அமெரிக்க நிகழ்ச்சியில் ராம் சரண்: 'நல்ல சினிமாவுக்கு மொழி இல்லை.  RRR ஒரு உதாரணம்'

இந்த படத்தை ராம் சரண் பகிர்ந்துள்ளார். (உபயம்: எப்போதும்ராம்சரண்)

நீங்கள் கேள்விப்பட்டிருக்கவில்லை என்றால், நீங்கள் ஒரு பாறையின் கீழ் வாழ்கிறீர்கள் ஆர்.ஆர்.ஆர் ஆஸ்கார் விருதுக்கான பரிந்துரை. சிறந்த ஒரிஜினல் பாடல் பிரிவின் கீழ் மின்னேற்ற எண்ணுக்கான பரிந்துரையைப் பெற்றுள்ளது நாட்டு நாடு. ராம் சரண் மற்றும் ஜூனியர் என்டிஆரின் கொலையாளி நகர்வுகள் நம்மை திரையில் ஒட்ட வைத்துள்ளது. நம்மில் பெரும்பாலோர், ஒரு கட்டத்தில், அதைப் பெற முயற்சித்தோம் என்று சொல்வது தவறாக இருக்காது நாட்டு நாடு கொக்கி படி வலது. நாங்கள் செய்யவில்லையா? எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலி இயக்கிய இப்படம் சர்வதேச அரங்கில் பெரும் வரவேற்பையும், வரவேற்பையும் பெற்று வருகிறது. தற்போது, ​​95வது அகாடமி விருது விழாவிற்கு இன்னும் சில நாட்களே உள்ள நிலையில், ராம் சரண், பெரிய நாளுக்கு தயாராகி வருகிறார். நடிகர் சமீபத்தில் ஆஷ் கிராசன் தொகுத்து வழங்கிய என்டர்டெயின்மென்ட் டுநைட்டில் தோன்றினார். காதல் பற்றி ராம் சரண் பேசினார் ஆர்.ஆர்.ஆர் என்ற பாடல் ரசிகர்களிடம் இருந்து பெற்று வருகிறது நாட்டு நாடு மற்றும் அவரது தனிப்பட்ட வாழ்க்கை. நடிகர், “ஆம், நானும் உபாசனாவும் எங்கள் முதல் குழந்தையை ஒன்றாக எதிர்பார்க்கிறோம். எங்களுக்கு திருமணமாகி 10 வருடங்கள் ஆகிறது. இதுவரை, எல்லாம் நன்றாக இருக்கிறது.

ஆஸ்கர் விருதுக்கு பரிந்துரைக்கப்பட்டது குறித்து தனது உற்சாகத்தைப் பகிர்ந்து கொண்ட ராம் சரண், “படத்தை கொண்டாட நாங்கள் அனைவரும் குடும்பமாக வந்துள்ளோம். எங்கள் இசையமைப்பாளர் எம்.எம்.கீரவாணியைக் கொண்டாடுவோம். அதை சாத்தியமாக்கிய இயக்குனர் எஸ்.எஸ்.ராஜமௌலிக்கு நன்றி” என்றார்.

“இந்த விருது சீசனில் படம் அதிக அன்புக்கு தகுதியானது” என்று நீங்கள் நினைக்கிறீர்களா என்று கேட்டபோது, ​​ராம் சரண், “இல்லை, நாங்கள் மக்களிடமிருந்து போதுமான அளவு கிடைத்துவிட்டோம் என்று நினைக்கிறேன். இப்போது நாம் பெறுவது எல்லாம் கூடுதல்! நாம் இந்த நேரத்தில் தான் வாழ்கிறோம். சினிமாவின் மெக்காவான LA-ஹாலிவுட் எங்களை நோக்கி மிகவும் அரவணைத்தது என்பது பெரும் மகிழ்ச்சி அளிக்கிறது. நல்ல சினிமாவுக்கு மொழி கிடையாது. அதற்கு RRR ஒரு உதாரணம்.

ராம் சரண் தான் இணைந்து பணியாற்ற விரும்பும் ஹாலிவுட் இயக்குனர்களின் பெயர்களையும் தெரிவித்துள்ளார். “ஜேஜே ஆப்ராம்ஸ் அவர்களில் ஒருவர். குவென்டின் டரான்டினோ எனக்கு மிகவும் பிடித்தவர்களில் ஒருவர். அவருடைய போர்ப் படமான ‘இங்க்லோரியஸ் பாஸ்டர்ட்ஸ்’ எனக்கு மிகவும் பிடித்த படங்களில் ஒன்றாகும். அவர் ஒரு பெரிய செல்வாக்கு பெற்றுள்ளார், ”என்று அவர் கூறினார்.

ராம் சரண் மேலும் கூறுகையில், “கலையை மக்கள் விரும்பும் ஒவ்வொரு நாட்டிலும் திரைப்படத்தின் ஒரு பகுதியாக அல்லது உரிமையாளராக” இருக்க விரும்புகிறேன்.

நேர்காணலின் படங்கள் மற்றும் துணுக்குகளின் தொடர்களுடன், ராம் சரண் எழுதினார், “ஞாயிற்றுக்கிழமைக்கு தயாராகிறது. ஆஷ் கிராசனுடன் நன்றாக அரட்டை அடித்தேன்.

ஆஸ்கார் 2023 ஞாயிற்றுக்கிழமை இரவு லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் நடைபெறவுள்ளது.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

ரன்பீர் கபூர் மற்றும் லவ் ரஞ்சன் து ஜோதி மெயின் மக்கார் விளம்பரத்திற்காக ஸ்டைலில் தோன்றினர்

Source link