ராயல் சேலஞ்சர்ஸ் பெங்களூர் கேப்டனான ஸ்மிருதி மந்தனா, வெள்ளிக்கிழமை இங்கு நடந்த மகளிர் பிரீமியர் லீக்கில் மோசமான பேட்டிங் காட்சியை அணி தொடர்ந்து நான்காவது தோல்வியை சந்தித்ததைக் கண்டதும் தான் காரணம் என்று கூறினார். துடுப்பாட்டத்தைத் தேர்ந்தெடுத்த RCB 138 ரன்களுக்கு ஆட்டமிழந்தது, பின்னர் பிரபோர்ன் ஸ்டேடியத்தில் UP வாரியர்ஸ் 42 பந்துகள் மீதமுள்ள நிலையில் 10 விக்கெட் வித்தியாசத்தில் வெற்றி பெற்றது. இந்த தோல்வி RCB யின் மேலும் முன்னேறும் வாய்ப்பை பாதித்துள்ளது. “கடந்த நான்கு ஆட்டங்களில், இது நடக்கிறது என்று நான் நினைக்கிறேன். நாங்கள் நன்றாகத் தொடங்குகிறோம், நாங்கள் விக்கெட்டுகளை இழக்கிறோம். பழியையும் நான் ஏற்றுக்கொள்கிறேன். ஒரு டாப் ஆர்டர் பேட்டராக, நாங்கள் பலகையில் ரன்கள் குவிக்க வேண்டும். பந்து வீச்சாளர்கள் காக்க வேண்டும்” என்று ஆட்டத்திற்குப் பிறகு மந்தனா கூறினார்.

UPW அணித்தலைவர் அலிசா ஹீலி 47 பந்துகளில் ஆட்டமிழக்காமல் 96 ஓட்டங்களுடன் முன்னணியில் இருந்து தனது அணி இரண்டாவது வெற்றியைப் பதிவு செய்தார்.

இது UP வாரியர்ஸ் சுழற்பந்து வீச்சாளர்களான சோஃபி எக்லெஸ்டோன் மற்றும் தீப்தி ஷர்மா ஆகியோர் RCB யை அவுட்டாக்க சீரான இடைவெளியில் அடித்த போது மிகக் குறைந்த அளவு விட்டுக்கொடுத்தனர். ஆர்சிபி அணியில் அதிகபட்சமாக எலிஸ் பெர்ரி 39 பந்துகளில் 52 ரன்கள் எடுத்தார்.

மிடில் ஓவர்களின் திட்டங்கள் குறித்து மந்தனா கூறுகையில், “இந்தப் போட்டிக்கு முன்பு ஓவருக்கு 7-8 ரன்கள் எடுக்க முயற்சிப்போம் என்று பேசினோம் ஆனால் இன்று அது பலிக்கவில்லை. டாப் ஆர்டர் பேட்டர்களாக நாங்கள் நன்றாக பேட் செய்ய வேண்டும். மற்றும் பாதுகாக்க ஒரு நல்ல மொத்த வைத்து. எங்களுக்கு காயங்கள் இல்லை.

“நாங்கள் ஒரு சமநிலையான அணியைப் பெற முயற்சிக்கிறோம், அது எங்களுக்கு ஒரு விளையாட்டை வெல்ல முடியும். நான் கிட்டத்தட்ட எல்லா வீரர்களிடமும் பேச முயற்சித்தேன், அவர்களை உற்சாகப்படுத்தினேன், அதை நான் தொடர்ந்து செய்ய வேண்டும். கடந்த வாரம் கடினமாக இருந்தது. பிரதிபலிக்க நிறைய மற்றும் நிறைய வேலை.” இந்திய துணை கேப்டன் மேலும் கூறுகையில், “நிறைய பேர் என்னை அணுகியுள்ளனர், சர்வதேச கிரிக்கெட் வீரராக, நாங்கள் இதற்கு முன்பு இதுபோன்ற சூழ்நிலைகளை எதிர்கொண்டோம். என்னைச் சுற்றி எனது குடும்பத்தினர் எப்போதும் இருக்கிறார்கள், ஆனால் நீங்கள் தனியாக உட்கார்ந்து திருத்த வேண்டும் என்று நான் எப்போதும் நம்புகிறேன். உங்கள் தவறுகள்.” ஹீலி மற்றும் அவரது தொடக்கக் கூட்டாளியான தேவிகா வைத்யா (31 பந்துகளில் 36 நாட் அவுட்) இருவரும் ஆக்ரோஷமான ஆஸ்திரேலிய வீரருக்கு சரியான இரண்டாவது ஃபிடில் விளையாடினர், அதே நேரத்தில் ஒரு பந்திற்கு ஓவர் ரன் ஸ்ட்ரைக் ரேட்டைப் பேணினார்கள்.

RCB ரன்களை 140 க்கு கீழ் வைத்திருப்பது “அற்புதமானது” என்று ஹீலி கூறினார், மேலும் தனது சுழற்பந்து வீச்சாளர்களை பந்தில் சிறப்பாக வெளிப்படுத்தியதற்காக பாராட்டினார்.

“பௌலர்கள் குறித்து நான் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைந்தேன். ஆட்டத்திற்கு முன்பு, அவர்களை 200 ரன்களுக்குள் வைத்திருக்க முடிந்தால், அது நன்றாக இருக்கும் என்று நினைத்தேன். 140 ரன்களுக்கு கீழ் ஒரு பேட்டிங் யூனிட்டை வைத்திருப்பது தனித்துவமானது,” ஹீலி கூறினார்.

பருவகால ஆங்கில இடது கை சுழற்பந்து வீச்சாளர் எக்லெஸ்டோன் தனது நான்கு ஓவர்களின் முழு ஒதுக்கீட்டில் 4/13 என்ற நம்பமுடியாத எண்ணிக்கையுடன் முடித்தார், தீப்தி 3/26 உடன் முடிந்தது.

“இன்றிரவு வெற்றி பெறுவது சுழல். இது இன்னும் ஒரு நல்ல பேட்டிங் விக்கெட், ஆனால் எங்கள் சுழற்பந்து வீச்சாளர்கள் பார்ட்னர்ஷிப்பில் நன்றாகப் பந்துவீசினார்கள். அஞ்சலியும் அவரது நரம்பைப் பிடித்தார். எங்கள் பந்துவீச்சாளர்கள் இன்றிரவு மிகச் சிறப்பாக செயல்பட்டனர். தேவிகா ஆர்டருக்குள் வந்து தனது வகுப்பைக் காட்டினார்.

“இந்தியாவுக்கு எதிராக நாங்கள் விளையாடிய தொடரின் போது, ​​அவள் என்ன வரிசையை மிகவும் குறைவாக செய்கிறாள் என்று நான் நினைத்தேன். நாங்கள் ஆரம்பத்திலேயே மேடையை அமைத்தோம். நாங்கள் ஒரு நல்ல தொடக்கத்தை பெற்றோம்.

“டைம்-அவுட்டில், இறுதி ஓவர் வரை அதை இழுக்காமல் இருப்பது பற்றி நாங்கள் விவாதித்தோம். சில சமயங்களில் அது வெளியேறும், சில சமயங்களில் அது இல்லை. இன்று அது செய்தது மற்றும் நான் அதில் மிகவும் மகிழ்ச்சியடைகிறேன்,” ஹீலி மேலும் கூறினார்.

அன்றைய சிறப்பு வீடியோ

“கடினமான நேரம்”: மல்யுத்த உடலுக்கு எதிரான போராட்டத்தில் மல்யுத்த வீரர்கள் வினேஷ் போகட், சாக்ஷி மாலிக்

இந்த கட்டுரையில் குறிப்பிடப்பட்டுள்ள தலைப்புகள்Source link