ஹோலி 2023: ஹிருத்திக் ரோஷன், முன்னாள் மனைவி சூசன்னே கான் மற்றும் கும்பல் 'ராங்' துண்டிப்பு... ஒரு வொர்க்அவுட்

ஹிருத்திக் ரோஷன் பகிர்ந்த வீடியோவின் ஸ்க்ரீன்கிராப்ஸ் (உபயம்: ஹ்ரிதிக் ரோஷன்)

ஹோலி என்றால் என்ன, வண்ணங்களின் திருவிழா, இல்லாமல் “ஒலித்தது“? நீங்கள் ஹிருத்திக் ரோஷன் (மற்றும் கும்பல்) என்றால் மிகவும் மோசமாக இல்லை விக்ரம் வேதா நட்சத்திரம் தனது மகன் மற்றும் முன்னாள் மனைவி சுசானே கானை உள்ளடக்கிய ஒரு வீடியோ கிளிப்பைப் பகிர்ந்துள்ளார், அது நிச்சயமாக ஒரு வழக்கத்திற்கு மாறான ஹோலி – குறிப்பாக நிறம் குறைவாக இருப்பதால் – அனைவருக்கும் நல்ல நேரம் கிடைத்ததாகத் தெரிகிறது. கேள்விக்குரிய ஹோலி செயல்பாடு ஒரு குழு உடற்பயிற்சி, எடைகள் மற்றும் அனைத்தும். ஹிருத்திக்கின் மகன் வேலை செய்வதில் முன்னணியில் இருக்கிறார், சுசானை மூலையில் காணலாம் – அவரது காதலன் அர்ஸ்லான் கோனியும் பங்கேற்றார்.

ஹிருத்திக் ரோஷன், பிரபலமாக சூப்பர் ஃபிட், அவர் பகிர்ந்த கிளிப்பில் இருப்பதாகத் தெரியவில்லை ஆனால் வெளிப்படையாகவே இருந்தார். “இல்லை ஒலித்தது அல்லது பாங், வெறும் வியர்வை மற்றும் வேடிக்கை” என்று அவர் இடுகைக்கு தலைப்பிட்டார், “ஸ்வப்னீல் ஹசாரேவின் ஒரு தனிப்பயனாக்கப்பட்ட ஹோலி காலை பயிற்சி. இனிய ஹோலி, அழகான மக்களே. உங்கள் ஹோலி எப்படி போகிறது?”

“எப்போதும் சிறந்த ஹோலி,” என்று யாராவது ஆச்சரியப்பட்டால், சுசான் கருத்து தெரிவித்தார். இருப்பினும், ஹிருத்திக் மற்றும் ஹோலிக்கான மிகவும் ஆரோக்கியமான தொடக்கம் “வித்தியாசமானது மற்றும் சலிப்பை ஏற்படுத்துகிறது” என்று பல கருத்துக்களால் இணையம் சற்று குழப்பமடைந்தது.

மறைமுகமாக, ஒலித்தது பயிற்சிக்குப் பிறகு ஒரு கட்டத்தில் ஈடுபட்டார். ஹிருத்திக் ரோஷனின் ஹோலி-ஸ்பெஷல் இடுகையை இங்கே பார்க்கவும்:

நடிகையும் பாடகியுமான சபா ஆசாத்துடன் டேட்டிங்கில் இருக்கும் ஹிருத்திக் ரோஷன் கடைசியாக விமர்சன ரீதியாகப் பாராட்டப்பட்டார். விக்ரம் வேதா மற்றும் வணிக ரீதியாக வெற்றி பெற்றது போர். கபீர், அவரது பாத்திரம் போர்ஷாருக்கானின் சமீபத்தில் குறிப்பிடப்பட்டது பதான் இது அதே உளவு பிரபஞ்சத்தில் அமைக்கப்பட்டு எதிர்கால படங்களில் சாத்தியமான குறுக்குவழியின் ஊகத்தைத் தூண்டுகிறது. ஹிருத்திக் தனது அடுத்த படத்திற்கான ஷூட்டிங் ஷெட்யூலை முடித்துள்ளார் போராளிஇதில் தீபிகா படுகோனே மற்றும் அனில் கபூர் இணைந்து நடித்துள்ளனர்.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

சைஃப் அலி கான் அவரையும் கரீனாவையும் துரத்துவதற்காக பாப்பராசியைப் பள்ளிக்கூடம்: “எங்கள் படுக்கையறைக்குள் நுழையுங்கள்”

Source link