புது தில்லி: ஆப்பிள் வாட்ச் பயனர்கள் இப்போது குறிப்பிட்ட வாட்ச்ஜிபிடி பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி ChatGPT ஐ அணுகலாம், இது பாராட்டப்பட்ட OpenAI AI- இயங்கும் சாட்போட் ஆகும். ஆப் ஸ்டோரிலிருந்து $3.99 (சுமார் ரூ. 328) பயன்பாட்டைப் பதிவிறக்குவதன் மூலம் பயனர்கள் தங்கள் வாட்ச் ஸ்கிரீனிலிருந்து நேரடியாக ChatGPT உடன் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

மேலும், பயனர்கள் தங்கள் ஆப்பிள் வாட்சிலிருந்து உரைகள், மின்னஞ்சல்கள் மற்றும் சமூக ஊடகங்கள் வழியாக பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தி தங்கள் WatchGPT கருத்துகளைப் பகிரலாம். ஆப் ஸ்டோரில் உள்ள மென்பொருளின் விளக்கம், அதை எவ்வளவு எளிமையானது மற்றும் ஆப்பிள் வாட்சுடன் எவ்வளவு நன்றாக வேலை செய்கிறது என்பதை வலியுறுத்துகிறது. பயனர்கள் இப்போது ChatGPT உடன் எப்போது வேண்டுமானாலும், அவர்கள் எங்கிருந்தாலும், WatchGPT மூலம் தங்கள் மணிக்கட்டைத் தட்டுவதன் மூலம் அரட்டையடிக்கலாம். (இதையும் படியுங்கள்: பாரத் மேட்ரிமோனியின் ஹோலி விளம்பரம் வரிசையைத் தூண்டுகிறது, மத உணர்வுகளை புண்படுத்தும் நிறுவனத்தை எதிர்கொள்கிறது, ட்விட்டரட்டி புறக்கணிப்புக்கு அழைப்பு விடுத்தது)

வாட்ச்ஜிபிடியை உருவாக்கியவர், ஹிட் வான் டெர் ப்ளோக், ட்விட்டரில், இந்த மென்பொருளை இப்போது இந்தியா உட்பட ஆப் ஸ்டோரில் அணுக முடியும் என்று அறிவித்தார். தங்கள் வாட்ச் ஸ்கிரீனில் இருந்து, பயனர்கள் ChatGPT உடன் தொடர்பு கொள்ளவும், SMS, மின்னஞ்சல் மற்றும் சமூக ஊடகங்கள் மூலம் தங்கள் பதில்களைப் பகிரவும் பயன்பாட்டைப் பயன்படுத்தலாம். இருப்பினும், இதற்கு iOS 13.0 அல்லது அதற்குப் பிறகு இயங்கும் ஸ்மார்ட்போன்கள் தேவை, பதிவிறக்க அளவு 2.6MB. (இதையும் படியுங்கள்: ஆதார்-பான் கார்டு இணைக்கும் காலக்கெடு விரைவில் முடிவடைகிறது: மார்ச் 31க்கு முன் இதைச் செய்யுங்கள் அல்லது இந்த விளைவுகளைச் சந்திக்கவும்)

9to5Mac இன் அறிக்கையின்படி, ஆப்பிள் வாட்ச் உரிமையாளர்கள் இப்போது எதையும் தட்டச்சு செய்யாமல் விரைவான பதில்களுக்கு கூடுதலாக நீண்ட-உருவாக்கப்பட்ட செய்திகளைப் பெறலாம். ஆப்பிள் ஆப் ஸ்டோர் வாட்ச்ஜிபிடி பயன்பாட்டை ஆங்கிலம், டச்சு, பிரஞ்சு மற்றும் ஸ்பானிஷ் மொழிகளில் பதிவிறக்கம் செய்ய வழங்குகிறது.

மேலும், தனிப்பட்ட API விசையைப் பயன்படுத்துவதற்கான தேர்வு, அணுகல் வரலாறு மற்றும் குரல் உள்ளீட்டைக் கடைப்பிடிக்கும் நிலையான திறன் போன்ற பயன்பாட்டிற்கான திட்டமிடப்பட்ட மேம்பாடுகளை WatchGPT உருவாக்கியவர் வெளிப்படுத்தியுள்ளார். பயனர் அனுபவத்தை மேம்படுத்த, ஆப்ஸ் மூலம் பதில்களை உரக்கப் படிக்கவும் ஆப்ஸ் உதவும்.

Source link