ரிஷப் பண்ட் செஸ் விளையாடுகிறார், ஒரு ரகசிய இடுகையில் தனது எதிரியை யூகிக்குமாறு ரசிகர்களைக் கேட்டார்

ரிஷப் பந்தின் கோப்பு படம்© AFP

இந்திய விக்கெட் கீப்பர்-பேட்டர் ரிஷப் பந்த், கடந்த ஆண்டு டிசம்பரில் ஒரு பயங்கரமான சாலை விபத்தைச் சந்தித்தவர், செவ்வாயன்று தனது இன்ஸ்டாகிராமில் ஒரு ரகசிய இடுகையைப் பகிர்ந்துள்ளார். 25 வயதான கிரிக்கெட் வீரர் டிசம்பர் 30 அன்று சாலை விபத்தில் பல காயங்களுக்கு ஆளானார், மேலும் இந்த சம்பவத்தின் காரணமாக அவரது கார் தீப்பிடித்தாலும், பந்த் சரியான நேரத்தில் தப்பிக்க முடிந்தது. பந்த் தனது உடல்நலம் குறித்த புதுப்பிப்புகளை தனது ரசிகர்களுடன் சமூக ஊடகங்களில் வழக்கமான இடைவெளியில் பகிர்ந்து வருகிறார், ஆனால் அவரது சமீபத்திய இன்ஸ்டாகிராம் கதை ரசிகர்களை குழப்பத்தில் ஆழ்த்தியுள்ளது.

அவர் செஸ் விளையாடும் படத்தை பந்த் வெளியிட்டார். புகைப்படத்தில், சட்டத்தில் ஒரு வெற்று நாற்காலியுடன் சில துண்டுகளுடன் சதுரங்கப் பலகை இருந்தது. யாரோ பந்துடன் சதுரங்கம் விளையாடுவது போல் படம் சித்தரிக்கப்பட்டது, ஆனால் அந்த ஆட்டத்தில் விக்கெட் கீப்பரின் போட்டியாளர் யார் என்பது வெளிவரவில்லை.

2b1ql5

“யார் விளையாடுகிறார்கள் என்று யாராவது யூகிக்க முடியுமா?” படத்தின் தலைப்பு வாசிக்கப்பட்டது.

பந்த் பல அறுவை சிகிச்சைகளுக்கு உட்பட்டுள்ளார் மற்றும் அறிக்கைகளின்படி, அவரது தீக்காயங்களும் குணமடைந்து வருகின்றன. காயங்களில் இருந்து முழுமையாக குணமடைய அவருக்கு 6-9 மாதங்கள் தேவைப்படும் என்றும், இந்த ஆண்டு இந்தியன் பிரீமியர் லீக்கை அவர் தவறவிடுவார் என்றும் மருத்துவர்கள் கணித்துள்ளனர்.

முன்னதாக இந்திய கிரிக்கெட் ஜாம்பவான் கபில் தேவ் அந்த இளைஞனைப் பற்றிய தனது கவலையை வெளிப்படுத்தினார் மற்றும் ஒரு இலகுவான குறிப்பில், அவர் அந்த ஆபத்தான விபத்தில் அவர் அடைந்த காயங்களில் இருந்து மீண்டவுடன் பந்தை அறைய விரும்புகிறார்.

கபில் தேவ், அன்கட் குறித்த காணொளியில், பந்த் இல்லாதது இந்திய அணியை சிதைத்து விட்டது என்று கூறினார். குழந்தைகள் தவறு செய்யும் போது அறையும் உரிமை பெற்றோருக்கு இருப்பதைப் போல, குணமடைந்த பிறகு பண்ட்டையும் கபில் செய்ய விரும்புகிறார்.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

நீரஜ் குமார்: தனியார் கழகங்கள் ஊழலின் மையமாக உள்ளன

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link