புது தில்லி: தொழில்நுட்ப நிறுவனமான Apple, மார்ச் 28 ஆம் தேதி தனது புதிய பாரம்பரிய இசை பயன்பாட்டை அறிமுகப்படுத்துவதாக அறிவித்துள்ளது. நிறுவனம் ஆரம்பத்தில் இசை சேவையான Primephonic ஐ 2021 இல் வாங்கிய பிறகு, கடந்த ஆண்டு இறுதிக்குள் கிளாசிக்கல் இசையை மையமாகக் கொண்ட பயன்பாட்டை அறிமுகப்படுத்த திட்டமிட்டுள்ளதாக தி வெர்ஜ் தெரிவித்துள்ளது.

“ஆப்பிள் மியூசிக் கிளாசிக்கல் உலகின் மிகப்பெரிய கிளாசிக்கல் மியூசிக் அகாடலாக்கில் எந்தப் பதிவையும் விரைவாகவும் எளிதாகவும் முழுமையாக மேம்படுத்தப்பட்ட தேடலுடன் கண்டறிவதுடன், கேட்பவர்கள் மிக உயர்ந்த ஆடியோ தரத்தை அனுபவிக்க முடியும், மேலும் பல கிளாசிக்கல் பிடித்தவைகளை முழுப் புதிய முறையில் அதிவேகமான இடஞ்சார்ந்த ஆடியோவுடன் அனுபவிக்க முடியும். ஐபோன் தயாரிப்பாளர் கூறினார்.இதையும் படியுங்கள்: இந்த நாட்டில் வரி செலுத்தாமல் தங்கம் வாங்கலாம் – இங்கே படிக்கவும்)

பயன்பாடு “நூற்றுக்கணக்கான க்யூரேட்டட் பிளேலிஸ்ட்கள், ஆயிரக்கணக்கான பிரத்தியேக ஆல்பங்கள், நுண்ணறிவுமிக்க இசையமைப்பாளர் வாழ்க்கை வரலாறுகள், பல முக்கிய படைப்புகளுக்கான ஆழமான டைவ் வழிகாட்டிகள், உள்ளுணர்வு உலாவல் அம்சங்கள் மற்றும் பலவற்றையும்” வழங்கும். (இதையும் படியுங்கள்: பாரத் மேட்ரிமோனியின் ஹோலி விளம்பரம் வரிசையைத் தூண்டுகிறது, மத உணர்வுகளை புண்படுத்தும் நிறுவனத்தை எதிர்கொள்கிறது, ட்விட்டரட்டி புறக்கணிப்புக்கு அழைப்பு விடுத்தது)

தொழில்நுட்ப நிறுவனங்களின் கூற்றுப்படி, பயன்பாடு “ஆயிரக்கணக்கான” இடஞ்சார்ந்த ஆடியோ பதிவுகளைக் கொண்டிருக்கும் மற்றும் 192 kHz/24-பிட் ஹை-ரெஸ் இழப்பின்றி ஸ்ட்ரீம் செய்யும். பயன்பாட்டின் சொந்த iPad பதிப்பு இருக்காது, மேலும் துவக்கத்தில் ஆஃப்லைன் பதிவிறக்கங்களும் சேர்க்கப்படாது என்று அறிக்கை கூறுகிறது.

ஐபோன் பயனர்கள் இப்போது ஆப் ஸ்டோரிலிருந்து பயன்பாட்டை இலவசமாக முன்கூட்டிய ஆர்டர் செய்யலாம்.

Source link