கடைசியாக புதுப்பிக்கப்பட்டது: மார்ச் 07, 2023, 17:10 IST

எம்பேனல் செய்யப்பட்ட பிறகு, தணிக்கையாளர்கள் பரஸ்பர நிதிகள், அவர்களின் AMCகள் மற்றும் அறங்காவலர் நிறுவனங்கள் அல்லது அறங்காவலர் குழுவின் தடயவியல் தணிக்கை தொடர்பான பணிகளை மேற்கொள்வார்கள்.

எம்பேனல் செய்யப்பட்ட பிறகு, தணிக்கையாளர்கள் பரஸ்பர நிதிகள், அவர்களின் AMCகள் மற்றும் அறங்காவலர் நிறுவனங்கள் அல்லது அறங்காவலர் குழுவின் தடயவியல் தணிக்கை தொடர்பான பணிகளை மேற்கொள்வார்கள்.

முன்னதாக, ஆர்வமுள்ள நிறுவனங்கள் மார்ச் 6 ஆம் தேதிக்குள் விண்ணப்பங்களை சமர்ப்பிக்க வேண்டும்.

பரஸ்பர நிதிகள், சொத்து மேலாண்மை நிறுவனங்கள் (AMC கள்) மற்றும் அறங்காவலர் நிறுவனங்களுக்கான தடயவியல் தணிக்கையாளர்களை இணைப்பதற்கான விண்ணப்பங்களைச் சமர்ப்பிப்பதற்கான கால அவகாசத்தை செவ்வாயன்று மூலதனச் சந்தை கட்டுப்பாட்டாளர் செபி நீட்டித்துள்ளது.

முன்னதாக, ஆர்வமுள்ள நிறுவனங்கள் மார்ச் 6 ஆம் தேதிக்குள் விண்ணப்பங்களை சமர்ப்பிக்க வேண்டும்.

“விண்ணப்பத்தை சமர்ப்பிப்பதற்கான கடைசி தேதியை நீட்டிக்க முடிவு செய்யப்பட்டுள்ளது மற்றும் விண்ணப்பத்தை சமர்ப்பிப்பதற்கான திருத்தப்பட்ட தேதி மார்ச் 31, 2023 ஆகும்,” என்று மூலதன சந்தை கட்டுப்பாட்டாளர் ஒரு பொது அறிவிப்பில் தெரிவித்தார்.

பிப்ரவரி 11 அன்று, இந்திய பங்குகள் மற்றும் பரிவர்த்தனை வாரியம் (செபி) MFகள், அவர்களின் AMCகள் மற்றும் அறங்காவலர் நிறுவனங்களுக்கான தடயவியல் தணிக்கையாளர்களை பணியமர்த்துவதற்கு தகுதியான நிறுவனங்களிடமிருந்து விண்ணப்பங்களை அழைத்தது.

மேலும் படிக்க: இந்தியாவில் உள்ள மொத்த மியூச்சுவல் ஃபண்ட் மேலாளர்களில் 10% பெண்கள் மட்டுமே இருப்பதாக அறிக்கை கூறுகிறது

எம்பேனல் செய்யப்பட்ட பிறகு, தணிக்கையாளர்கள் பரஸ்பர நிதிகள், அவர்களின் AMCகள் மற்றும் அறங்காவலர் நிறுவனங்கள் அல்லது அறங்காவலர் குழுவின் தடயவியல் தணிக்கை தொடர்பான பணிகளை மேற்கொள்வார்கள்.

விண்ணப்பதாரர்கள் மொபைல், கணினிகள், டேப்லெட்டுகள், ஹார்ட் டிரைவ்கள் மற்றும் USB டிரைவ்களில் இருந்து டிஜிட்டல் ஆதாரங்களை கையகப்படுத்துதல், பிரித்தெடுத்தல் மற்றும் பகுப்பாய்வு செய்ய வேண்டும். மேலும், விண்ணப்பதாரர்கள் பகுப்பாய்வின் கண்டுபிடிப்புகள் மற்றும் முடிவுகளைக் குறிப்பிடும் அறிக்கையைத் தயாரித்து சமர்ப்பிக்க வேண்டும்.

செபி நிர்ணயித்த தகுதி அளவுகோல்களின்படி, விண்ணப்பதாரருக்கு தடயவியல் தணிக்கை மற்றும் டிஜிட்டல் தடயவியல் துறையில் குறைந்தது 10 ஆண்டுகள் அனுபவம் இருக்க வேண்டும் மற்றும் குறைந்தபட்சம் 10 கூட்டாளர்கள் அல்லது இயக்குநர்கள் இருக்க வேண்டும், அவர்களில் ஐந்து பேர் தடயவியல் தணிக்கையில் தீவிரமாக ஈடுபட வேண்டும்- தொடர்புடைய பணிகள் மற்றவற்றுடன், கடந்த மூன்று நிதியாண்டுகளில் தடயவியல் தணிக்கைப் பணிகளின் மூலம் விண்ணப்பதாரரின் மொத்த வருவாய் குறைந்தது ரூ.1 கோடியாக இருக்க வேண்டும்.

யூனிட்ஹோல்டர்களின் நலனைப் பாதுகாக்கும் நடவடிக்கையில் மியூச்சுவல் ஃபண்ட் அறங்காவலர்களின் பங்கு மற்றும் பொறுப்புணர்வை மேம்படுத்த செபி முன்மொழிந்த ஒரு நாளுக்குப் பிறகு வட்டி வெளிப்பாடு (EoI) வந்தது.

மேலும், பரஸ்பர நிதிகள் மூலம் பொது அறிவிப்புகளைப் பரப்புவதற்கான பொதுவான தளத்தை செபி முன்மொழிந்துள்ளது, அனைத்து தயாரிப்புகள் மற்றும் சேவைகளில் யூனிட் வைத்திருப்பவர்களின் நலன்களின் கண்ணோட்டத்தில் AMC இன் முடிவுகளுக்கு ஒரு சுயாதீனமான மறுஆய்வு பொறிமுறையைக் கொண்டிருப்பதற்காக, செபி அதை கட்டாயப்படுத்த பரிந்துரைத்தது. ஒரு யூனிட் ஹோல்டர் பாதுகாப்புக் குழு (UHPC) AMC குழுவால் அமைக்கப்பட வேண்டும்.

அனைத்தையும் படியுங்கள் சமீபத்திய வணிகச் செய்திகள் இங்கே

(இந்தக் கதை நியூஸ்18 ஊழியர்களால் திருத்தப்படவில்லை மற்றும் சிண்டிகேட் செய்தி நிறுவன ஊட்டத்தில் இருந்து வெளியிடப்பட்டது)Source link