைய ரன்களை எடுப்பதை அவர் தனக்குள்ளேயே கண்டுபிடிப்பார் என்று நான் நம்புகிறேன். அப்படிச் செய்தால், அடுத்த கோடைக்காலம் அவருக்கு சிறந்த வாய்ப்பாக இருக்கும்,” என்று அவர் முடித்தார்.

இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கில் (ஐபிஎல்) டெல்லி கேபிடல்ஸ் (டிசி) கேப்டனாக வார்னர் செயல்படுவார். அவரது பயங்கரமான கார் விபத்துக்குப் பிறகு வழக்கமான கேப்டன் ரிஷப் பன்ட் நீக்கப்பட்டதை அடுத்து, டெல்லி கேப்பிட்டல்ஸ் அணிக்காக ஐபிஎல் 16வது சீசனுக்கு அவர் கேப்டனாக நியமிக்கப்பட்டார்.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

நீரஜ் குமார்: தனியார் கழகங்கள் ஊழலின் மையமாக உள்ளன

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link