புது தில்லி: மெட்டாவுக்குச் சொந்தமான செய்தியிடல் தளமான வாட்ஸ்அப், iOS பீட்டாவிற்கான அதன் வரைதல் கருவிக்கான புதிய உரை எடிட்டரை உருவாக்கி வருவதாகக் கூறப்படுகிறது. புதிய டெக்ஸ்ட் எடிட்டர் விசைப்பலகைக்கு மேலே உள்ள எழுத்துரு விருப்பங்களில் ஒன்றைத் தட்டுவதன் மூலம் வெவ்வேறு எழுத்துருக்களுக்கு இடையில் எளிதாக மாறுவதற்கு பயனர்களை அனுமதிக்கும் என்று WABetaInfo தெரிவித்துள்ளது.

இருப்பினும், உரை எழுத்துருவை மாற்றுவது ஏற்கனவே சாத்தியம், ஆனால் புதிய இடைமுகம் பயனர்கள் தாங்கள் விரும்பும் எழுத்துருவை விரைவாகத் தேர்ந்தெடுப்பதை எளிதாக்கும். (இதையும் படியுங்கள்: ட்வீட் புயலில் முன்னாள் ஊனமுற்ற ஊழியரை கேலி செய்ததற்காக ட்விட்டர் தலைவர் எலோன் மஸ்க் மன்னிப்பு கேட்டார்)

மேலும், உரை சீரமைப்பை இடது, மையம் அல்லது வலதுபுறமாக மாற்றுவது சாத்தியமாகும், இது பயனர்கள் தங்கள் உரையை படங்கள், வீடியோக்கள் மற்றும் GIFகளுக்குள் வடிவமைப்பதில் கூடுதல் கட்டுப்பாட்டை வழங்கும். (இதையும் படியுங்கள்: சைபர் மோசடி: வங்கி தொடர்பான மோசடிகளைத் தவிர்ப்பது எப்படி? இந்த குறிப்புகளை பின்பற்றவும்)

புதிய உரை திருத்தி மூலம், பயனர்கள் உரை பின்னணி நிறத்தையும் மாற்ற முடியும். சில பீட்டா சோதனையாளர்களுக்கு புதுப்பிக்கப்பட்ட உரை திருத்தி வெளியிடப்படும் போது புதிய எழுத்துருக்கள் கிடைக்கும்.

புதிய டெக்ஸ்ட் எடிட்டர் தற்போது மேம்பாட்டில் உள்ளது மற்றும் பயன்பாட்டின் எதிர்கால புதுப்பிப்பில் வெளியிடப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது என்று அறிக்கை கூறுகிறது.

இந்த ஆண்டு ஜனவரியில், ஆண்ட்ராய்டு பீட்டாவிற்கான இந்த புதிய டெக்ஸ்ட் எடிட்டரில் மெசேஜிங் இயங்குதளம் செயல்படுவதாக தெரிவிக்கப்பட்டது.

இதற்கிடையில், செவ்வாயன்று, iOS பீட்டாவிற்கான புதிய அம்சத்தில் WhatsApp செயல்படுவதாக கூறப்படுகிறது, இது பயனர்களுக்கு குழுக்களுக்கு காலாவதி தேதியை அமைக்க அனுமதிக்கும்.

Source link