இரண்டு பாராகிளைடர்கள் ஹை மாஸ்ட் லைட்டில் சிக்கிக் கொள்கின்றன.

கேரளாவில் கடற்கரையில் வெளிப்புற சாகசத்தில் ஈடுபட திட்டமிட்ட இரண்டு சுற்றுலாப் பயணிகள், பாராசூட் நினைத்த இடத்தில் தரையிறங்காததால் திகிலடைந்தனர். திருவனந்தபுரம் கிராமப் பகுதியான வர்கலாவில் உள்ள பாபநாசம் கடற்கரையில் பாராகிளைடிங் செய்து கொண்டிருந்த ஒரு ஆணும் பெண்ணும் பாராசூட் சிக்கியதில் கம்பத்தில் சிக்கிக் கொண்டனர்.

இந்த அசம்பாவித சம்பவத்தின் வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலாகி வருகிறது. மின்கம்பத்தின் மேல் பல உயர் மின்னழுத்த விளக்குகள் வைக்கப்பட்டிருப்பதையும், இரண்டு பாராகிளைடர்களும் 50 அடிக்கு மேல் உயரமுள்ள மின்கம்பத்தில் இருந்து விழாமல் இருக்க முயற்சிப்பதையும் காட்டுகிறது.

செய்தி நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது PTI, இரண்டு பேரும் சுமார் இரண்டு மணி நேரம் மின்கம்பத்தில் தொங்கிய நிலையில் மீட்கப்பட்டனர். தீயணைப்புத் துறையிடம் போதிய உயரமான ஏணி இல்லாததால், உயரமான மாஸ்ட்டின் தூண்களை கீழே இறக்கி, முன்னெச்சரிக்கை நடவடிக்கையாக, மின்கம்பத்தின் அடிப்பகுதியில் மெத்தைகள், வலைகள் போடப்பட்டன. போலீசார் தெரிவித்தனர்.

அதன்பிறகு, கம்பம் கீழே இறக்கப்பட்டு, 28 வயதான பெண் மற்றும் பாராகிளைடிங் பயிற்றுவிப்பாளர் மீட்கப்பட்டதாக போலீசார் தெரிவித்தனர். அவர்கள் இருவரும் வர்கலாவில் உள்ள தாலுகா மருத்துவமனையில் அனுமதிக்கப்பட்டு பத்திரமாக இருப்பதாக போலீசார் தெரிவித்தனர்.

பாராகிளைடிங் சம்பவங்கள் பயங்கரமான விபத்துகளாக மாறுவது இது முதல் முறையல்ல. கடந்த ஆண்டு டிசம்பர் மாதம், 24 மணி நேரத்திற்குள் நாட்டில் நடந்த இரண்டு வெவ்வேறு பாராகிளைடிங் சம்பவங்களில் இருவர் உயிரிழந்தனர். குஜராத்தின் மெஹ்சானா மாவட்டத்தில் பாராகிளைடிங் செய்த 50 வயது தென் கொரியர் தரையில் விழுந்து இறந்தார், அதே நேரத்தில் மகாராஷ்டிராவைச் சேர்ந்த 30 வயது சுற்றுலாப் பயணி ஹிமாச்சலப் பிரதேசத்தின் குலு மாவட்டத்தின் தோபி பகுதியில் பாராகிளைடிங் செய்தபோது தவறி விழுந்து இறந்தார். .Source link